இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் பிருத்வி ஷா மீது தாக்குதல்; மும்பை தெருவில் ரசிகர்களுடன் சண்டை, பெண் குற்றம் சாட்டல்; நண்பரின் காரை சேதப்படுத்திய 8 குற்றவாளிகள்; ஒருவரை மும்பை போலீசார் கைது – காணொளி உள்ளே..!

மும்பையில் தகராறில் ஈடுபட்ட பிருத்வி ஷாவின் கார் மீது தாக்குதல், பெண் போலீஸ் உள்பட 8 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு. வியாழன் அன்று மும்பையில் பிருத்வி ஷாவின் காரை 8 பேர் தாக்கியதாகக் கூறப்பட்டதையடுத்து, பிருத்வி ஷாவின் நண்பரின் நட்சத்திரப் பதவிக்கான விலையை அவர் செலுத்த வேண்டியிருந்தது. நகரத்தில் இருந்தபோது இரண்டு ரசிகர்களுடன் செல்ஃபி எடுக்க ஷா மறுத்ததால் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது. இதற்கு பழிவாங்கும் விதமாக நண்பரின் காரை அடித்து நொறுக்கினர். இது தொடர்பாக காவல்துறையில் எப்ஐஆர் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

மும்பையில் உள்ள சான்டாக்ரூஸில் உள்ள ஹோட்டல் முன்பு செல்ஃபி எடுக்க மறுத்ததால் ஏற்பட்ட தகராறில் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் பிருத்வி ஷாவின் காரை இளைஞர் ஒருவர் பேஸ்பால் கொண்டு தாக்கினார். இதுதொடர்பாக 8 பேர் மீது போலீஸார் வழக்குப் பதிவு செய்துள்ளனர். இதில் ஒரு பெண்ணும் அடக்கம். இந்த சண்டையின் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலானது.

இதப்பாருங்க> 3 வடிவங்களிலும் சிறந்த புள்ளிகள் குவித்த ரோஹித்..! இந்திய அணி..!

பிருத்வி ஷாவின் கார் புதன்கிழமை-வியாழன் தாமதமாக தாக்கப்பட்டது, கிரிக்கெட் வீரர் பிருத்வி ஷா தனது தொழிலதிபர் நண்பருடன் இரவு உணவு சாப்பிடுவதற்காக சாண்டா குரூஸில் உள்ள உள்நாட்டு விமான நிலையத்திற்கு அருகிலுள்ள ஒரு ஹோட்டலுக்குச் சென்றார். அங்கு செல்ஃபி எடுப்பது தொடர்பாக தகராறு ஏற்பட்டது. இந்த விவகாரம் தொடர்பாக அவரது நண்பரும் பிளாட்மேட்டும் ஆஷிஷ் யாதவ் எஃப்ஐஆர் பதிவு செய்துள்ளார். (பிரித்வி ஷாவின் கார் மீது தாக்குதல்) இருவரும் மூன்று ஆண்டுகளாக பாந்த்ராவில் ஒன்றாக வாழ்கின்றனர். அதே மற்றொரு பெண்ணும் பிருத்வி ஷா மற்றும் அவரது நண்பர்கள் தாக்கப்பட்டதாக குற்றம் சாட்டியுள்ளார்.

கிடைத்த புகாரின்படி, அடையாளம் தெரியாத இளைஞர் ஒருவர் பிருத்வி ஷாவை செல்ஃபி எடுக்க அணுகினார். பிருத்வி முதலில் அவருடன் செல்ஃபி எடுத்தார், ஆனால் அந்த இளைஞன் அதிக செல்ஃபி எடுக்க வேண்டும் என்று வலியுறுத்தினார். (பிரித்வி ஷாவின் கார் மீது தாக்குதல்) பிருத்வி மறுத்ததால், அவர் தவறாக நடந்து கொள்ளத் தொடங்கினார். இதையடுத்து, ஹோட்டல் மேலாளர் தலையிட்டு, அந்த இளைஞனை ஹோட்டலை விட்டு வெளியே செல்லுமாறு கூறினார். இரவு உணவு சாப்பிட்டுவிட்டு நண்பர்களுடன் பிருத்வி திரும்பிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​ஹோட்டலுக்கு வெளியே அதே இளைஞனைப் பார்த்தார்.

இதப்பாருங்க> 100வது தேர்வில் விளையாடும் இந்திய அணியின் மூத்த வீரர் செதேஷ்வர் புஜாரா ஒரு பெரிய அறிக்கை..!

“சட்டவிரோத கூட்டம், மிரட்டி பணம் பறித்தல் மற்றும் பிற பிரிவுகளின் கீழ் மும்பையில் உள்ள ஓஷிவாரா காவல் நிலையத்தில் ஒரு குற்றம் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் புகார்தாரரின் காரை சேதப்படுத்தினர், பின்னர் விஷயத்தை விட்டுவிட 50,000 ரூபாய் கேட்டனர். குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டு, மற்றவர்களை பிடிக்க முயற்சிகள் நடந்து வருகின்றன” என்று துணை போலீஸ் கமிஷனர் (டிசிபி) அனில் பரஸ்கர் கூறினார்.

கிரிக்கெட் வீரர் இரண்டு பேரை செல்ஃபி எடுக்க கட்டாயப்படுத்தினார், ஆனால் சிறிது நேரம் கழித்து அதே குழு மீண்டும் செல்பி எடுக்கக் கோரியது. நண்பர்களுடன் உணவு சாப்பிட வந்ததாகவும், தொந்தரவு செய்ய விரும்பவில்லை என்றும் ஷா மறுத்துவிட்டார். அவர்கள் செல்ஃபி எடுக்க வற்புறுத்தியதால், பிருத்வியின் நண்பர் ஹோட்டல் மேலாளரை அழைத்து அவர்கள் மீது புகார் செய்தார். அதன் பிறகு, ஹோட்டல் மேலாளர் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களை ஹோட்டலை விட்டு வெளியேறச் சொன்னார்.

இதப்பாருங்க> காயம் காரணமாக முக்கியமான போட்டியில் இருந்து வெளியேறிய இந்தியாவின் திறமையான பந்துவீச்சாளர்..!

ஷாவும் அவரது நண்பரும் இரவு உணவு சாப்பிட்டுவிட்டு ஹோட்டலில் இருந்து வெளியே வந்தபோது, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் ஹோட்டலுக்கு வெளியே காத்திருந்தனர் மற்றும் அவர்களை பேஸ்பால் மட்டைகளால் தாக்கி, அவர்களின் காரின் முன் மற்றும் பின் கண்ணாடிகளை உடைத்தனர். ஜோகேஸ்வரியின் லோட்டஸ் பெட்ரோல் பம்ப் அருகே ஷாவின் நண்பரின் காரும் நிறுத்தப்பட்டது.

அங்கு ஒரு பெண் கார் அருகே வந்து அவர்களை அசிங்கப்படுத்தத் தொடங்கினார். மேலும், அந்த பெண் ரூ. 50,000 கேட்டதாகவும், இல்லையெனில் பொய் வழக்கு போடுவேன் என்றும் புகார்தாரர் கூறினார். இந்த சம்பவத்திற்குப் பிறகு, புகார்தாரர் ஓஷிவாரா காவல் நிலையத்திற்கு வந்து வழக்குப் பதிவு செய்து, போலீஸார் வழக்குப் பதிவு செய்தனர்.

இதப்பாருங்க> பாகிஸ்தானுக்குப் பதிலாக இந்த நாட்டில்தான் இந்தியா இனி ஆசியக் கோப்பையை விளையாடும்..!

அப்போது செல்பி எடுத்தவர் ஷாவை தனது நண்பர்களுடன் பைக்கில் பின்தொடர்ந்து சென்று அவரது காரை தாக்கினார். ஷா காரை நிறுத்தினார், அதன் பிறகு சாலையில் ஒரு சலசலப்பு தொடங்கியது. இதையடுத்து ஷா தனது நண்பர்களுடன் மும்பையில் உள்ள ஓஷிவாரா காவல் நிலையத்திற்கு வந்தார். (பிரித்வி ஷாவின் கார் மீது தாக்குதல்) அவர்கள் ப்ரித்வியைத் துரத்திக்கொண்டு அங்கு வந்து, போலி எப்ஐஆர் பதிவு செய்யப் போவதாக மிரட்டினர். அப்போது மும்பை போலீசார் இரு தரப்பினரையும் சமாதானப்படுத்தினர். ஆஷிஷ் யாதவ் அளித்த புகாரின் பேரில் எஃப்ஐஆர் பதிவு செய்யப்பட்டது.

ஷாவும் அவரது நண்பர்களும் தன்னை உடல் ரீதியாக தாக்கியதாக வீடியோவில் உள்ள பெண் குற்றம் சாட்டியுள்ளார். முன்னதாக, சப்னா கில் என்ற பெண் மற்றும் அவரது நண்பர்கள் எட்டு பேர் மீது ஓஷிவாரா போலீசில் புகார் அளிக்கப்பட்டது. (பிரித்வி ஷாவின் கார் தாக்கப்பட்டது) ஓஷிவாரா போலீசார் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் மீது ஐபிசி 143, 148, 149, 384, 437, 504, 506 ஆகிய பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்துள்ளனர்.

இதப்பாருங்க> பாகிஸ்தானுக்கு வெளியே போட்டிகள் நடத்தப்படும், போட்டிகள் 2 நாடுகளில் ஏற்பாடு செய்யப்படும்..!

இப்போது ஷாவும் அவரது நண்பர்களும் தங்கள் கைகளில் இருந்த குச்சிகளால் தன்னைத் தாக்கியதாக இந்தப் பெண் குற்றம் சாட்டுகிறார். கில்லின் வழக்கறிஞர் அலி காஷிப் கான் கூறுகையில், மருத்துவ பரிசோதனைக்கு செல்ல போலீஸ் அனுமதிக்கவில்லை. (பிரித்வி ஷாவின் கார் தாக்கப்பட்டது) மேலும் அந்த நபர்கள் மும்பையில் உள்ள ஓஷிவாரா காவல் நிலையத்தில் இருந்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *