நாக்பூரில் பரபரப்பான இன்னிங்ஸ் விளையாடும் வழியில் அக்சரை கேட்காததற்கு ஷமி கூறிய காரணம்..!

நாக்பூர் டெஸ்டில், இந்திய சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் அடிப்படையில் ஆதிக்கம் செலுத்தினர். இருப்பினும் முகமது ஷமி அபாரமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார். பந்து வீச்சில் கவனத்தை ஈர்த்தது மட்டுமின்றி, மட்டையிலும் கவனத்தை ஈர்த்தார்.

இதப்பாருங்க> ஆர் அஷ்வினின் ‘Punch’, ஹர்பஜன் சிங்கின் சாதனை முறியடிப்பு..!

சனிக்கிழமை ரவீந்திர ஜடேஜா ஆட்டமிழந்த பிறகு முகமது ஷமி பேட்டிங் செய்ய வந்தார். 10வது இடத்தில் பேட்டிங் செய்த அவர், முதலில் அட்ஜஸ்ட் செய்ய சிறிது நேரம் எடுத்தார், ஆனால் பின்னர் ஷமி ஓப்பன் செய்யத் தொடங்கினார். இந்த இன்னிங்ஸுக்கு செல்லும் வழியில் அவர் 47 பந்துகளில் 3 சிக்ஸர்கள் மற்றும் 2 பவுண்டரிகளுடன் 37 ரன்கள் எடுத்தார். இதன் மூலம் இந்தியா முதல் இன்னிங்சில் 400 ரன்களை எட்டியது.

அன்று பேட் செய்த கலீன் ஷமி, அக்சர் படேலை தனது சக வீரராக கிரீஸில் பெற்றார். ஆட்டத்திற்குப் பிறகு, பேட்டிங் செய்த கலீன் முகமது ஷமி தனது பேச்சைக் கேட்கவில்லை என்று அக்சர் படேல் கூறினார். அக்சர் ஷமியிடம் கேட்ச் ஆடச் சொல்லிக் கொண்டிருந்தார், ஆனால் அவர் அந்த வார்த்தைகளை அதிகம் கவனிக்காமல் தொடர்ந்து பெரிய சிக்ஸர்களை அடித்தார்.

ஷமி ஏன் அக்ஸரைப் பற்றி கவலைப்படவில்லை என்பதுதான் இப்போது கேள்வி. இந்த கேள்வியை இந்த இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளரிடம் கேட்டபோது, ​​தனது ஈகோ வலிக்கிறது என்று நகைச்சுவையாக கூறினார்.

இதப்பாருங்க> ஜெமிமாவின் அற்புதமான புயல்; இந்தியா 7 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் பாகிஸ்தானை வீழ்த்தியது..!

தற்செயலாக, அந்த மூன்று சிக்ஸர்களில், டெஸ்டில் விராட் கோலி அடித்த சிக்ஸர்களின் எண்ணிக்கையை முகமது ஷமி முறியடித்தார். விராட் கோலியின் டெஸ்ட் சிக்ஸர்களின் எண்ணிக்கை 24. முகமது ஷமி இதுவரை டெஸ்டில் 25 சிக்சர்களை அடித்துள்ளார். முகமது ஷமி இதுவரை 61 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடி 85 இன்னிங்ஸ்களில் விளையாடி 722 ரன்கள் குவித்துள்ளார். நிச்சயமாக, ஒரு இந்தியராக டெஸ்டில் சிக்ஸர்கள் பட்டியலில் வீரேந்திர சேவாக் முதலிடத்தில் உள்ளார், ஆனால் இந்த விஷயத்தில், ஹர்பஜன் சிங் (42) மற்றும் ஜாகீர் கான் (28) விராட் கோலியை விட முன்னால் உள்ளனர்.

இதப்பாருங்க> பாகிஸ்தானை தூக்கி வீசிய இந்திய அணி; ‘இது’ ஒரு நீண்ட வரலாறு..!

டெஸ்டில் அதிக சிக்ஸர்கள் அடித்த இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்:

90 – வீரேந்திர சேவாக் (இன்னும் ஒரு சிக்சர், ஐசிசி லெவன் அணிக்காக)

78 – எம்எஸ் தோனி

69 – சச்சின் டெண்டுல்கர்

66 – ரோஹித் சர்மா

61 – கபில் தேவ்

57 – சவுரவ் கங்குலி

55 – ரிஷப் பந்த்

55 – ரவீந்திர ஜடேஜா

42 – ஹர்பஜன் சிங்

38 – நவ்ஜோத் சிங் சித்து

34 – அஜிங்க்யா ரஹானே

33 – முரளி விஜய்

28 – மயங்க் அகர்வால்

28 – ஜாகீர் கான்

26 – சுனில் கவாஸ்கர்

25 – முகமது ஷமி*

24 – விராட் கோலி

இறுதியில், முகமது ஷமி தனது சொந்த விக்கெட்டை டோட் பிலிப்ஸிடம் வீழ்த்தினார்.

இதப்பாருங்க> அக்ஷர் பட்டேலின் அறிவுரை முகமது ஷமிக்கு பிடிக்கவில்லை, இப்போது வெளியான ரகசியம்..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *