குறுகிய காலத்தில் இந்தியாவின் தேர்வு அமைப்பில் தவிர்க்க முடியாத அங்கமாக அக்சர் படேல்..!

அக்சர் படேல் குறுகிய காலத்தில் இந்தியாவின் தேர்வு அமைப்பில் தவிர்க்க முடியாத அங்கமாக வளர்ந்துள்ளார். அக்சர் படேல் 10 டெஸ்டில் விளையாடி 48 விக்கெட்டுகள் மற்றும் 407 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.

அக்சர் படேல் மெதுவாக இந்தியாவின் தேர்வு அணியின் ஒருங்கிணைந்த பகுதியாக மாறி வருகிறார், குறிப்பாக சொந்த சூழ்நிலையில். குஜராத்தில் உள்ள ஆனந்தைச் சேர்ந்த 29 வயதான வீரர், சிவப்பு-பந்து கிரிக்கெட்டைப் பொருத்தவரை, இந்தியாவின் சுழற்பந்து வீச்சுத் துறைக்கு ஒப்பீட்டளவில் புதியவர்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணி வீரர் மீது எஃப்.ஐ.ஆர், இளம் பெண்ணின் கடுமையான குற்றச்சாட்டு

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) உள்நாட்டு சுற்று மற்றும் இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) குறிப்பிடத்தக்க செயல்பாட்டின் பின்னணியில் 2014 இல் 20 வயது இளைஞனாக ஒருநாள் சர்வதேசப் போட்டிகளில் இந்தியாவுக்காக தனது சர்வதேச அறிமுகமான அக்சர், இந்தியாவை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் வாய்ப்புக்காக காத்திருக்க வேண்டியிருந்தது. கணிசமான காலத்திற்கு சோதனைகள். முன்னணி சுழற்பந்து வீச்சாளர் பதவிக்கு இந்திய அணிக்குள் கடும் போட்டி நிலவியதே இதற்குக் காரணம்.

இந்தியா ரவீந்திர ஜடேஜா போன்றவர்களைக் கொண்டிருந்தது, எல்லா வகையிலும் அக்சர் படேலுக்குப் போன்ற ஒரு வீரர் மற்றும் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வினில் சாம்பியன் ஆஃப் ஸ்பின்னர். சுருக்கமாக, இரண்டு சுழல் இரட்டையர்களும் கிட்டத்தட்ட ஈடுசெய்ய முடியாதவர்கள் மற்றும் இந்தியாவுக்கான 5-நாள் வடிவத்தில் ஒரு ஜோடியாக சிறந்த வெற்றியைக் கண்டனர்.

ஆனால் 2021 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இங்கிலாந்துக்கு எதிரான இந்தியாவின் சொந்தத் தொடருக்கு முன்னதாக ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கு துரதிர்ஷ்டவசமான காயம் காரணமாக டெஸ்டில் அக்சர் படேலுக்கு இடைவெளி ஏற்பட்டது. இருப்பினும், இது அக்ஸருக்கும் இந்தியாவுக்கும் மாறுவேடத்தில் ஆசீர்வாதமாக அமைந்தது. நீல நிறத்தில் உள்ள ஆண்கள் இந்த வடிவத்தில் ரவீந்திர ஜடேஜாவுக்கு ஒரு நீண்ட கால மாற்றீட்டைக் கண்டுபிடித்தது மட்டுமல்லாமல், அக்ஸரின் முன்னிலையில் தற்போதைய தேர்வு அணியை முன்பை விட வலிமையானதாக மாற்றியது.

அந்தோனி டி மெல்லோ டிராபி 2021 இல் பந்தின் மூலம் மேட்ச்-வின்னிங் பங்களிப்புகள் அவரை வேறுபடுத்தின.
அறிமுகமில்லாதவர்களுக்காக, விஷயங்களைக் கண்ணோட்டத்தில் அமைக்க, அக்சர் படேல் இதுவரை 10 தேர்வு போட்டிகளில் மட்டுமே விளையாடியுள்ளார், ஆனால் டெஸ்டில் அவர் இரண்டு வருட காலத்தில் உருவாக்கிய தாக்கம் அசாதாரணமானது அல்ல. இங்கிலாந்துக்கு எதிரான மறக்க முடியாத சொந்த தேர்வு தொடரில் தனது கனவில் அறிமுகமானதில் இருந்து அக்சர் படேல் ஒரு சர்வதேச கிரிக்கெட் வீரராக உயர்ந்து வளர்ந்துள்ளார் என்று கூறுவது நியாயமானது.

இதப்பாருங்க> டெல்லி தேர்வில் ரசிகர்களிடமிருந்து ஆர்சிபியின் ஆரவாரத்தைக் கேட்ட கிங் கோஹ்லி மனதைக் கவரும் வகையில் பதிலளித்தார்..!

இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் தெளிவாக இந்தியாவின் பிரேக்அவுட் நட்சத்திரமாக இருந்தார், அங்கு அவர் 3 டெஸ்டில் 10.59 சராசரியில் 27 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார் மற்றும் இந்தியாவின் 3-1 வெற்றியில் பெரும் பங்கு வகித்தார். அவரது இருப்பு, ரவீந்திர ஜடேஜாவின் சேவைகளை இந்தியா தவறவிடாமல் இருப்பதை உறுதி செய்தது, மேலும் காலப்போக்கில் அவர் உள்நாட்டில் இந்தியாவின் முதன்மை சுழற்பந்து வீச்சாளர்களில் ஒருவராக அழைக்கப்பட்டார்.

இங்கிலாந்துக்கு எதிராக அவர் தனது சொந்த மண்ணில் விளையாடிய மூன்று தேர்வு போட்டிகளில், அக்சர் 4 ஐந்து விக்கெட்டுகள் மற்றும் ஒரு 10-ஃபெர் பதிவு செய்தார், இது அவரது தேர்வு வருகையை ஸ்டைலாக அறிவித்தது. நியூசிலாந்துக்கு எதிரான அணியின் அடுத்த சொந்த தேர்வு தொடரில் ஆல்ரவுண்டர் தொடர்ந்து ஈர்க்கப்பட்டார், அங்கு அவர் 2 ஆட்டங்களில் 9 விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றினார். அவரது அடுத்த 5 டெஸ்டில் சுழற்பந்து வீச்சாளருக்காக வெறும் 12 விக்கெட்டுகளை மட்டுமே எடுத்துள்ளார், மேலும் இரண்டு முன்னணி சுழற்பந்து வீச்சாளர்களான அஷ்வின் மற்றும் ஜடேஜா அந்த விளையாட்டுகளில் ஆட்சியை பிடித்ததுதான் முதன்மையானது. இது அக்சருக்கு தனது விக்கெட் வீழ்த்தும் ஜாகர்நாட்டைத் தொடர மிகக் குறைந்த வாய்ப்பைக் கொடுத்தது.

இதப்பாருங்க> இந்தூர் தேர்வு போட்டிக்கு முன் இந்திய அணியின் ஜெர்சியில் மாற்றம்! சமீபத்திய புதுப்பிப்பை அறிந்து கொள்ளுங்கள்

அக்சர் ஒருபோதும் கிரிக்கெட் பந்தில் பெரிய டர்னர் இல்லை மற்றும் அவரது பலம் அவரது துல்லியம். அவர் விஷயங்களை எளிமையாக வைத்திருக்க முயற்சிக்கிறார், அதுவே அவரை ஆசிய நிலைமைகளில் ஆபத்தான பந்துவீச்சாளராக மாற்றுகிறது. பிட்ச்சிங்கிற்குப் பிறகு பந்து எந்த வழியில் செல்கிறது என்பது பேட்டர்களுக்கு அரிதாகவே தெரியும், இதுவே அவரை ஒரு உண்மையான விக்கெட்-டேக்கர் ஆக்குகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *