தொடரின் நடுவில் வீடு திரும்பிய இந்திய வீரர்கள், மூன்றாவது தேர்வு போட்டிக்கான Playing – Eleven அணியில் 2 மாற்றங்கள்!

ரோஹித் சர்மா கேப்டனாக மற்றொரு தொடரை வெல்லும் தருணத்தில் உள்ளார். 4 போட்டிகள் கொண்ட பார்டர்-கவாஸ்கர் கோப்பையில் இந்திய அணி 2-0 என முன்னிலை பெற்றுள்ளது. அதாவது இனி இந்திய அணி தொடரை இழக்க முடியாது. இதற்கிடையில், மார்ச் 1 முதல் இந்தூரில் நடைபெறும் மூன்றாவது டெஸ்டில், விளையாடும் -11 இல் மாற்றம் சரி செய்யப்படும் என்று நம்பப்படுகிறது.

இதப்பாருங்க> அந்தரங்க உறுப்பை தட்டி விராட் கோஹ்லி செய்த செயல்..! அந்த குழந்தைக்கு இன்னும் கல்யாணம் ஆகவில்லை! அங்கு என்ன நடக்கிறது?

இரண்டாவது தேர்வு போட்டிக்கு பிறகு இந்திய அணி வீரர்களுக்கு ஓய்வு கிடைத்தது. பெரும்பாலான வீரர்கள் வீட்டிற்கு சென்றுவிட்டனர். மூன்றாவது தேர்வு (IND vs AUS) மார்ச் 1 முதல் இந்தூரில் நடைபெற உள்ளது. இந்திய வீரர்கள் பிப்ரவரி 25 ஆம் தேதி இந்தூருக்கு வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளனர். பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபி பற்றி பேசுகையில், ரோஹித் சர்மா தலைமையிலான அணி 4 போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் 2-0 என முன்னிலையில் உள்ளது. நாக்பூரில் நடந்த முதல் டெஸ்டில் இந்தியா இன்னிங்ஸ் வித்தியாசத்திலும், டெல்லியில் நடந்த இரண்டாவது டெஸ்டில் 6 விக்கெட் வித்தியாசத்திலும் வெற்றி பெற்றது. இந்த வழியில், மீண்டும் கோப்பை இந்தியாவில் இருக்கும், ஏனெனில் இந்தியா கடந்த தொடரை வென்றது. மூன்றாவது தேர்வு போட்டிக்கு முன்னதாக ஆஸ்திரேலியா பெரும் பின்னடைவை சந்தித்துள்ளது. தொடக்க வீரர் டேவிட் வார்னர் முழங்கை எலும்பு முறிவு காரணமாக தொடரில் இருந்து விலகியுள்ளார்.

கடைசி 2 தேர்வு போட்டிகளுக்கான அணியை பிசிசிஐ சமீபத்தில் அறிவித்தது. அதில் எந்த மாற்றமும் இல்லை, ஆனால் அது நிச்சயமாக ப்ளேயிங்-11 இல் மாற்றம் குறித்து பெரிய குறிப்புகளை கொடுத்தது. முதல் 2 தேர்வு போட்டிகளுக்கு கேஎல் ராகுல் துணை கேப்டனாக இருந்தார், ஆனால் கடைசி 2 தேர்வு போட்டிகளுக்கு பேட்ஸ்மேனாக சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். அப்படிப்பட்ட நிலையில், இப்போது விளையாடும் 11 உடன் புதிய துணை கேப்டனை தேர்வு செய்யும் பொறுப்பு கேப்டன் ரோகித் சர்மாவிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது.

இதப்பாருங்க> ஜஸ்பிரித் பும்ரா திரும்புவது குறித்த Update, நேரடியாக IPL விளையாடுவதைக் காணலாம்..!

இளம் பேட்ஸ்மேன் சுப்மான் கில் சிறப்பான பார்மில் உள்ளார். இவ்வாறான நிலையில் அவர் மூன்றாவது டெஸ்டில் விளையாடுவார் என நம்பப்படுகிறது. வங்கதேசத்துக்கு எதிரான தேர்வு தொடரில் தனது வீட்டில் சதம் அடித்தார். இது தவிர, ஒருநாள் போட்டிகளில் இரட்டை சதம் அடித்த அவர், சர்வதேச டி20 போட்டியில் சதம் அடித்துள்ளார். அவுஸ்திரேலியாவில் நடந்த தேர்வு போட்டிகளிலும் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளார். இரண்டாவது தேர்வு போட்டிக்குப் பிறகு, கேஎல் ராகுலுக்கு நாங்கள் ஆதரவளிப்போம் என்று பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் கூறியிருந்தார். ஆனால் குழுவின் முடிவிற்குப் பிறகு, அவரது நாற்காலியை பிளே-11 இல் காப்பாற்ற முடியவில்லை.

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான தேர்வு தொடரில் விக்கெட் கீப்பர் கே.எஸ்.பாரத் சர்வதேச அளவில் அறிமுகமானார். நாக்பூர் டெஸ்டின் முதல் இன்னிங்சில் அவரால் 8 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது. டெல்லி டெஸ்டின் முதல் இன்னிங்சில் கூட சிறப்பாக எதுவும் செய்ய முடியாமல் 6 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார். ஆனால் இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் ஸ்ரீகர் பாரத் 22 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 23 ரன்கள் எடுத்து வெற்றியில் முக்கிய பங்கு வகித்தார். இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் இஷான் கிஷான் தேர்வு அறிமுக போட்டிக்காக காத்திருக்க நேரிடலாம். மூன்றாவது டெஸ்டில் விளையாடும் லெவன் அணியில் ஒரே ஒரு மாற்றம் செய்யப்படும் என நம்பப்படுகிறது.

இதப்பாருங்க> எந்த திட்டமும் இல்லாமல் எளிதாக வெளியேறும் ஆட்டக்காரர் கே.எல்.ராகுல்..!

இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்களின் பிஸியான அட்டவணை மார்ச் முதல் தொடங்குகிறது. இரண்டாவது தேர்வு போட்டி மார்ச் 1ம் தேதியும், நான்காவது மற்றும் கடைசி தேர்வு போட்டி மார்ச் 9ம் தேதியும் ஆமதாபாத்தில் நடைபெற உள்ளது. இதன் பிறகு இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடர் நடைபெற உள்ளது. 9 நாட்களுக்குப் பிறகு ஐபிஎல் புதிய சீசன் தொடங்கவுள்ளது. இப்படிப்பட்ட நிலையில் மூன்றாவது டெஸ்டில் வெற்றி பெற்று இந்திய அணி உலக தேர்வு சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டிக்கு தகுதி பெற்றால் கடைசி டெஸ்டில் பெஞ்சில் அமர்ந்திருக்கும் வீரர்களுக்கு வாய்ப்பளிக்கலாம். டி20 லீக்கில், ஒரு அணி குறைந்தபட்சம் 14 மற்றும் அதிகபட்சம் 17 போட்டிகளில் விளையாட வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *