‘பெரியதாக இருந்தால் ஏன் நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை’ – இந்திய வீரர்கள் ‘உடற்தகுதி சோதனை’க்கு முன் ஊசி போட்டதாக சேத்தன் சர்மா குற்றம் சாட்டினார்.

அகில இந்திய ஆண்கள் மூத்த தேர்வுக் குழுவின் தலைமைத் தேர்வாளர் சேத்தன் ஷர்மாவின் ஜீ நியூஸின் அதிர்ச்சியூட்டும் ஸ்டிங் ஆபரேஷன்க்குப் பிறகு இந்திய கிரிக்கெட் சகோதரத்துவம் அதிர்ச்சியடைந்துள்ளது. இங்கிலாந்துக்கு எதிரான 20-20 உலகக் கோப்பை 2022 அரையிறுதியில் டீம் இந்தியாவின் பயங்கரமான ஆட்டம் காரணமாக தேர்வுக் குழு நீக்கப்பட்ட சில மாதங்களுக்குப் பிறகு சேத்தன் சர்மா தேர்வுக் குழுவின் தலைவராக மீண்டும் நியமிக்கப்பட்டார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணி தலைமையில் வரலாறு படைக்கும்; பல ஆண்டுகளுக்கு பிறகு இந்த சாதனையை முறியடிக்கும்..!

சமீபத்தில், புகழ்பெற்ற இந்திய தொலைக்காட்சி ஊடகங்களில் ஒன்றான ஜீ நியூஸ் அவர்களின் ‘கேம் ஓவர்’ நிகழ்ச்சியில் ஷர்மாவை ஸ்டிங் செய்தது. 57 வயதான அவர் டீம் இந்தியா நிர்வாகத்திற்குள் என்ன நடக்கிறது என்பது குறித்து பல அதிர்ச்சியூட்டும் வெளிப்பாடுகளுடன் வந்துள்ளார். இதற்கிடையில், வீரர்களின் உடற்தகுதி மற்றும் போட்டிக்கு முன் அவர்களின் தந்திரோபாயங்கள் குறித்து அவர் ஒரு முக்கிய அறிக்கையை வெளியிட்டார்.

“சில இந்திய சூப்பர் ஸ்டார் வீரர்கள் 100% போட்டிக்கு தயாராக இருக்க ஊசி போடுகிறார்கள். அந்த ஊசிகள் ஊக்கமருந்து சோதனையில் சிக்காது”. (ஜீயின் ஸ்டிங் ஆபரேஷன்),” என்று சேத்தன் சர்மா ஜீ நியூஸிடம் ஸ்டிங் ஆபரேஷனில் கூறினார்.

இந்த அறிக்கை இந்திய கிரிக்கெட் ரசிகர்களிடம் நன்றாக இல்லை என்றாலும் அவர்கள் உடனடியாக ட்விட்டரில் சேத்தன் ஷர்மாவை வசைபாடினர்; வீரர்களின் உடற்தகுதி பற்றி இவ்வளவு தெரிந்தும் அவர்கள் மீது எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்கவில்லை.

இதப்பாருங்க> இரண்டாவது தேர்வில் இந்த வீரரை தூக்கி எறிவார் ரோஹித்! தலைவரின் நம்பிக்கை தகர்ந்தது..!

ரசிகர்களின் எதிர்வினை இதோ:

இதப்பாருங்க> எல்லாம் முடிந்துவிட்டது, ரோஹித்தின் T20 தலைமை முடிவுக்கு வருகிறது; ஓய்வு என்ற சாக்குப்போக்கினால்..!

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக ஒரு பெரிய கட்டாய வெற்றித் தொடர் நடந்து கொண்டிருப்பதால், இந்த ஸ்டிங் சர்ச்சை இந்திய கிரிக்கெட்டில் பெரிய தாக்கத்தை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த வார இறுதியில் பிப்ரவரி 17 ஆம் தேதி வெள்ளிக்கிழமை டெல்லியில் உள்ள அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியத்தில் புரவலன்கள் ஆஸி.யுடன் மோத உள்ளனர். தற்போது, ஒரு இன்னிங்ஸ் மற்றும் 132 ரன்களின் மகத்தான மற்றும் உறுதியான வெற்றியுடன் ரோஹித் சர்மாவின் ஆட்கள் 1-0 என்ற வித்தியாசத்தில் தொடரில் முன்னிலை வகிக்கின்றனர்.

மற்றொரு வரிசையில், நான்கு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரின் மூன்றாவது போட்டி, தர்மஷாலாவின் HPCA ஸ்டேடியத்தில் இருந்து இந்தூரின் ஹோல்கர் மைதானத்திற்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது. இந்தப் போட்டி மார்ச் 1ஆம் தேதி புதன்கிழமை தொடங்கி அடுத்த மாதம் 5ஆம் தேதி வரை நடைபெறவுள்ளது.

இதப்பாருங்க> தோல்விக்கு பிறகும் இந்திய அணி இறுதிப் போட்டியில் விளையாடுவது உறுதி, என்ன சமன்பாடுகள் செய்யப்படுகின்றன என்பதை தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *