கேப்டன் ரோஹித் க்ளீன் ஸ்வீப் திட்டத்தை வகுத்தார், கேஎஸ் பாரத் மூன்றாவது டெஸ்டில் இருந்து வெளியேறுவார்..!

இந்தூர். உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் ஒரு பகுதியாக IND vs AUS நான்கு டெஸ்ட் தொடர் விளையாடி வருகிறது. ரோஹித் ஷர்மாவின் தலைமையில் சிறப்பாக செயல்பட்ட இந்திய அணி தொடரில் 2-0 என்ற கணக்கில் முன்னிலை பெற்றுள்ளது. இப்போது தொடரின் மூன்றாவது போட்டி இந்தூரில் உள்ள ஹோல்கர் ஸ்டேடியத்தில் மார்ச் 1 முதல் நடைபெறும், முதலில் இந்த டெஸ்ட் ஹிமாச்சலத்தின் தர்மஷாலாவில் நடைபெற இருந்தது, பின்னர் அது இந்தூருக்கு மாற்றப்பட்டது. மூன்றாவது டெஸ்ட் ஆடும் பதினொன்றில் பெரிய மாற்றங்கள் இருக்கலாம். மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில் வெற்றி பெற்று உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் தொடரின் இறுதிப் போட்டிக்கு தகுதி பெற வேண்டும் என்ற முனைப்பில் இந்திய அணி உள்ளது.

இதப்பாருங்க> கவாஸ்கர், ரோஹித் சர்மாவிடம் ஒரு சிறப்பு கோரிக்கை வைத்தார், – இந்த இரண்டு கோப்பைகளையும் இந்திய அணி வென்றால், கனவு நனவாகும்.

முதல் இரண்டு டெஸ்டிலும் கேஎஸ் பாரத் ஏமாற்றம் அளித்தார்
நாக்பூரில் நடந்த ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் கே.எஸ்.பரத் தனது அறிமுக வாய்ப்பைப் பெற்றார், ஆனால் அவர் தனது ஆட்டத்தால் ஈர்க்கத் தவறினார், அவர் சிறந்த விக்கெட் கீப்பிங்கைச் செய்தார், ஆனால் அவர் பேட்டிங்கில் தோல்வியை நிரூபித்தார். அவர் IND vs AUS முதல் டெஸ்டில் 8 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியின் இரண்டு இன்னிங்ஸ்களிலும் 29 ரன்கள் எடுத்தார். அவர் கீழ் வரிசையில் இந்திய அணிக்கு சாதகமாக இல்லை. இத்தகைய சூழ்நிலையில், அவருக்கு பதிலாக 24 வயதான இஷான் கிஷான் விளையாடும் லெவன் அணியில் வாய்ப்பு பெறலாம்.

இதப்பாருங்க> கேஎல் ராகுல் குறித்த கேள்வி, கோஹ்லி மற்றும் புஜாராவுக்கு விலக்கு, இந்தூர் டெஸ்டில் ராகுலுக்கு பதிலாக ஷுப்மான் கில் விளையாடுவாரா?

இஷான் கிஷன் சிறப்பான பார்மில் உள்ளார்
இஷான் கிஷன் சிறப்பான பார்மில் இயங்கி வருகிறார். வங்கதேசத்துக்கு எதிரான மூன்றாவது டெஸ்டில் அவர் அதிரடியாக 210 ரன்கள் எடுத்தார். எந்த ஒரு பந்து வீச்சையும் கிழித்து எறியும் திறமை அவருக்கு உண்டு. இன்னிங்ஸின் தொடக்கத்தில் வேகமான பேட்டிங் செய்வதில் நிபுணத்துவம் பெற்ற வீரர். சிவப்பு பந்து கிரிக்கெட்டில் அவருக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தால், அவர் அற்புதங்களைச் செய்ய முடியும் என்று பல கிரிக்கெட் பண்டிதர்கள் ஒப்புக்கொண்டுள்ளனர். இஷான் இன்னும் இந்தியாவுக்காக தனது டெஸ்ட் அறிமுகத்தை செய்யவில்லை, ஆனால் ரோஹித் ஷர்மாவின் தலைமையின் கீழ் IND vs AUS டெஸ்ட் தொடரில் அவரது அதிர்ஷ்டம் மாறக்கூடும்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் இந்த பந்துவீச்சாளர் 2 தேர்வு போட்டிகளுக்குப் பிறகுதான் தனது வாழ்க்கையை முடித்துக்கொண்டார்!

இந்திய அணிக்கு வெற்றி அவசியம்.
IND vs AUS மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில் வெற்றி பெற்று உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் இறுதிப் போட்டிக்கு இந்திய அணி தகுதி பெற விரும்புகிறது. இந்திய சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் சிறப்பான பார்மில் இயங்கி வருகின்றனர். ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், ரவீந்திர ஜடேஜா, அக்சர் படேல் ஆகிய மூவரும் சிறப்பாக செயல்பட்டுள்ளனர். இந்த சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு முன்னால் ஆஸ்திரேலிய பேட்ஸ்மேன்களால் நிற்க முடியவில்லை. அதே சமயம் டாப் ஆர்டரில் கே.எல்.ராகுலால் தன் பெயருக்கு ஏற்றவாறு செயல்பட முடியவில்லை. மூன்றாவது டெஸ்டில் வெற்றி பெற விராட் கோலி மற்றும் சேதேஷ்வர் புஜாராவும் தங்கள் பலத்தை வெளிப்படுத்த வேண்டும்.

இதப்பாருங்க> இந்தியாவுக்காக 300 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்து பந்து வீச்சாளர்; புகழ்ந்த தினேஷ் கார்த்திக்..!

One thought on “கேப்டன் ரோஹித் க்ளீன் ஸ்வீப் திட்டத்தை வகுத்தார், கேஎஸ் பாரத் மூன்றாவது டெஸ்டில் இருந்து வெளியேறுவார்..!”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *