கேஎல் ராகுல் குறித்த கேள்வி, கோஹ்லி மற்றும் புஜாராவுக்கு விலக்கு, இந்தூர் டெஸ்டில் ராகுலுக்கு பதிலாக ஷுப்மான் கில் விளையாடுவாரா?

இந்திய அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் கே.எல்.ராகுலை அணியில் தேர்வு செய்வதில் இந்திய முன்னாள் டெஸ்ட் வீரர்கள் வெங்கடேஷ் பிரசாத் மற்றும் ஆகாஷ் சோப்ரா இடையே கடந்த சில நாட்களாக கருத்து வேறுபாடு நிலவி வருகிறது. கே.எல்.ராகுலை இப்போது நீக்க வேண்டும் என்று வெங்கடேஷ் பிரசாத் நம்புகிறார். அவருக்கு பதிலாக வேறு ஒருவருக்கு வாய்ப்பு கிடைக்க வேண்டும். அதேசமயம், ஆகாஷ் சோப்ரா, கில், மயங்க் மற்றும் பிறரை விட அணியில் தனது இடத்தை நியாயப்படுத்த போதுமான அளவு செயல்பட்டதாக நம்புகிறார்.

டெஸ்ட் போட்டிகளில் கேஎல் ராகுலின் புள்ளிவிவரங்கள் என்ன சொல்கின்றன?
ஆகாஷ் சோப்ரா வெங்கடேஷ் பிரசாத்தை ஒரு நிகழ்ச்சி நிரல் வியாபாரி என்றும் கே.எல்.ராகுலின் இடத்தைக் கேள்விக்குட்படுத்த தனிப்பட்ட நிகழ்ச்சி நிரலை முன்வைப்பதாகவும் குற்றம் சாட்டினார். KL ராகுலுக்குப் பதிலாக கில் அல்லது மயங்கை ஊக்குவிப்பதில் பிரசாத்தின் நிகழ்ச்சி நிரல் என்னவாக இருக்கும் என்பதை நாம் கற்பனை செய்து பார்க்க முடியாத நிலையில், KL ராகுல் உண்மையில் ஒரு தொடக்க ஆட்டக்காரராக மோசமாக இருந்தாரா என்பதை பகுப்பாய்வு செய்வோம்.

இதப்பாருங்க> மிகவும் பருமனான தோற்றம்.. ரோஹித் குறித்து முன்னாள் ஜாம்பவான் அதிர்ச்சி கருத்து!

ராகுல் இதுவரை 47 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடி 33.4 சராசரியாக உள்ளார்
இதன் போது கேஎல் ராகுல் 7 சதங்கள் அடித்துள்ளார்.
ஆனால், இந்த சராசரி 2019 இல் அவர்களின் சராசரியை விட குறைவாக உள்ளது
அவர் 2019 ஆம் ஆண்டில் அதை விட சிறந்த சராசரியாக இருந்தார், அதே நேரத்தில் அவர் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டார்
அவர் வீழ்த்தப்பட்ட போது சராசரியாக 34.58

2021 இல் இங்கிலாந்தில் நடந்த டெஸ்ட் தொடரின் போது மற்ற போட்டியாளர்கள் காயம் அடைந்த பிறகு கே.எல் ராகுல் தன்னை தொடக்க பேட்ஸ்மேனாக நிலைநிறுத்திக் கொண்டார். இங்கே அவர் ஒரு நல்ல மறுபிரவேசம் செய்தார். திரும்பிய பிறகு தனது முதல் இன்னிங்ஸில், ராகுல் அதிரடியாக 84 ரன்கள் எடுத்தார், அதைத் தொடர்ந்து அடுத்த டெஸ்டில் சதம் அடித்தார். இருப்பினும், இந்தத் தொடரின் கடைசி 5 இன்னிங்ஸ்களில் அவர் 76 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்ததால், மீதமுள்ள தொடர்கள் அவருக்கு நன்றாகப் போகவில்லை.

இதப்பாருங்க> ஆஸ்திரேலியாவுக்கு 173 ரன்கள் இலக்காக நிர்ணயித்ததால் இந்தியா சிக்கலில்..! மகளிர் T20 உலகக் கோப்பை அரையிறுதி.

ஆகாஷ் சோப்ரா தனது வெளிநாட்டு சாதனையின் காரணமாக இந்தியாவில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக கே.எல்.ராகுலை தேர்வு செய்ய தகுதியானவர் என்று வாதிட்டார். இந்த வாதமே அபத்தமானது, இந்தியாவில் உள்ள ஒருவரை அவரது வெளிநாட்டுப் பதிவுகளுக்கு ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்? எப்படியிருந்தாலும், KL ராகுலின் வெளிநாட்டு சாதனைகளைப் பார்ப்போம். 56 இன்னிங்ஸ்களுக்குப் பிறகு அவர் வெளிநாடுகளில் சராசரியாக 30. இந்தியாவுக்கு வெளியே பெரும்பாலான இன்னிங்ஸ்களில் அவரது ஆட்டம் மோசமாக இருந்தது.

இருப்பினும், பல ஆண்டுகளாக சிறப்பாக செயல்படாத மேலும் இரண்டு டாப் ஆர்டர் பேட்ஸ்மேன்கள் உள்ளனர் என்பதையும் மறந்துவிடக் கூடாது. வங்கதேசத்துக்கு எதிராக கடந்த 3 ஆண்டுகளில் சதத்துடன் 29 சராசரியுடன் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் 3வது இடத்தை சேட்டேஷ்வர் புஜாரா ஆக்கிரமித்துள்ளார். 2020 ஆம் ஆண்டு ஜனவரி முதல் 26.13 சராசரி கொண்ட விராட் கோஹ்லி, எல்லா காலத்திலும் சிறந்த பேட்ஸ்மேன்களில் ஒருவரான விராட் கோலியின் நம்பர்.4 இல் உள்ளார். டெஸ்ட் அணிக்காக யார் இந்தியாவுக்காக விளையாட வேண்டும் என்பதை தீர்மானிக்கும் போது, ​​நற்பெயரை வெளிப்படுத்தும் சகாப்தத்தில் நுழைந்துவிட்டோமா? டெஸ்ட் அணியில் இவர்கள் மூவரின் தேர்வுக்கு வேறு எந்த விளக்கமும் இல்லை.

இதப்பாருங்க> ஆஸ்திரேலியாவின் ரன் மலைகள் ஆனால் இப்போது வெற்றிபெற ஆட்டத்தை நம்பியுள்ளது இந்திய அணி..!

இதப்பாருங்க> கவாஸ்கர், ரோஹித் சர்மாவிடம் ஒரு சிறப்பு கோரிக்கை வைத்தார், – இந்த இரண்டு கோப்பைகளையும் இந்திய அணி வென்றால், கனவு நனவாகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *