எந்த திட்டமும் இல்லாமல் எளிதாக வெளியேறும் ஆட்டக்காரர் கே.எல்.ராகுல்..!

பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபியில் தொடர் வெற்றிகளுடன் களமிறங்கும் இந்திய அணி, உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் இறுதிப் போட்டிக்கு இன்னும் ஒரு படி தொலைவில் உள்ளது. இந்த இரண்டு டெஸ்டிலும், அணியின் சில வீரர்கள் உறுதுணையாக இருந்தனர், மற்றவர்கள் கவலைப்படவில்லை. ஆனால் ஒரு வீரர் பரிதாபமாக தோல்வியடைந்தார். அந்த வீரர் கேஎல் ராகுல். எந்த திட்டமும் இல்லாமல் எளிதாக வெளியேறும் பேட்ஸ்மேன் கே.எல்.ராகுல்.. அவருக்காக இரண்டு விமர்சனங்களை வீணடித்தார் கம்மின்ஸ்’ என ராகுலின் பேட்டிங் ஸ்டைலில் இந்திய ரசிகர்கள் உருவாக்கிய மீம்ஸ்கள்.

மூன்று வடிவங்களிலும் தொடர்ந்து தோல்வியடைந்தாலும்.. ஒவ்வொரு முறையும் அந்த அணி நம்பிக்கையை உயர்த்திய போதும் கடும் ஏமாற்றம் அடைந்தாலும்.. இறுதி அணியில் ராகுலுக்கு இடம் கிடைக்க வாய்ப்பில்லை. திறமையான தேசிய வீரர்கள் பலர் தங்கள் திறமையை வெளிப்படுத்தி வந்தாலும்.. தற்போதைய அணியில் சுப்மான் கில் சூப்பர் பார்மை அனுபவித்து வருகிறார்.. வாய்ப்பு தராமல் இருக்கிறார்.

இதப்பாருங்க> 2023 உலகக் கோப்பையில் இருந்து வெளியேறிய இந்திய அணிக்கு மிகவும் மோசமான செய்தி..!

ராகுலின் ஃபார்மைப் பொருட்படுத்தாமல் அவருக்கு வரம்பற்ற வாய்ப்புகள் வழங்கப்பட்டு வருகின்றன. முதல் டெஸ்டில் தோல்வியடைந்தாலும், இரண்டாவது போட்டியில் அவருக்கு வாய்ப்பு அளிக்கப்பட்டது. ஆனால் இரண்டு இன்னிங்சிலும் 17 மற்றும் 1 ரன் எடுத்து பரிதாபமாக தோல்வியடைந்தார்.

ஆனால் ராகுல் திறமையானவர்.. அவருக்கு ஆதரவு அளிப்போம், மேலும் வாய்ப்புகள் கொடுப்போம் என்று கேப்டன் ரோகித் சர்மாவுடன் இணைந்து ராகுல் டிராவிட் கூறியது ரசிகர்களை கடும் கோபத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

ராகுலின் தோல்வி சில போட்டிகள் மற்றும் நாட்களில் மட்டும் அல்ல. கடந்த ஐந்து வருடங்களாக அவரது நடிப்பு மிகவும் சாதாரணமானது. பிப்ரவரி 2018 முதல் இதுவரை விளையாடிய 24 டெஸ்ட் போட்டிகளில், ராகுலின் சராசரி 27.53 மட்டுமே. இதில் மூன்று சதங்கள் மற்றும் மூன்று அரை சதங்கள் மட்டுமே உள்ளன.

இதப்பாருங்க> அந்தரங்க உறுப்பை தட்டி விராட் கோஹ்லி செய்த செயல்..! அந்த குழந்தைக்கு இன்னும் கல்யாணம் ஆகவில்லை! அங்கு என்ன நடக்கிறது?

இருப்பினும் கடந்த சில மாதங்களாக ராகுல் படுதோல்வி அடைந்து வருகிறார். கடந்த 10 டெஸ்டில் 1, 17, 20, 2, 10, 23, 22, 10, 12, 8.. மிக மோசமாக செயல்பட்டார். கடைசி ஏழு இன்னிங்ஸ்கள் துணைக் கண்ட சூழ்நிலையில் விளையாடப்பட்டன.

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான இரண்டு டெஸ்டில் 4 இன்னிங்சில் 23 ரன்கள் எடுத்ததே ராகுலின் அதிகபட்ச ஸ்கோராக இருந்தது.ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இரண்டு டெஸ்டில் 20 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார். இந்த மோசமான ஆட்டம் ராகுலுக்கு மந்திரம் அடிக்க போதுமானதாக இருக்குமா என்பதுதான் கேள்வி. அவர் மற்ற வடிவங்களிலும் சிறந்து விளங்குகிறாரா? அதாவது இல்லை. ஒருநாள் மற்றும் டி20 போட்டிகளில் கூட ராகுலின் ஆட்டம் சிறப்பாக உள்ளது.

தொடர்ந்து இரண்டு டி20 உலகக் கோப்பைகளிலும், ஆசிய கோப்பையிலும் அவர் மோசமாக தோல்வியடைந்தார். ஆஸி. மைதானத்தில் நடந்த டி20 உலகக் கோப்பையில், பாகிஸ்தான், தென் ஆப்ரிக்காவுக்கு எதிரான முக்கிய ஆட்டங்களில் முறையே 4 மற்றும் 9 ரன்கள் எடுத்து ஏமாற்றம் அளித்த ராகுல், அதன்பின் வளர்ந்து வரும் வங்கதேசம், ஜிம்பாப்வே அணிகளுக்கு எதிராக களமிறங்கினார். அதன் பிறகு இங்கிலாந்துக்கு எதிரான முக்கியமான அரையிறுதிப் போட்டிக்கு வந்தபோது மீண்டும் 5 ரன்கள் எடுத்தார்.

கடந்த காலங்களில், ராகுல் குறைந்தபட்சம் ஒரு பெரிய இன்னிங்ஸ் விளையாடுவார். சமீபகாலமாக அது கூட விளையாடுவதில்லை. டி20 உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு, டீம் இந்தியா மீதான கடுமையான விமர்சனங்களை அடுத்து, கோஹ்லி மற்றும் ரோஹித்துடன், ராகுலும் டி20 வடிவத்தில் இருந்து விலகி இருந்தார். ஆனால் டெஸ்ட் மற்றும் ஒருநாள் போட்டிகளில் அவருக்கு அபரிமிதமான முன்னுரிமை கிடைத்து வருகிறது.

இதப்பாருங்க> ஜஸ்பிரித் பும்ரா திரும்புவது குறித்த Update, நேரடியாக IPL விளையாடுவதைக் காணலாம்..!

ஆனால், அணி நிர்வாகத்தின் நம்பிக்கையை அவரால் தக்கவைக்க முடியவில்லை. பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபியில் சிறப்பாக செயல்பட்டு ஃபார்முக்கு வந்துள்ள இந்திய அணிக்கு அவர் அச்சுறுத்தலாக இருப்பார் என்றும், WTC பைனலில் நிச்சயம் விலை கொடுப்பார் என்றும் ரசிகர்கள் எச்சரித்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *