ஜெய்தேவ் உனட்கட்டை அடுத்து மற்றொரு இந்திய நட்சத்திரம் டெல்லி தேர்வில் இருந்து விலக வாய்ப்புள்ளது..!

இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டி வெள்ளிக்கிழமை நடைபெறவுள்ள நிலையில், அணியில் இருந்து இரண்டாவது வீரரின் சேவையை இந்தியா இழக்க அதிக வாய்ப்புகள் உள்ளன.

சனிக்கிழமையன்று நாக்பூரில் நடந்த தொடரின் தொடக்க ஆட்டத்தில் ஆஸ்திரேலியாவை இன்னிங்ஸ் மற்றும் 132 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோற்கடித்த இந்திய அணி, பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபியை சிறப்பாகத் தொடங்கியது. டாஸ் வென்று முதலில் பேட்டிங் தேர்வு செய்த ஆஸ்திரேலியா, முதல் இன்னிங்சில் 177 ரன்களுக்கு நிரம்பியதால், வார்த்தையிலிருந்து இந்தியா நடவடிக்கைகளை கட்டளையிட்டது. இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் சுற்றுலாப் பயணிகளை 91 ரன்களுக்கு அடைப்பதற்கு முன், இந்தியா 400 ரன்களைக் குவித்தது.

இதப்பாருங்க> இந்திய ஆட்டவீரர் சிரேயாஸ் ஐயர் அவசரப்பட வாய்ப்பில்லை; ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இரண்டாவது தேர்வு..!

அதிரடி ஆட்டம் புது டெல்லிக்கு மாறிய நிலையில், ரஞ்சி இறுதிப் போட்டியில் சௌராஷ்டிரா அணிக்காக விளையாட ஜெய்தேவ் உனட்கட்டை விடுவித்து, அணியில் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றத்தை டீம் இந்தியா செய்துள்ளது. இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டி வெள்ளிக்கிழமை நடைபெறவுள்ள நிலையில், அணியில் இருந்து இரண்டாவது வீரரின் சேவையை இந்தியா இழக்க அதிக வாய்ப்புகள் உள்ளன.

PTI இன் அறிக்கையின்படி, இந்திய பேட்டர் ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் முதுகில் ஏற்பட்ட காயத்தில் இருந்து மறுவாழ்வு பெறும் பெங்களூரு தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமியில் (NCA) இன்னும் இருக்கிறார். அதே காயம் அவரை நியூசிலாந்து ODIகளில் இருந்து வெளியேற்றியது மற்றும் ஐயர் ஒரு உடற்தகுதி சோதனைக்காக NCA க்கு அனுப்பப்பட்டார்.

பயிற்சியாளர் எஸ் ரஜினிகாந்தின் கண்காணிப்பின் கீழ் அவர் NCA இல் பயிற்சி பெற்ற சில வீடியோக்களை ஐயர் பகிர்ந்துள்ளார். பேட்டர் தற்போது தனது பலம் மற்றும் கண்டிஷனிங் நடைமுறைகளைச் செய்து வருகிறார், ஆனால் சர்வதேச போட்டிகளில் விளையாட திரும்புவதற்கான விதிமுறை குறைந்தபட்சம் உள்நாட்டு சுற்றுகளில் ஒரு ஆட்டத்தையாவது விளையாடுவதாகும்.

இதப்பாருங்க> பிரிந்த மனைவி ஹசின் ஜஹான் ஷமி மீதான குற்றச்சாட்டுகளை IND வேகப்பந்து வீச்சாளர் நினைவு கூர்ந்தார்; BCCIயின் ACU என்னிடம் கேட்டபோது, நான் சொன்னேன்..!

எனவே, ஒரு மாதமாக ஆட்டமிழந்த ஐயர், உடனடியாக டெஸ்ட் அணியில் இடம் பெறாமல் இருக்கலாம்.

ரஞ்சி டிராபி கிட்டத்தட்ட முடிவடைந்த நிலையில், ஐயர் தனது உடற்தகுதியை நிரூபிக்க மார்ச் 1-5 வரை நடைபெறும் மத்தியப் பிரதேசத்திற்கு எதிரான இரானி கோப்பை போட்டியில் ரெஸ்ட் ஆஃப் இந்தியாவை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும்படி கேட்கப்படலாம்.

முதல் டெஸ்டில் ஆட்ட நாயகனாக தேர்வு செய்யப்பட்ட ரவீந்திர ஜடேஜா, பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபிக்கான இந்திய முகாமில் சேர்வதற்கு முன்பு தமிழ்நாடு அணிக்கு எதிராக ரஞ்சி கோப்பை போட்டியில் விளையாடினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *