டெல்லி தேர்வில் ரசிகர்களிடமிருந்து ஆர்சிபியின் ஆரவாரத்தைக் கேட்ட கிங் கோஹ்லி மனதைக் கவரும் வகையில் பதிலளித்தார்..!

டெல்லியில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான டெஸ்டில் ரசிகர்கள் ஆர்சிபி கோஷம் எழுப்பியதற்கு விராட் கோலியின் பதில் பலரது இதயங்களை வென்றுள்ளது.

இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையேயான இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டி டெல்லியில் உள்ள அருண் ஜெட்லி கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் பிப்ரவரி 17 முதல் 19 வரை நடைபெற்றது. இந்திய அணி 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று 4 போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் 2-0 என முன்னிலை பெற்றுள்ளது. இந்நிலையில், இந்த போட்டியில் இந்திய அணியின் பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலியின் வீடியோ ஒன்று வைரலாகி வருகிறது.

தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வரும் வீடியோ ஒன்றில், ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக பீல்டிங் செய்யும் போது விராட் நித்திரையில் நிற்பதை காணலாம். இவருக்கு அடுத்தபடியாக இந்திய அணியின் விக்கெட் கீப்பர் கே.எஸ். இந்த நேரத்தில் விராட்டின் ஐபிஎல் அணியான ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு அணிக்காக ரசிகர்கள் கோஷம் எழுப்பினர்.

இதப்பாருங்க> மேக்ஸ்வெல்லுக்கு எதுவுமே நல்லதல்ல, மறுபிரவேசப் போட்டியில் மற்றொரு காயம், அவரது IPL கிடைப்பதில் பெரிய கேள்வி

எனவே ரசிகர்களிடமிருந்து ஆர்சிபி, ஆர்சிபி என்ற கோஷங்களைக் கேட்ட விராட், இந்த வாசகங்களை கைகளால் கொடுக்க வேண்டாம் என்று எச்சரித்தார். பின்னர் அவர் தனது இந்திய அணியின் ஜெர்சியில் உள்ள லோகோவை சுட்டிக்காட்டினார், அவர் நாட்டுக்காக விளையாடுவதாகவும், இதனால் இந்திய அணியை ஊக்கப்படுத்தினார். விராட்டின் இந்த வீடியோ தற்போது வைரலாகி வருகிறது. ரசிகர்கள் பலரும் அவரை பாராட்டி வருகின்றனர்.

இதற்கிடையில், 2023 ஐபிஎல் சீசன் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது, இந்த சீசன் மார்ச் 31 முதல் தொடங்கும்.

டெல்லி டெஸ்டில் முதலில் பேட் செய்த ஆஸ்திரேலியா முதல் இன்னிங்சில் 263 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட் ஆனது. மேலும் இந்தியா முதல் இன்னிங்சில் 262 ரன்கள் எடுத்தது. அதன்பின் ஆஸ்திரேலிய அணி இரண்டாவது இன்னிங்சில் 113 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட்டானது.

எனவே, 1 ரன் முன்னிலையுடன் இந்தியாவுக்கு முன்னால் ஆஸ்திரேலியா 115 ரன்கள் மட்டுமே சவாலாக சமாளிக்க முடிந்தது. இந்த சவாலை துரத்திய இந்தியா 26.4 ஓவர்களில் 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 118 ரன்கள் எடுத்து இரண்டாவது இன்னிங்சில் வெற்றி பெற்றது.

இந்தப் போட்டியில் விராட் முதல் இன்னிங்சில் 44 ரன்கள் எடுத்தார். இரண்டாவது இன்னிங்சிலும் 20 ரன்கள் எடுத்தார். இந்த போட்டியில் ரவீந்திர ஜடேஜா 10 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். அதனால் அவருக்கு ஆட்ட நாயகன் விருது வழங்கப்பட்டது.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணி வீரர் மீது எஃப்.ஐ.ஆர், இளம் பெண்ணின் கடுமையான குற்றச்சாட்டு

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா இடையிலான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி இந்தூரில் மார்ச் 1ஆம் தேதி தொடங்குகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *