அந்தரங்க உறுப்பை தட்டி விராட் கோஹ்லி செய்த செயல்..! அந்த குழந்தைக்கு இன்னும் கல்யாணம் ஆகவில்லை! அங்கு என்ன நடக்கிறது?

கோஹ்லி சாப்.. அந்த குழந்தைக்கு இன்னும் கல்யாணம் ஆகவில்லை! அங்கு என்ன நடக்கிறது?

இந்திய அணியின் நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலி அணி வீரர்களிடம் மிகவும் அன்பாக பழகுவார். அவர்களுடன் ஜாலியாகப் பேசிக் கொண்டிருப்பார். விராட் கோலி பல சந்தர்ப்பங்களில் தனது திறமையை நிரூபித்துள்ளார். போட்டியின் போது கோஹ்லி செய்த குறும்பு பற்றி சொல்லவே வேண்டாம். எதிரணி வீரர்களை தனது வார்த்தைகளால் கிண்டல் செய்து பந்து வீச்சாளர்களை ஊக்குவிப்பதை அடிக்கடி பார்க்கிறோம். ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் அஸ்வினிடம் ஹிந்தியில் ரகசியம் சொல்லி கவாஜா சிக்கியது தெரிந்ததே.

ஞாயிற்றுக்கிழமை முடிவடைந்த இந்தப் போட்டியில் இந்திய அணி 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது தெரிந்ததே. ஆனால் மூன்றாம் நாள் ஆட்டம் தொடங்கும் முன் பயிற்சியின் போது கோஹ்லி செய்த குறும்பு ஒன்று தாமதமாக வெளிச்சத்திற்கு வந்தது. சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வரும் இந்த வீடியோ அனைவரையும் சிரிக்க வைக்கிறது. பயிற்சியின் போது ஜாலியாகப் பார்த்த கோஹ்லி, திடீரென கில்லிடம் வந்து அவரது பிறப்புறுப்பில் கடுமையாக குத்தினார். இந்த எதிர்பாராத பஞ்ச் கில் பெரும் சிரிப்புடன் பறந்தது. அங்கே சிரிப்பு எழுந்தது.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலி நேராக நிதின் மேனனை நோக்கிச் சென்று, சர்ச்சைக்குரிய நீக்கத்திற்குப் பிறகு அவருடன் பேசும்போது கூட்டம் வெறித்தனமானது.

இந்த வீடியோவிற்கு ரசிகர்கள் வேடிக்கையாக பதிலளித்து வருகின்றனர். ‘கோஹ்லி சாப், ஏன் அந்த குழந்தையை அங்கே அடிக்க கூடாது.. அவனுக்கு இன்னும் கல்யாணம் ஆகவில்லை. எல்லாவற்றையும் வீணாக்க வேண்டுமா?’ என்று நையாண்டி செய்தார்கள். சீனியர் வீரராக பொறுப்பேற்க வேண்டிய நீங்கள்… ஏன் இப்படிச் செய்கிறீர்கள்?’ என்று கேட்கிறார்கள். கோஹ்லியின் அட்டகாசம் நாளுக்கு நாள் மோசமாகிக் கொண்டே போகிறது, அனுஷ்காவை கும்பிடச் சொல்ல வேண்டும் என்று நையாண்டிகள் வெடிக்கின்றன.

115 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் இரண்டாவது இன்னிங்சை தொடங்கிய இந்திய அணி 3-வது நாள் ஆட்டத்தில் 26.4 ஓவரில் 4 விக்கெட்டுக்கு 118 ரன்கள் எடுத்து அபார வெற்றி பெற்றது. ரோகித் சர்மா (20 பந்துகளில் 3 பவுண்டரி, 2 சிக்சருடன் 31), சதேஷ்வர் புஜாரா (74 பந்துகளில் 4 பவுண்டரிகளுடன் 31 ரன்) சிறப்பாக செயல்பட்டனர். ஆஸி. பந்துவீச்சாளர்களில் நாதன் லயன் 2 விக்கெட்டுகளைக் கைப்பற்றினார். டோட் மர்பி ஒரு விக்கெட்டை வீழ்த்தினார். ரன் எடுக்க முயன்ற ரோஹித் சர்மா ரன் அவுட்.

முன்னதாக, ஓவர் நைட் ஸ்கோர் 61/1 என்ற நிலையில் மூன்றாம் நாள் ஆட்டத்தைத் தொடர்ந்த ஆஸ்திரேலியா 31.1 ஓவரில் 113 ரன்களுக்குச் சரிந்தது. அஸ்வின் (3/59) ரவீந்திர ஜடேஜாவின் (7/42) சிறந்த செயல்திறனுக்காக மூன்று விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியதால் ஆஸ்திரேலியாவின் இரண்டாவது இன்னிங்ஸ் முதல் அமர்வில் முடிந்தது. டிராவிஸ் ஹெட் (45), மார்னஸ் லபுஷானே (35) இருமுறை ரன் குவிக்க.. எஞ்சிய வீரர்கள் ஒற்றை இலக்கத்தில் மட்டுப்படுத்தப்பட்டனர்.

இதப்பாருங்க> 2023 உலகக் கோப்பையில் இருந்து வெளியேறிய இந்திய அணிக்கு மிகவும் மோசமான செய்தி..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *