2023 உலகக் கோப்பையில் இருந்து வெளியேறிய இந்திய அணிக்கு மிகவும் மோசமான செய்தி..!

கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 30ஆம் தேதி அதிகாலை 5.30 மணியளவில் ரூர்க்கியின் நர்சன் எல்லையில் உள்ள ஹமத்பூர் ஜல் அருகே தண்டவாளத்தின் மீது ருஷப் பந்தின் கார் நேருக்கு நேர் மோதியது. இந்த விபத்துக்குப் பிறகு, அவர் காரில் அழைத்துச் செல்லப்பட்டார், விபத்தில் ருஷவ் பந்த் பலத்த காயமடைந்தார்.

இதப்பாருங்க> 139 ரன்களில் ஏழு விக்கெட்டுகள் வீழ்ந்தபோது, ​​​​ரசிகர்கள் ரிஷப் பந்தை நினைவு கூர்ந்தனர், ஒரு நினைவுச்சின்னத்தைப் பார்த்து, அவர்களால் சிரிப்பை அடக்க முடியவில்லை.

ஒரு நாள் உலகக் கோப்பை 2023 (ODI உலகக் கோப்பை 2023) இந்த ஆண்டு இறுதியில் இந்தியாவில் நடைபெறவுள்ளது. 2013ஆம் ஆண்டுக்குப் பிறகு இந்திய அணி ஐசிசி கோப்பையை வென்றதில்லை. எனவே இந்த முறை இந்திய கிரிக்கெட் அணி மீது இந்திய ரசிகர்கள் மிகுந்த எதிர்பார்ப்பில் உள்ளனர். ஆனால் இவை அனைத்திற்கும் மத்தியில், டீம் இந்தியா தொடர்பான ஒரு பெரிய செய்தி வெளிச்சத்திற்கு வருகிறது. இந்திய அணியின் அதிரடி பேட்ஸ்மேன் போட்டியில் இருந்து வெளியேறலாம்.

ஒரு பேட்டியில், அவர் டீம் இந்தியாவின் நட்சத்திர விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேனான ரிஷப் பந்திடம் பேசியதாகவும், அவர் 7-8 மாதங்களில் குணமடைவார் என்றும் கூறினார். இதன் மூலம் ரிஷப் பந்த், உடல் நலக் காரணங்களால் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் இருந்து விலகுவார் என்பது தெளிவாகிறது. ருஷவ் பந்த் ஒரு கடுமையான கார் விபத்தில் சிக்கினார், அதில் அவர் பலத்த காயம் அடைந்தார்.

இதப்பாருங்க> லியோன் பெயரில் பதிவான இக்கட்டான பதிவு புதிராக மாறியது

கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 30-ம் தேதி அதிகாலை 5.30 மணியளவில் ரூர்க்கியின் நர்சன் எல்லையில் உள்ள ஹமத்பூர் ஜல் அருகே தண்டவாளத்தின் மீது ரிஷப் பந்தின் கார் நேருக்கு நேர் மோதியது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த விபத்துக்குப் பிறகு, ரிஷப் பந்த் காரில் அழைத்துச் செல்லப்பட்டார், விபத்தில் ரிஷப் பந்த் பலத்த காயமடைந்தார். இந்த சம்பவத்திற்குப் பிறகு, அவர் டேராடூனில் அனுமதிக்கப்பட்டார், பின்னர் அவர் மும்பைக்கு அழைத்து வரப்பட்டார். ரிஷப் பந்த் முழங்கால் மற்றும் கால் தசைநார் கிழிவு அறுவை சிகிச்சைக்கு உட்பட்டுள்ளார் என்று நாங்கள் உங்களுக்கு சொல்கிறோம். ஊடக அறிக்கையின்படி, அவருக்கு இன்னும் ஒரு மாதத்தில் அறுவை சிகிச்சை தேவைப்படும். இரண்டாவது அறுவை சிகிச்சை எப்போது நடைபெறும் என்பதை மருத்துவர் தீர்மானிப்பார்.

2022ல் இந்திய அணிக்காக ரிஷப் பந்த் மொத்தம் 7 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடினார் என்று நாங்கள் உங்களுக்கு சொல்கிறோம். இந்த காலகட்டத்தில் ரிஷப் பந்த் 61.81 சராசரியுடன் 680 ரன்கள் எடுத்தார். ரிஷப் பந்த் கடந்த ஆண்டு 12 போட்டிகளில் 37.33 சராசரியில் 336 ரன்கள் எடுத்தார். டி20 பற்றி பேசுகையில், ரிஷப் பந்த் கடந்த ஆண்டு இந்த வடிவத்தில் 25 போட்டிகளில் விளையாடி 21.41 சராசரியில் 364 ரன்கள் எடுத்தார்.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலி நேராக நிதின் மேனனை நோக்கிச் சென்று, சர்ச்சைக்குரிய நீக்கத்திற்குப் பிறகு அவருடன் பேசும்போது கூட்டம் வெறித்தனமானது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *