லியோன் பெயரில் பதிவான இக்கட்டான பதிவு புதிராக மாறியது

IND vs AUS தொடரின் இரண்டாவது தேர்வு மிகவும் பரபரப்பாக மாறியுள்ளது. ஆட்டத்தின் இரண்டாவது நாளில், இந்திய அணி தனது முதல் இன்னிங்ஸில் ஆஸ்திரேலியாவை விட ஒரு ரன் வித்தியாசத்தில் பின்தங்கியது. இரண்டாவது இன்னிங்சில் ஆஸ்திரேலியா ஒரு விக்கெட் இழப்பிற்கு 61 ரன்கள் எடுத்தது. இவ்வாறான நிலையில், இப்போட்டியில் யார் வெற்றி பெறுவார்கள் என்பதை மூன்றாவது நாள் ஆட்டத்தின் முதல் அமர்வு தீர்மானிக்கும். மறுபுறம், இந்த போட்டியில், இந்திய பேட்ஸ்மேன் சேதேஷ்வர் புஜாராவின் பெயரிலும் ஒரு சாதனை படைக்கப்பட்டது, அதை அவர் மறக்க விரும்புகிறார். உண்மையில் இது புஜாராவின் 100வது தேர்வு மற்றும் புஜாரா இந்த சந்தர்ப்பத்தை சிறப்பானதாக மாற்ற முடியாமல் கணக்கை திறக்காமல் பெவிலியன் திரும்பினார்.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலி ஆட்டம் இழந்ததும் உடை மாற்றும் அறையில் விராட் கோலியின் காணொளி வைரலாக பரவியது…!

நாதன் லயன் தனது இன்னிங்ஸை முடிக்க, சேட்டேஷ்வர் புஜாராவை எல்பிடபிள்யூ முறையில் அவுட் ஆக்கினார். சேதேஷ்வர் புஜாரா பூஜ்ஜியத்தில் அவுட் ஆனவுடனேயே தனது பெயரில் சங்கடமான சாதனையை பதிவு செய்தார். புஜாரா தனது 100வது டெஸ்டில் விளையாடாமல் ஆட்டமிழந்த இந்தியாவின் இரண்டாவது பேட்ஸ்மேன் மற்றும் உலகின் எட்டாவது பேட்ஸ்மேன் ஆனார். புஜாராவுக்கு முன், திலீப் வெங்சர்க்கார் தனது 100-வது டெஸ்டில் தொடக்கமே இல்லாமல் ஆட்டமிழந்த இந்திய பேட்ஸ்மேன் ஆவார்.

மகளிர் டி20 உலகக்கோப்பை: அரையிறுதியில் தென்னாப்பிரிக்காவை வீழ்த்தியது ஆஸ்திரேலியா

இதப்பாருங்க> தேர்வில் இந்திய அணிக்கு எதிராக மும்மடங்கு சதம்; 84 வருட பழைய சாதனை..!

உண்மையில், திலீப் வெங்சர்க்கார் 1988ல் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான தனது 100வது டெஸ்டில் கணக்கு திறக்காமல் ஆட்டமிழந்தார். புஜாராவைத் தவிர, 100வது டெஸ்டில் துரதிர்ஷ்டவசமாக அவுட்டான மற்ற ஏழு பேட்ஸ்மேன்கள் உலகில் உள்ளனர். தேர்வு கிரிக்கெட்டில் ஏழு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, ஒரு பேட்ஸ்மேன் தனது 100வது டெஸ்டில் கணக்கு திறக்காமல் ஆட்டமிழந்தார்.

இதப்பாருங்க> அஷ்வின் எட்டாவது விக்கெட்டுக்கு ஒரு சதம்; இந்தியா vs ஆஸ்திரேலியா 2வது தேர்வு..!

100வது டெஸ்டில் டக் அவுட் ஆன பேட்ஸ்மேன்கள்
திலீப் வெங்சர்க்கார் (இந்தியா) எதிராக நியூசிலாந்து, 1998

ஆலன் பார்டர் (ஆஸ்திரேலியா) எதிராக வெஸ்ட் இண்டீஸ், 1998

கர்ட்னி வால்ஷ் (WI) எதிராக இங்கிலாந்து, 1998

மார்க் டெய்லர் (ஆஸ்திரேலியா) எதிராக இங்கிலாந்து, 1998

ஸ்டீபன் ஃப்ளெமிங் (நியூசிலாந்து) எதிராக தென் ஆப்பிரிக்கா, 2006

அலஸ்டர் குக் (இங்கிலாந்து) எதிராக ஆஸ்திரேலியா, 2013

பிரண்டன் மெக்கல்லம் (NZ) எதிராக ஆஸ்திரேலியா, 2016

சேதேஷ்வர் புஜாரா (இந்தியா) எதிராக ஆஸ்திரேலியா, 2023

IND W vs ENG W: T20 உலகக் கோப்பையில் இந்தியாவின் முதல் தோல்வி, இங்கிலாந்து 11 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வி

புஜாராவுக்கு லியோன் மிகவும் ஆபத்தானவர்
தேர்வு கிரிக்கெட்டில் நாதன் லயனுக்கு எதிராக அதிக ஆட்டமிழக்கச் செய்த பேட்ஸ்மேன் என்ற பெருமையை சேட்டேஷ்வர் புஜாரா பெற்றுள்ளார். லியோன் 11வது முறையாக புஜாராவை வேட்டையாடினார். இந்தப் பட்டியலில் அஜிங்க்யா ரஹானே (10 முறை) இரண்டாவது இடத்தைப் பிடித்துள்ளார். பென் ஸ்டோக்ஸ், மொயீன் அலி மற்றும் ஸ்டூவர்ட் பிராட் ஆகியோர் டெஸ்டில் லியானால் 9 முறை ஆட்டமிழந்த பந்துவீச்சாளர்கள் பட்டியலில் மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளனர்.

இதப்பாருங்க> 139 ரன்களில் ஏழு விக்கெட்டுகள் வீழ்ந்தபோது, ​​​​ரசிகர்கள் ரிஷப் பந்தை நினைவு கூர்ந்தனர், ஒரு நினைவுச்சின்னத்தைப் பார்த்து, அவர்களால் சிரிப்பை அடக்க முடியவில்லை.

தோனி ஐபிஎல்லில் இருந்தும் ஓய்வு பெறுவார், புதிய கேப்டனை தேடும் பணியில் சிஎஸ்கே ஈடுபட்டுள்ளது

நாதன் லியான் அவரை டெஸ்டில் அதிகம் பாதிக்கப்பட்டவராக ஆக்கினார்
11 – சேதேஷ்வர் புஜாரா

10 – அஜிங்க்யா ரஹானே

9 – பென் ஸ்டோக்ஸ்

9 – மொயீன் அலி

9 – ஸ்டூவர்ட் பிராட்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *