ஹர்திக், சாஹலுக்கு அதிர்ச்சி கொடுத்த BCCI: உடற்தகுதி அறிக்கையை கொண்டு வர உத்தரவு..!

தேர்வு தொடருக்கு பிறகு, இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையே 3 போட்டிகள் கொண்ட தொடர் நடைபெறவுள்ளது. இப்போது தேர்வு தொடரில்லா ஒருநாள் தொடரில் பங்கேற்கும் இந்திய அணி வீரர்களுக்கு உடற்தகுதி அறிக்கையை கொண்டு வருமாறு BCCI அறிவுறுத்தியுள்ளது.

இந்திய கிரிக்கெட் அணி தற்போது ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான தேர்வு தொடரில் பிஸியாக உள்ளது. பார்டர்-கவாஸ்கர் கோப்பையை ஏற்கனவே தக்கவைத்துள்ள இந்திய அணி, மார்ச் 1-ம் தேதி முதல் இந்தூரில் உள்ள ஹோல்கர் கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் மூன்றாவது டெஸ்டில் விளையாடுகிறது. அதன்பிறகு, கடைசி நான்காவது தேர்வு மார்ச் 9-ம் தேதி தொடங்குகிறது.

இதப்பாருங்க> இந்தூர் தேர்வு போட்டிக்கு முன் இந்திய அணியின் ஜெர்சியில் மாற்றம்! சமீபத்திய புதுப்பிப்பை அறிந்து கொள்ளுங்கள்

தேர்வு தொடருக்கு பிறகு, இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையே 3 போட்டிகள் கொண்ட தொடர் நடைபெறவுள்ளது. தற்போது தேர்வு தொடருக்கு பதிலாக ஒருநாள் தொடரில் பங்கேற்கும் இந்திய அணி வீரர்களுக்கு உடற்தகுதி அறிக்கையை கொண்டு வருமாறு இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் அறிவுறுத்தியுள்ளது.

துணை கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா, யுஸ்வேந்திர சாஹல், உம்ரான் மாலிக், வாஷிங்டன் சுந்தர் உள்ளிட்ட சில வீரர்கள் பெங்களூருவில் உள்ள தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமிக்கு (என்சிஏ) சென்று உடற்தகுதி தேர்வு நடத்த வேண்டும். சாஹல் மற்றும் மாலிக் ஏற்கனவே NCA ஐ அடைந்து வலையில் பயிற்சி செய்து வருகின்றனர். ஹர்திக் இன்னும் வரவில்லை.

மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரின் முதல் போட்டி மும்பை வான்கடே மைதானத்தில் மார்ச் 17ம் தேதி நடைபெற உள்ளது. பின்னர் மார்ச் 19 அன்று விசாகப்பட்டினம் டாக்டர். ஒய்.எஸ். இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டி ராஜசேகர ரெட்டி மைதானத்தில், மார்ச் 22ஆம் தேதி மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டி சென்னை எம்ஏ சிதம்பரம் மைதானத்தில்.

இதப்பாருங்க> குறுகிய காலத்தில் இந்தியாவின் தேர்வு அமைப்பில் தவிர்க்க முடியாத அங்கமாக அக்சர் படேல்..!

முதல் ஒருநாள் தொடரில் இருந்து ரோஹித் சர்மா நீக்கப்பட்டுள்ளார். தனிப்பட்ட காரணங்களால் ரோஹித் முதல் போட்டியில் விளையாடவில்லை, அவருக்கு பதிலாக ஹர்திக் பாண்டியா அணியை வழிநடத்துவார் என BCCI தெரிவித்துள்ளது.

ரவீந்திர ஜடேஜாவும் சில காலம் கழித்து ஒருநாள் அணிக்கு திரும்பியுள்ளார். காயத்தால் அவதிப்பட்டு தேர்வு தொடரின் மூலம் அபாரமாக மீண்டு வந்த ஜட்டு, பேட்டிங்கிலும், பந்துவீச்சிலும் ஜொலித்து வருகிறார். ஆஸி.க்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் அவர் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். தவிர, ஜெய்தேவ் உனத்கட்டும் அந்த அணியில் உள்ளார்.ரவீந்திர ஜடேஜாவும் சில காலம் கழித்து ஒருநாள் அணிக்கு திரும்பியுள்ளார். காயத்தால் அவதிப்பட்டு தேர்வு தொடரின் மூலம் அபாரமாக மீண்டு வந்த ஜட்டு, பேட்டிங்கிலும், பந்துவீச்சிலும் ஜொலித்து வருகிறார். ஆஸி.க்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் அவர் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். தவிர, ஜெய்தேவ் உனட்கட்டும் அணியில் உள்ளார்.

இதப்பாருங்க> இந்த கில்லாடி வீரரை இனி இந்திய அணியில் பார்க்க முடியாது! கதை முடிந்தது..!

ஒருநாள் தொடருக்கான இந்திய அணி: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), ஷுப்மன் கில், விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், சூர்யகுமார் யாதவ், கே.எல். ராகுல், இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), ஹர்திக் பாண்டியா (துணை கேப்டன்), ரவீந்திர ஜடேஜா, ஷர்துல் தாக்கூர், அக்ஷர் படேல். , வாஷிங்டன் சுந்தர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், ஜெய்தேவ் உனத்கட், உம்ரான் மாலிக்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *