காயம் காரணமாக முக்கியமான போட்டியில் இருந்து வெளியேறிய இந்தியாவின் திறமையான பந்துவீச்சாளர்..!

இந்திய அணிக்கு ஒரு மோசமான செய்தி. இந்திய அணியின் நட்சத்திர பந்துவீச்சாளர் காயம் காரணமாக பெரிய போட்டியில் விளையாட முடியும். மேலும் இந்த காயத்தில் இருந்து அவர் முழுமையாக குணமடைய 6 முதல் 8 மாதங்கள் ஆகலாம்.

கிரிக்கெட் உலகில் இருந்து பெரும் செய்தி வெளியாகியுள்ளது. ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இரண்டாவது தேர்வு போட்டியில் இந்திய அணி விளையாட உள்ளது. இந்த இரண்டாவது போட்டிக்காக நிறைய பயிற்சிகள் செய்யப்பட்டுள்ளன. ஆனால் அதற்கு முன் இந்திய அணிக்கு ஒரு மோசமான செய்தி உள்ளது. இந்திய அணியின் நட்சத்திர பந்துவீச்சாளர் காயம் காரணமாக 2023 IPL தொடரை இழக்க நேரிடும் என ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. இதனால் டீம் இந்தியா உள்ளிட்ட IPL அணிகளுக்கு அதிர்ச்சியான செய்தி.

இதப்பாருங்க> தேர்வு தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலியாவை பின்னுக்குத் தள்ளி மூன்று வடிவங்களிலும் இந்தியா சுருக்கமாக இலக்கம் 1 இடத்தைப் பிடித்தது.

பிரசித் கிருஷ்ணா IPL 16வது Seasonனில் விளையாடமாட்டார்.பிரசித் செப்டம்பர் 2022ல் காயமடைந்தார். அப்போதிருந்து, பிரபலமான அணி இந்தியாவுக்கு வெளியே உள்ளது. இந்த காயம் காரணமாக, பிரசித் பல தொடர்களை இழக்க நேரிட்டது.

சில மணி நேரங்களுக்கு முன்பு பிரசித் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். மன அழுத்தம் காரணமாக பிரபலங்கள் மிகவும் அவதிப்படுகின்றனர். அதனால் பிரசித்துக்கு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டுள்ளது. இந்த தகவலை பிரபலமே சமூக வலைதளங்களில் தெரிவித்துள்ளார். பிரசித்தன் தனது புகைப்படத்தை பகிர்ந்துள்ளார். “பல போட்டிகளை தவறவிட்டதில் வருத்தமாக உள்ளது. இந்த புகைப்படத்திற்கு பிரஷிதன் கேப்ஷன் கொடுத்துள்ளார். பிரஷித்தை மருத்துவக் குழுவினர் கண்காணித்து வருகின்றனர்.

மன அழுத்த முறிவு என்றால் என்ன?
ஒரு இடத்தில் எலும்பில் அழுத்தம் ஏற்படும் போது பொதுவாக அழுத்த முறிவு ஏற்படுகிறது.

தப்பாருங்க> 3 வடிவங்களிலும் சிறந்த புள்ளிகள் குவித்த ரோஹித்..! இந்திய அணி..!

பிரசித் IPL தொடரில் ராஜஸ்தான் அணிக்காக விளையாடி வருகிறார். 10 கோடிக்கு அவரை ராஜஸ்தான் அணி தக்கவைத்துள்ளது. IPL 16வது Seasonனில் காயத்தில் இருந்து பிரசித் மீண்டும் களமிறங்குவார் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது. ஆனால் தற்போது அவரால் IPL தொடரில் விளையாட முடியாது என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. காயத்தில் இருந்து குணமடைய பிரசித் இன்னும் 6-8 மாதங்கள் தேவைப்படலாம் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

பிரபலத்தின் புள்ளிவிவரங்கள்
பிரபலமான IPL நிகழ்ச்சிகள் தேர்வுக் குழுவில் ஒரு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியது. IPL தொடரில் கொல்கத்தா அணிக்காக விளையாடும் போது இந்திய அணிக்காக தேர்வு செய்யப்பட்டார். பிரபலமான காயம் காரணமாக அந்த அணி இந்தியாவில் இருந்து வெளியேறியுள்ளது. கடைசியாக அறியப்பட்ட போட்டி 2022 இல் ஜிம்பாப்வேக்கு எதிரானது. அதன்பிறகு பிரசித் அணியில் மீண்டும் இடம்பிடிக்க முடியவில்லை.

பிரசிதன் இந்திய அணிக்காக 14 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். இதில் பிரசிதன் 25 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். பிரசித்தின் சிறப்பான ஆட்டம் 25 ரன்கள் மற்றும் 4 விக்கெட்டுகள். மேலும், பிரசிதன் IPLலில் 17 போட்டிகளில் 19 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார்.

டீம் இந்தியா ப்ளேயிங் லெவன்: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), ஷுப்மான் கில், சேதேஷ்வர் புஜாரா, விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர்/சூர்யகுமார் யாதவ், கே.எஸ்.பாரத், ரவீந்திர ஜடேஜா, அக்சர் படேல், ஆர்.அஷ்வின், முகமது ஷமி மற்றும் முகமது சிராஜ்.

இதப்பாருங்க> 100வது தேர்வில் விளையாடும் இந்திய அணியின் மூத்த வீரர் செதேஷ்வர் புஜாரா ஒரு பெரிய அறிக்கை..!

இந்திய அணிக்கு எதிரான தேர்வு தொடருக்கான ஆஸ்திரேலியா: பேட் கம்மின்ஸ் (கேப்டன்), டேவிட் வார்னர், ஆஷ்டன் அகர், ஸ்காட் போலண்ட், அலெக்ஸ் கேரி, கேமரூன் கிரீன், ஜோஷ் ஹேசில்வுட், பீட்டர் ஹேண்ட்ஸ்கோம்ப், டிராவிஸ் ஹெட், உஸ்மான் கவாஜா, மார்னஸ் லாபுசாக்னே, நாதன் லயன், லான்ஸ் மோரிஸ், டோட் மர்பி, மேத்யூ ரென்ஷா, ஸ்டீவ் ஸ்மித், மிட்செல் ஸ்டார்க் மற்றும் மிட்செல் ஸ்வெப்சன்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *