3 வடிவங்களிலும் சிறந்த புள்ளிகள் குவித்த ரோஹித்..! இந்திய அணி..!

புதிதாக வெளியிடப்பட்ட ஐசிசி தரவரிசையில் ரோஹித் சர்மா மூன்று வடிவங்களிலும் புள்ளிகள் பட்டியலில் இந்தியாவை முன்னிலை வகிக்கிறார்.

ஐசிசி டெஸ்ட் தரவரிசையில் புதன்கிழமை இந்தியா 3,690 புள்ளிகளைப் பெற்றது. இரண்டாவது இடத்தில் உள்ள ஆஸ்திரேலியா 3,668 புள்ளிகள் சேகரித்தது. டெஸ்ட் தரவரிசையில் இங்கிலாந்து மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளது. முன்னதாக ஒருநாள் மற்றும் டி20 தரவரிசையில் புள்ளிகள் அடிப்படையில் இந்தியா முதலிடத்தில் இருந்தது. புதன்கிழமைக்குப் பிறகு, விராட் கோலி மூன்று வடிவங்களிலும் ஒரே நேரத்தில் அதிக மதிப்பெண் பெற்றவர். இந்திய அணி இந்த முன்னுதாரணத்தை ஏற்படுத்துவது வரலாற்றில் இதுவே முதல்முறை.

இதப்பாருங்க> கோஹ்லி, பும்ரா, ரோஹித், ஹர்திக் பாண்டியா பற்றி அதிர்ச்சிகரமான தகவலை இந்திய அணியின் தேர்வுக்குழு தலைவர் சேத்தன் சர்மா வெளியிட்டுள்ளார்.

அதுமட்டுமின்றி ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டி தொடங்கும் முன் இந்திய முகாமில் மேலும் ஒரு நல்ல செய்தி உள்ளது. ஐசிசி தரவரிசையில் இந்திய அணியின் இரண்டு சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் முன்னேறியுள்ளனர். டெஸ்ட் பந்துவீச்சாளர்கள் பட்டியலில் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் இரண்டாவது இடத்திற்கு முன்னேறியுள்ளார். ரவீந்திர ஜடேஜாவும்
தரவரிசையில் முன்னேறியுள்ளார்.

பந்துவீச்சாளர்கள் பட்டியலில் ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் பேட் கம்மின்ஸ் முதலிடத்தில் உள்ளார். அவரது ரேட்டிங் புள்ளி 867. இரண்டாவது இடத்தில் உள்ள அஷ்வின் 846 ரேட்டிங் புள்ளிகள் பெற்றுள்ளார். தமிழக கிரிக்கெட் வீரர் கம்மின்ஸை விட 21 புள்ளிகள் பின்தங்கி உள்ளார். 2017ஆம் ஆண்டுக்குப் பிறகு முதல்முறையாக டெஸ்ட் பந்துவீச்சாளர்கள் பட்டியலில் கம்மின்ஸ் முதலிடம் பிடித்துள்ளார். இந்தப் பட்டியலில் யாஷ்பிரீத் பும்ரா ஐந்தாவது இடத்தில் உள்ளார். காயம் காரணமாக கடந்த சில மாதங்களாக விளையாட முடியாமல் போனாலும் தரவரிசையில் பும்ரா தனது இடத்தைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார்.

இதப்பாருங்க> ‘பெரியதாக இருந்தால் ஏன் நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை’ – இந்திய வீரர்கள் ‘உடற்தகுதி சோதனை’க்கு முன் ஊசி போட்டதாக சேத்தன் சர்மா குற்றம் சாட்டினார்.

அஸ்வின் மற்றும் ஜடேஜா டெஸ்ட் பந்துவீச்சாளர்கள் பட்டியலில் முதல் இரண்டு இடங்களை ஆக்கிரமித்துள்ளனர், ஆனால் ஐசிசி டெஸ்ட் ஆல்ரவுண்டர்கள் பட்டியலிலும் உள்ளனர். இந்த பட்டியலில் இடது கை ஆல்ரவுண்டர் முதலிடத்தில் உள்ளார். ஜடேஜாவின் ரேட்டிங் புள்ளி 424. அஸ்வின் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளார். அவரது ரேட்டிங் பாயின்ட் 358. நாக்பூரில் சிறப்பாக பேட்டிங் செய்ததன் மூலம் அக்சர் படேல் ஏழாவது இடத்திற்கு முன்னேறியுள்ளார். இவரின் ரேட்டிங் பாயின்ட் 254.

இதப்பாருங்க> தேர்வு தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலியாவை பின்னுக்குத் தள்ளி மூன்று வடிவங்களிலும் இந்தியா சுருக்கமாக இலக்கம் 1 இடத்தைப் பிடித்தது.

டெஸ்ட் பேட்ஸ்மேன்கள் தரவரிசையில் ரிஷப் பந்த் மற்றும் ரோஹித் சர்மா முறையே ஏழாவது மற்றும் எட்டாவது இடத்தில் உள்ளனர். அவர்களின் மதிப்பீடு புள்ளிகள் முறையே 789 மற்றும் 786 ஆகும். இந்தப் பட்டியலில் ஆஸ்திரேலியாவின் மார்னஸ் லாபுசென் முதலிடத்தில் உள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *