இந்திய அணி வீரர் மீது எஃப்.ஐ.ஆர், இளம் பெண்ணின் கடுமையான குற்றச்சாட்டு

இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையேயான 4 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடர் நடந்து வருகிறது. இந்நிலையில், இந்திய அணி வீரர் மீது வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபியில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக இந்திய அணி விளையாடுகிறது. 4 போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் இந்திய அணி 2-0 என்ற கணக்கில் ஒருதலைப்பட்சமாக முன்னிலை வகிக்கிறது. மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி மத்திய பிரதேசத்தில் உள்ள ஹோல்கர் மைதானத்தில் மார்ச் 1 முதல் 5 வரை நடைபெறுகிறது. அதற்கு முன் டீம் இந்தியா வீரரின் பிரச்சனை அதிகரித்துள்ளது. இந்திய அணி பேட்ஸ்மேன் மீது சமூக வலைதளங்களில் செல்வாக்கு செலுத்துபவர் ஒருவர் புகார் அளித்துள்ளார். இந்த சமூக ஊடக செல்வாக்குமிக்கவர் கிரிக்கெட் வீரர் மீது கடுமையான குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்துள்ளார். இந்த வீரர் மீது வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

இதப்பாருங்க> எந்த திட்டமும் இல்லாமல் எளிதாக வெளியேறும் ஆட்டக்காரர் கே.எல்.ராகுல்..!

இந்திய அணியின் பிருத்வி ஷாவுக்கும், சமூக வலைதளங்களில் செல்வாக்கு செலுத்திய சப்னா கில்லுக்கும் இடையே நிலவும் சர்ச்சை இன்னும் ஓயவில்லை. பிருத்வியிடம் தவறாக நடந்து கொண்டதற்காகவும், பேஸ்பால் மட்டையால் அவரது காரை சேதப்படுத்தியதற்காகவும் சப்னா கில் மற்றும் 3 பேருக்கு மும்பை நீதிமன்றம் ரூ.10,000 ஜாமீன் வழங்கியது. ஜாமீனில் வெளியே வந்த பிருத்வி மீது சப்னா கில் வழக்கு தொடர்ந்துள்ளார்.

சப்னா கில் மூலம் பாலியல் வன்கொடுமை குற்றச்சாட்டு
ப்ரித்வி ஷா பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக சப்னா கில் குற்றம் சாட்டியுள்ளார். பிருத்வி இல்லாமல் ஆஷிஷ் யாதவ், பிரிஜேஷ் மற்றும் பலர் மீது வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. சப்னா கில் மீது ஐபிசி 34, 120பி, 144, 146, 148, 149, 323, 324, 351, 354 மற்றும் 509 ஆகிய பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

இதப்பாருங்க> தொடரின் நடுவில் வீடு திரும்பிய இந்திய வீரர்கள், மூன்றாவது தேர்வு போட்டிக்கான Playing – Eleven அணியில் 2 மாற்றங்கள்!

ஹோட்டலுக்கு வெளியே பலத்த அழுகை
காதலர் தினத்தையொட்டி, மும்பை உட்பட நாடு முழுவதும் காதல் பண்டிகை உற்சாகத்தில் நிரம்பி வழிந்தது. மறுபுறம், பிப்ரவரி 14 அன்று மும்பையின் சாண்டாக்ரூஸில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலுக்கு வெளியே பிருத்வி தாக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. பிருத்வியின் காரை பேஸ்பால் மட்டையால் அடித்து சேதப்படுத்த முயற்சி நடந்தது.

சப்னா கில் மற்றும் நண்பர் ஷோபித் தாக்கூர் ஆகியோருடன் பிருத்வி வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டார். இருவரும் பிருத்வியுடன் செல்ஃபி எடுக்க விரும்பினர். ஆனால் அவருடன் செல்ஃபி எடுக்க பிருத்வி மறுத்துவிட்டார். இதனால் இருவருக்கும் வாக்குவாதம் அதிகரித்து வாக்குவாதம் கைகலப்பாக மாறியது.

இதற்கிடையில், பிரித்வி ஷா இந்திய அணியில் இருந்து வெளியேறினார். கடந்த 2 ஆண்டுகளாக ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் போட்டிகளில் பிருத்விக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை. 2021 ஆம் ஆண்டு ஜூலை 25 ஆம் தேதி இலங்கைக்கு எதிரான டி20 போட்டியில் பிருத்வி அறிமுகமானார். அந்த போட்டிக்கு பிறகு டீம் இந்தியாவுக்கான ப்ளேயிங் லெவனில் விளையாடும் வாய்ப்பு பிரித்விக்கு கிடைக்கவில்லை.

இதப்பாருங்க> மேக்ஸ்வெல்லுக்கு எதுவுமே நல்லதல்ல, மறுபிரவேசப் போட்டியில் மற்றொரு காயம், அவரது IPL கிடைப்பதில் பெரிய கேள்வி

இதற்கிடையில், பிருத்வி உள்நாட்டு போட்டியில் குறிப்பிடத்தக்க வகையில் சிறப்பாக செயல்பட்டு தனது முத்திரையை பதித்தார். ரஞ்சி கோப்பையில் டிரிபிள் சதம் அடித்து அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்தார்.

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான டி20 தொடருக்கு பிரித்வி தேர்வு செய்யப்பட்டார் ஆனால் விளையாடும் லெவன் அணியில் விளையாட வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *