தோல்விக்கு பிறகும் இந்திய அணி இறுதிப் போட்டியில் விளையாடுவது உறுதி, என்ன சமன்பாடுகள் செய்யப்படுகின்றன என்பதை தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான மூன்று டெஸ்ட் போட்டிகளில் ஒன்றில் இந்திய அணி தோல்வியடைந்தால் என்ன நடக்கும். தற்போது, ​​இந்திய அணியைத் தவிர, மூன்று அணிகள் WTC இன் இறுதிப் போட்டிக்கு செல்ல உள்ளன.

ஐசிசி உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் இறுதிப் போட்டிக்கான போட்டி இப்போது மிகவும் சுவாரஸ்யமாகி வருகிறது. இந்தியாவுக்கு எதிரான ஆஸ்திரேலியா தொடரின் முதல் போட்டியில் வெற்றி பெற்றதன் மூலம், இந்திய அணி இறுதிப் போட்டிக்கு மற்றொரு அடி எடுத்து வைத்துள்ள நிலையில், மற்ற அணிகளும் அதற்கான உரிமையை நிலைநாட்டி வருகின்றன. WTCயின் இறுதிப் போட்டிக்கு ஆஸ்திரேலிய அணி வலுவான போட்டியாளராக இருக்கலாம், ஆனால் கடைசி நேரத்தில் ஆஸ்திரேலிய அணி அதிலிருந்து வெளியேற வேண்டும் என்ற காட்சியும் உருவாக்கப்படுகிறது.

இதப்பாருங்க> ஜெய்தேவ் உனட்கட்டை அடுத்து மற்றொரு இந்திய நட்சத்திரம் டெல்லி தேர்வில் இருந்து விலக வாய்ப்புள்ளது..!

இறுதிப்போட்டிக்கு இந்தியா, ஆஸ்திரேலியா நுழைவது ஏறக்குறைய உறுதியாகிவிட்டதாக கருதப்பட்டாலும், இலங்கை, தென்னாப்பிரிக்கா அணிகளும் இப்போதே தயாராகி, முதல் இரண்டு அணிகளுக்கு கடும் போட்டியை அளித்து வருகின்றன. ஆஸ்திரேலிய அணியை இறுதிப் போட்டிக்கு செல்லவிடாமல் தடுக்க என்ன சமன்பாடு உருவாக்கப்படுகிறது, அதே சமயம் டெல்லியில் நடைபெறும் தொடரின் இரண்டாவது போட்டியில் இந்திய அணி தோல்வியடைந்தாலும், அது எப்படி இறுதிப் போட்டிக்கு வரும் என்பதை உங்களுக்கு விளக்குவோம்.

தொடரின் அனைத்துப் போட்டிகளிலும் ஆஸ்திரேலிய அணி தோற்றால், அவுட் என்ற வாள் தொங்கலாம்

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா இடையேயான ஒரு போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றுள்ளது. தொடரின் எஞ்சிய மூன்று போட்டிகளில் ஆஸ்திரேலிய அணி தோல்வியடைந்தால், அவர்கள் WTC இன் இறுதிப் போட்டியிலிருந்து வெளியேறலாம், ஆனால் இதற்கு இலங்கை அணிக்கு இடையில் நடைபெறும் தொடரின் இரண்டு போட்டிகளில் இலங்கை அணி வெற்றி பெறுவது அவசியம். மற்றும் நியூசிலாந்து.

இதப்பாருங்க> இரண்டாவது தேர்வில் இந்த வீரரை தூக்கி எறிவார் ரோஹித்! தலைவரின் நம்பிக்கை தகர்ந்தது..!

அத்தகைய சூழ்நிலையில், இந்திய அணி நம்பர் ஒன் அணியாக இறுதிப் போட்டிக்குள் நுழையும், அதே நேரத்தில் இலங்கை இரண்டாவது அணியாக மாறும். இருப்பினும், மீதமுள்ள 3 ஆட்டங்களில் ஒன்றைக் கூட ஆஸ்திரேலிய அணி சமன் செய்தால், அதன் இறுதிப் போட்டி உறுதியாகி விடும். ஒரு போட்டியில் ஆஸ்திரேலிய அணி வெற்றி பெற்றால், அதன் இடம் உறுதியாகிவிடும். ஆனால் ஆஸ்திரேலிய அணி இறுதிப்போட்டியில் விளையாடும் என்பது உறுதியானதாக கருத முடியாது. அவுஸ்திரேலிய அணி போட்டியை சமன் செய்தாலோ அல்லது வெற்றி பெற்றாலோ இலங்கை அணி நியூசிலாந்தை தொடரில் முற்றாக துடைத்தெறிந்தால் கூட இலங்கையின் வாய்ப்பு முடிந்துவிடும்.

இரண்டு போட்டிகளில் வென்றாலும் இந்திய அணி இறுதிப் போட்டிக்குள் நுழைய முடியும், ஆனால் இலங்கையும் ஒரு போட்டியாளராக உள்ளது
இப்போது டீம் இந்தியா பற்றி பேசலாம். இந்திய அணி தற்போது WTC புள்ளிகள் பட்டியலில் ஆஸ்திரேலியாவை விட இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளது. இன்னும் ஒரு போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றால், இறுதிப் போட்டிக்கான இடம் உறுதியாகாது, ஆனால் வாய்ப்புகள் நிச்சயம் அதிகரிக்கும். தொடரின் முடிவு என்னவாக இருக்கும், அப்போதுதான் இந்தியாவுக்கு பலன் கிடைக்கும் என்று சொல்லலாம்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணி தலைமையில் வரலாறு படைக்கும்; பல ஆண்டுகளுக்கு பிறகு இந்த சாதனையை முறியடிக்கும்..!

4-0, 3-0, 3-1, 2-0, 2-1, 2-2, 1-0, இந்தியாவில் தொடருக்கு சாதகமாக அமைந்தால், டீம் இந்தியா இறுதி டிக்கெட்டை முன்பதிவு செய்யும். மற்ற அணிகள் எப்படி விளையாடினாலும் குறைந்த பட்சம் இந்திய அணியின் ஆரோக்கியம் பாதிக்கப்படாது. எவ்வாறாயினும், தற்போது புள்ளிப்பட்டியலில் மூன்றாவது இடத்தில் இருக்கும் இலங்கையிடம் இருந்து இந்திய அணி கடுமையான சவாலை எதிர்கொள்ளக்கூடும். எஞ்சியிருக்கும் இரண்டு போட்டிகளிலும் இலங்கை வெற்றி பெற்றால், அதன் வெற்றி சதவீதம் 61.11 ஆக இருக்கும். இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், டீம் இந்தியா தொடரின் நான்கு போட்டிகளில் குறைந்தது மூன்றில் வெற்றி பெற வேண்டியது அவசியம்.

இலங்கை தனது முதல் இரண்டு போட்டிகளிலும் வெற்றி பெறுவது அவசியமாகும், அத்துடன் இந்தியா மற்றும் அவுஸ்திரேலியா அணிகளுக்கு இடையில் நடைபெறவுள்ள தொடரிலும் ஒரு கண் வைத்திருக்க வேண்டும். இறுதிப் போட்டிக்கு செல்லும் மற்றொரு போட்டியாளர் தென்னாப்பிரிக்க அணி. தென்னாப்பிரிக்காவிற்கு வாய்ப்புகள் மிகக் குறைவு என்றாலும், அவர்களும் இப்போதைக்கு போட்டியாளர்களாகவே இருக்கிறார்கள். வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிரான மூன்று டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் தென்னாப்பிரிக்கா வெற்றி பெற வேண்டும். ஒரு போட்டியில் கூட தோற்றால் அவர்களின் ஆட்டம் அங்கேயே முடிந்துவிடும்.

இதப்பாருங்க> எல்லாம் முடிந்துவிட்டது, ரோஹித்தின் T20 தலைமை முடிவுக்கு வருகிறது; ஓய்வு என்ற சாக்குப்போக்கினால்..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *