பிரிந்த மனைவி ஹசின் ஜஹான் ஷமி மீதான குற்றச்சாட்டுகளை IND வேகப்பந்து வீச்சாளர் நினைவு கூர்ந்தார்; BCCIயின் ACU என்னிடம் கேட்டபோது, நான் சொன்னேன்..!

மற்ற தொழில்முறை விளையாட்டு வீரரைப் போலவே, ஷமியின் வாழ்க்கையும் ஏற்ற தாழ்வுகளைக் கடந்து சென்றது, இருப்பினும் அனுபவமிக்க வேகப்பந்து வீச்சாளரைப் பொறுத்தவரை, இது அவரைக் களத்திற்கு வெளியே உள்ள விஷயமாக இருந்தது. 2018 ஆம் ஆண்டில், அவரது பிரிந்த மனைவி ஹசின் ஜஹான் மேட்ச் பிக்சிங் உட்பட பல்வேறு குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்தார், இதன் விளைவாக BCCIயின் ஊழல் தடுப்பு பிரிவு (ACU) இந்த விவகாரம் குறித்து விசாரணை செய்தது.

இதப்பாருங்க> ‘ரோஹித் சர்மாவை கொண்டாடுவது போதாது…’: இந்திய அணி தலைவர் குறித்து தினேஷ் கார்த்திக் கருத்து..! ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான 2வது தேர்வு…

அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் போது, முகமது ஷமி இந்திய குறுக்கு வடிவங்களுக்கான முக்கிய பந்துவீச்சாளர்களில் ஒருவராக உருவெடுத்தார், மேலும் இந்திய டெஸ்ட் வரிசையில் மிக முக்கியமான உறுப்பினர்களில் ஒருவராக உருவெடுத்தார். ஷமியின் மேலாதிக்கத்திற்குப் பின்னால் உள்ள முதன்மையான காரணங்களில் ஒன்று, அவரது நிமிர்ந்த சீம் நிலையாகும், இது சக வீரரான தினேஷ் கார்த்திக் கூட அவரை “மோசடியான பந்துவீச்சாளராக” ஆக்குகிறது. இருப்பினும், வேறு எந்த தொழில்முறை விளையாட்டு வீரரைப் போலவே, ஷமியின் வாழ்க்கையும் ஏற்ற தாழ்வுகளைக் கடந்து சென்றது, இருப்பினும் மூத்த வேகப்பந்து வீச்சாளரைப் பொறுத்தவரை, இது அவரைத் தொந்தரவு செய்தது. 2018 ஆம் ஆண்டில், அவரது பிரிந்த மனைவி ஹசின் ஜஹான் மேட்ச் பிக்சிங் உட்பட பல்வேறு குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்தார், இதன் விளைவாக BCCIயின் ஊழல் தடுப்பு பிரிவு (ACU) இது குறித்து விசாரணை செய்தது.

க்ரிக்பஸ்ஸிடம் பேசுகையில், அவர்களின் ‘ரைஸ் ஆஃப் நியூ இந்தியா’ நிகழ்ச்சியில், மூத்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் இஷாந்த் ஷர்மா ஷமியின் வாழ்க்கையில் கடினமான கட்டத்தை நினைவு கூர்ந்தார், மேலும் ஷமியின் வாழ்க்கையின் கடினமான கட்டத்தை நினைவு கூர்ந்தார்.

இதப்பாருங்க> கில் அருமை ஏமாற்று தாக்கியது! ICCயின் பெரிய விருதும் அவரது பெயரால் சூட்டப்பட்டது..!

2018 ஆம் ஆண்டில், ஜஹான் ஒரு போலீஸ் புகார் அளித்தார், அதில் போட்டி நிர்ணயம், விபச்சாரம் மற்றும் குடும்ப வன்முறை உள்ளிட்ட தொடர்ச்சியான குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்தார், இது BCCI ஷமியின் மத்திய ஒப்பந்தத்தை உறுதிப்படுத்த வழிவகுத்தது. மேட்ச் பிக்சிங் குற்றச்சாட்டுகள் தொடர்பாக, வேகப்பந்து வீச்சாளர் பாகிஸ்தான் பெண்ணிடம் பணம் பெற்றதாக ஜஹான் கூறியது தொடர்பாக, உச்ச நீதிமன்றத்தால் நியமிக்கப்பட்ட நிர்வாகிகள் குழு (CoA) BCCI விசாரணைக்கு வலியுறுத்தியது. பின்னர் அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளில் இருந்தும் ஷமி விடுவிக்கப்பட்டார்.

ஷமி மீதான விசாரணையின் போது இந்திய அணியின் அனைத்து வீரர்களையும் BCCIயின் ACU அணுகியதை இஷாந்த் நினைவு கூர்ந்தார். நீரஜ் குமார் தலைமையிலான பிரிவினரிடம் ஷமி தனது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி எந்த கருத்தும் தெரிவிக்கவில்லை என்றாலும், ஷமி இது போன்ற விஷயங்களில் ஈடுபடவில்லை என்று 200 சதவீதம் உறுதியாக இருப்பதாக அவர் தெரிவித்தார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய ஆட்டவீரர் சிரேயாஸ் ஐயர் அவசரப்பட வாய்ப்பில்லை; ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இரண்டாவது தேர்வு..!

“நான் அவருடன் ஒரு வார்த்தை பேசினேன், அவர் தலைப்பில் நிறைய பகிர்ந்து கொண்டார். என்ன நடந்தாலும், ஊழல் தடுப்பு பிரிவு (ACU) எங்கள் அனைவரையும் அணுகியது, அவர்கள் ஷமி மேட்ச் பிக்சிங் செய்ய முடியுமா இல்லையா என்று எங்களிடம் கேட்டனர். போலீஸ்காரர்கள் புகார் கொடுப்பது போல… எல்லாத்தையும் கேட்டு எல்லாத்தையும் எழுதி இருக்காங்க.. நான் அவங்ககிட்ட சொன்னேன், ‘எனக்கு அவங்க பர்சனல் விஷயங்கள் தெரியாது, ஆனால் எனக்கு தெரியும், அவங்க அதை செய்ய முடியாதுன்னு 200 சதவீதம் உறுதியா சொல்றேன். அவர் நன்றாக.” நான் அந்த வார்த்தைகளைச் சொன்னதைக் கேட்டதும், அவரைப் பற்றியும் எங்கள் பந்தத்தைப் பற்றியும் நான் என்ன நினைக்கிறேனோ அதை அவர் உணர்ந்தார், ”என்று அவர் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *