இந்திய ஆட்டவீரர் சிரேயாஸ் ஐயர் அவசரப்பட வாய்ப்பில்லை; ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இரண்டாவது தேர்வு..!

ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் தற்போது கீழ் முதுகில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக பெங்களூரில் உள்ள தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமியில் மறுவாழ்வு பெற்று வருகிறார்.

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபியின் இரண்டாவது தேர்வு போட்டியில் சிரேயாஸ் ஐயர் விளையாட வாய்ப்பில்லை, ஏனெனில் இந்திய நட்சத்திர வீரர் பெங்களூரில் உள்ள தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமியில் இன்னும் மறுவாழ்வு செய்து வருகிறார்.

இதப்பாருங்க> கில் அருமை ஏமாற்று தாக்கியது! ICCயின் பெரிய விருதும் அவரது பெயரால் சூட்டப்பட்டது..!

கீழ் முதுகில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக முதல் டெஸ்டைத் தவறவிட்ட ஐயர், பயிற்சியாளர் எஸ் ரஜினிகாந்தின் கீழ் NCA இல் தனது தீவிர மறுவாழ்வு திட்டத்தின் சில வீடியோக்களை வெளியிட்டார். பிசிசிஐ விதிகளின்படி, ஒரு வீரர் சர்வதேச அரங்கிற்கு திரும்புவதற்கு முன் குறைந்தபட்சம் ஏதேனும் ஒரு உள்நாட்டு போட்டியை விளையாட வேண்டும்.

ஐயருக்கு இப்போது ஒரு மாதமாக போட்டி கிரிக்கெட் இல்லாததால், வலது கை ஆட்டக்காரர் ஃபெரோஸ்ஷா கோட்லாவில் நடைபெறும் இரண்டாவது டெஸ்டில் நேரடியாக வீசப்பட வாய்ப்பில்லை. 1-5 மேட்ச் வரை இரானி கோப்பையில் மத்தியப் பிரதேசத்துடன் ரெஸ்ட் ஆஃப் இந்தியா விளையாடும், மேலும் ஐயர் ROI அணியில் இடம் பெற்றுள்ளாரா என்பதைப் பார்ப்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்.

இதப்பாருங்க> ‘ரோஹித் சர்மாவை கொண்டாடுவது போதாது…’: இந்திய அணி தலைவர் குறித்து தினேஷ் கார்த்திக் கருத்து..! ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான 2வது தேர்வு…

நாக்பூரில் நடந்த முதல் டெஸ்டில் இந்தியா இன்னிங்ஸ் மற்றும் 132 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று தொடரை பொறுத்தவரை 1-0 என முன்னிலையில் உள்ளது. இந்தப் போட்டியில் ரோஹித் சர்மா சதம் அடித்த நிலையில், ரவீந்திர ஜடேஜா மற்றும் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் ஆகியோர் தலா 5 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர். அக்சர் படேல் மற்றும் முகமது ஷமி ஆகியோரின் பிற பயனுள்ள பங்களிப்புகளும் இருந்தன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *