விராட் கோலி நேராக நிதின் மேனனை நோக்கிச் சென்று, சர்ச்சைக்குரிய நீக்கத்திற்குப் பிறகு அவருடன் பேசும்போது கூட்டம் வெறித்தனமானது.

ஆஸ்திரேலியாவின் இரண்டாவது இன்னிங்ஸ் தொடங்குவதற்கு வீரர்கள் மைதானத்திற்குத் திரும்பியவுடன் விராட் கோலி நேராக நிதின் மேனனை நோக்கிச் சென்று அவருடன் உரையாடினார்.

இதப்பாருங்க> தேர்வில் இந்திய அணிக்கு எதிராக மும்மடங்கு சதம்; 84 வருட பழைய சாதனை..!

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியின் 2-வது நாளில் இந்திய அணியின் நட்சத்திர பேட்டர் விராட் கோலி சர்ச்சைக்குரிய முறையில் ஆட்டமிழந்தார். அறிமுக ஆட்டக்காரரான மேத்யூ குஹ்னேமனின் பந்து வீச்சில் ஆன்-பீல்ட் அம்பயர் நிதின் மேனனால் எல்பிடபிள்யூ மூலம் கோஹ்லி எல்பிடபிள்யூ அவுட் ஆனார், மேலும் பந்து முதலில் மட்டையைத் தாக்கியதா அல்லது பேடில் பட்டதா என்பதைத் தீர்மானிக்க மிகவும் நெருக்கமாக இருப்பதாக மதிப்பாய்வு அறிவித்தது. மூன்றாவது நடுவர் ரிச்சர்ட் இல்லிங்வொர்த் இந்த முடிவை உறுதி செய்தார், இது கோஹ்லிக்கு ஆச்சரியமாக இருந்தது, அவர் மகிழ்ச்சியின்றி திரும்பிச் சென்றார் மற்றும் பெவிலியனில் ரீப்ளேகளைப் பார்க்கும்போது அனிமேஷன் செய்யப்பட்டார்.

இருப்பினும் கோஹ்லியின் விரக்தி அங்கு முடிவடையவில்லை. ஆஸ்திரேலியாவின் இரண்டாவது இன்னிங்ஸிற்காக இந்தியா களம் திரும்பியபோது, கோஹ்லி நிதின் மேனனுடன் விரிவாக அரட்டை அடிப்பதைக் காண முடிந்தது. ஸ்கொயர் லெக் நடுவர் நிலையை நோக்கி கோஹ்லி மேனனைப் பின்தொடர்ந்து, இந்தியா பேட்டரை உற்சாகப்படுத்தியதால், இருவரும் உரையாடிக் கொண்டிருப்பதைக் கூட்டம் விரைவில் உணர்ந்தது.

இதப்பாருங்க> அஷ்வின் எட்டாவது விக்கெட்டுக்கு ஒரு சதம்; இந்தியா vs ஆஸ்திரேலியா 2வது தேர்வு..!

இதப்பாருங்க> 139 ரன்களில் ஏழு விக்கெட்டுகள் வீழ்ந்தபோது, ​​​​ரசிகர்கள் ரிஷப் பந்தை நினைவு கூர்ந்தனர், ஒரு நினைவுச்சின்னத்தைப் பார்த்து, அவர்களால் சிரிப்பை அடக்க முடியவில்லை.

கோஹ்லி ஆட்டமிழக்கும் வரை அவரது இன்னிங்ஸில் வலுவாக இருந்தார், ஏனெனில் அவர் தனது அரை சதத்திற்கு 6 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்ந்தார். 127 ரன்கள் பின்தங்கிய நிலையில், இந்தியா பேட்டரின் விலகல் அணியை கவலையடையச் செய்தது; இருப்பினும், அக்சர் படேல் (74) மற்றும் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் (37) ஆகியோர் முக்கியமான 114 ரன்களை சேர்த்தனர். இறுதியில், முதல் இன்னிங்சில் ஒரு ரன் பின்தங்கிய நிலையில், இந்தியா 262 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது.

பக்கமானது 21/0 அன்று 2வது நாளைத் தொடங்கியது, ஆனால் நாள் முதல் ஒரு மணி நேரத்திற்குள் அதன் முழு டாப்-ஆர்டரையும் இழந்தது. கோஹ்லி, ஜடேஜாவுடன் சேர்ந்து, இடது கை ஆல்-ரவுண்டரை டாட் மர்பி வெளியேற்றுவதற்கு முன்பு 61 ரன் பார்ட்னர்ஷிப்பை அமைத்தார். அதைத் தொடர்ந்து கோஹ்லியும் விரைவிலேயே அதைப் பின்பற்றினார்.

இதப்பாருங்க> லியோன் பெயரில் பதிவான இக்கட்டான பதிவு புதிராக மாறியது

முன்னதாக, ஆஸ்திரேலியா டாஸ் வென்று பேட்டிங் தேர்வு செய்தது, உஸ்மான் கவாஜா அதிகபட்சமாக 81 ரன்கள் எடுத்தார், பீட்டர் ஹேண்ட்ஸ்கோம்ப் 72 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் பார்வையாளர்களை 263 ரன்களுக்கு அழைத்துச் சென்றார். 2-வது நாள் முடிவில், ஆஸி 61 ரன்களில் இருந்தது. 12 ஓவர்களில் /1.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *