விராட் கோலி ஆட்டம் இழந்ததும் உடை மாற்றும் அறையில் விராட் கோலியின் காணொளி வைரலாக பரவியது…!

டெல்லி டெஸ்டில் விராட் கோலியின் விக்கெட் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா இடையிலான 2-வது டெஸ்ட் போட்டி டெல்லியில் உள்ள அருண் ஜெட்லி கிரிக்கெட் மைதானத்தில் நடைபெற்று வருகிறது. சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 18) ஆட்டத்தின் இரண்டாவது நாள். இதற்கிடையில், இந்த நாளில், இந்திய அணியின் மிடில் ஆர்டர் பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலியின் விக்கெட் சர்ச்சைக்குள்ளானது. அதனால் அவரும் அதிருப்தியை வெளிப்படுத்தினார்.

இந்தப் போட்டியில் இந்தியா தொடக்க ஆட்டக்காரர்களின் விக்கெட்டை இழந்த பிறகு விராட் பேட்டிங் செய்ய வந்தார். 66 ரன்களுக்கு 4 விக்கெட்டுகளை இழந்த நிலையில், ரவீந்திர ஜடேஜாவுடன் இணைந்து இந்தியாவின் இன்னிங்ஸை மீட்டார். இருவரும் நல்ல பார்ட்னர்ஷிப் போட்டனர்.

இதப்பாருங்க> பாகிஸ்தானுக்குப் பதிலாக இந்த நாட்டில்தான் இந்தியா இனி ஆசியக் கோப்பையை விளையாடும்..!

ஆனால் அதே நேரத்தில் 50-வது ஓவரில் ஆஸ்திரேலியாவுக்காக தனது முதல் போட்டியில் விளையாடிய மேத்யூ குஹ்னேமன் தனது முதல் விக்கெட்டை விராட்டை அவுட் செய்து இந்தியாவுக்கு பெரும் அதிர்ச்சியை கொடுத்தார். ஆனால் இந்த விக்கெட் சர்ச்சையானது. ஏனெனில் குஹ்னேமன் வீசிய பந்தில் ஆஸ்திரேலியா பிச்சிட்டிற்கு மேல்முறையீடு செய்திருந்தது. மைதானத்தில் இருந்த நடுவர் விராட்டை ஆட்டமிழக்கச் செய்தார். ஆனால் விராட் மறுபரிசீலனை கோரினார்.

இந்த விமர்சனத்தில், விராட்டின் பேட் கீ பேட் முதலில் பந்தை அடித்தது புரியவில்லை. எனவே, ஆன்-பீல்ட் அம்பயரின் முடிவே இறுதியானது எனக் கருதி மூன்றாவது நடுவர் பந்தின் கட்டத்தை சரிபார்த்தார். இதில், பந்து சரியான கட்டத்தில் விழுந்து காணப்பட்டது, ஆனால் பந்து ஸ்டம்பை மிகவும் லேசாக தொட்டது. எனவே, நடுவரின் அழைப்பின் முடிவு மூன்றாவது நடுவரால் வழங்கப்பட்டது, மேலும் கள நடுவரின் முடிவே இறுதியானது. அதனால் பெவிலியன் திரும்பும் போது விராட் தனது அதிருப்தியை வெளிப்படுத்தினார்.

இதப்பாருங்க> பாகிஸ்தானுக்கு வெளியே போட்டிகள் நடத்தப்படும், போட்டிகள் 2 நாடுகளில் ஏற்பாடு செய்யப்படும்..!

விராட் ஆட்டமிழக்கும்போது, ​​அவர் 84 பந்துகளில் 44 ரன்கள் எடுத்திருந்தார். அவர் ஜடேஜாவுடன் 59 ரன்கள் பார்ட்னர்ஷிப்பை பகிர்ந்து கொண்டார்.

இதற்கிடையில், டிரஸ்ஸிங் ரூமுக்குத் திரும்பிய பிறகும் விராட் மனமுடைந்து காணப்பட்டார். அவர் டிரஸ்ஸிங் ரூமுக்குத் திரும்பி, மீண்டும் ஒருமுறை ரீப்ளேயைப் பார்த்தார். அதைப் பார்த்து கோபத்தை வெளிப்படுத்தினார். பயிற்சியாளர் கூட அவரது விக்கெட் முடிவை ஏமாற்றினார். இந்த சம்பவத்தின் வீடியோ தற்போது வைரலாகி வருகிறது.

இதற்கிடையில், ஜடேஜா (26), ஸ்ரீகர் பாரத் (6) ஆகியோரும் விராட் ஆட்டமிழந்த பிறகு மலிவாக திரும்பினர். ஆனால் பின்னர் அக்சர் படேல் மற்றும் ஆர் அஸ்வின் 114 ரன்கள் பார்ட்னர்ஷிப் அமைத்து இந்திய இன்னிங்ஸைக் கவனித்துக் கொண்டனர். ஆனால் அஷ்வின் (37), அக்ஷர் (74) ஆகியோர் ஆட்டமிழக்க, ஆஸ்திரேலியா 262 ரன்களுக்கு இந்தியாவை சுருட்டி 1 ரன் முன்னிலை பெற்றது. ஆஸ்திரேலியா சார்பில் அதிக 5 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியவர் நாதன் லயன்.

இதனிடையே, இரண்டாவது நாள் முடிவில் ஆஸ்திரேலியா இரண்டாவது இன்னிங்சில் 12 ஓவர்களில் 1 விக்கெட் இழப்புக்கு 61 ரன்கள் எடுத்துள்ளது. டிராவிஸ் ஹெட் 40 பந்துகளில் 39 ஓட்டங்களுடனும், மார்னஸ் லாபுசென் 19 பந்துகளில் 16 ஓட்டங்களுடனும் ஆட்டமிழக்காமல் உள்ளனர். இந்தியாவுக்கான இந்த இன்னிங்ஸில் ரவீந்திர ஜடேஜா 6 ரன்களில் உஸ்மான் கவாஜாவை ஆட்டமிழக்கச் செய்தார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் பிருத்வி ஷா மீது தாக்குதல்; மும்பை தெருவில் ரசிகர்களுடன் சண்டை, பெண் குற்றம் சாட்டல்; நண்பரின் காரை சேதப்படுத்திய 8 குற்றவாளிகள்; ஒருவரை மும்பை போலீசார் கைது – காணொளி உள்ளே..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *