இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி எப்போது தொடங்கும்?, எங்கு நடைபெறும்?

இரண்டு போட்டிகளிலும் வெற்றி பெற்றதன் மூலம் 4 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் இந்திய அணி 2-0 என முன்னிலை பெற்றுள்ளது. எனவே, இந்திய-ஆஸி மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி எப்போது தொடங்கும்?, எங்கு நடைபெறும்?.

இதப்பாருங்க> கேஎல் ராகுல் குறித்த கேள்வி, கோஹ்லி மற்றும் புஜாராவுக்கு விலக்கு, இந்தூர் டெஸ்டில் ராகுலுக்கு பதிலாக ஷுப்மான் கில் விளையாடுவாரா?

பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபியின் இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான முதல் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டி (இந்தியா vs ஆஸ்திரேலியா) முடிவடைந்தது. இந்த இரண்டு போட்டிகளிலும் வெற்றி பெற்றதன் மூலம் 4 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் இந்திய அணி 2-0 என முன்னிலை பெற்றுள்ளது. மேலும் பார்டர்- கவாஸ்கர் (பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபி) கோப்பையை தக்க வைப்பதில் வெற்றி பெற்றுள்ளார். முதல் போட்டியில் ரவீந்திர ஜடேஜா மற்றும் அஷ்வின் சுழல் உத்தியை புரிந்து கொள்ள தவறியதால் பேட் கம்மின்ஸ் அணி படுதோல்வி அடைந்தது. இரண்டாவது போட்டியிலும் இதே நிலை தொடர்ந்தது. தற்போது இரு அணிகளும் மூன்றாவது போருக்கு தயாராகி வருகின்றன. எனவே, இந்திய-ஆஸி மூன்றாவது டெஸ்ட் எப்போது தொடங்கும்?

இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையிலான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி எப்போது நடைபெறும்?

மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி மார்ச் 1 முதல் மார்ச் 5 வரை நடைபெறுகிறது.

மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி எங்கு நடைபெறும்?

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா அணிகளுக்கு இடையிலான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி இந்தூரில் உள்ள ஹோல்கர் கிரிக்கெட் மைதானத்தில் நடைபெற்றது.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் இந்த பந்துவீச்சாளர் 2 தேர்வு போட்டிகளுக்குப் பிறகுதான் தனது வாழ்க்கையை முடித்துக்கொண்டார்!

விராட் கோஹ்லி: அலிபாக்கில் மற்றொரு வில்லாவை வாங்கிய கோஹ்லி; இதன் விலை எவ்வளவு தெரியுமா?

இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி எப்போது தொடங்கும்?

மூன்றாவது டெஸ்ட் காலை 09:30 மணிக்கு தொடங்குகிறது. ஒன்பது மணிக்கு டாஸ் போடப்படும்.

போட்டியை நான் எங்கே நேரடியாகப் பார்க்கலாம்?

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா இடையேயான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியை ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் நெட்வொர்க் சேனல்கள் நேரடியாக ஒளிபரப்புகின்றன. மேலும் போட்டியின் நேரடி ஒளிபரப்பு டிஸ்னி + ஹாட்ஸ்டாரில் இருக்கும்.

இதப்பாருங்க> இந்தியாவுக்காக 300 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்து பந்து வீச்சாளர்; புகழ்ந்த தினேஷ் கார்த்திக்..!

சிக்கலில் ஆஸ்திரேலியா:

இந்திய சுற்றுப்பயணத்தில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு இதுவரை எந்த நல்ல செய்தியும் இல்லை. ஒன்றன் பின் ஒன்றாக அதிர்ச்சியை அனுபவிப்பதற்கு பதிலாக. ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் பேட் கம்மின்ஸ் டெஸ்ட் தொடரில் இருந்து விலகுகிறார். உண்மையில், குடும்பக் காரணங்களால் டெல்லி டெஸ்டுக்குப் பிறகு ஆஸ்திரேலியா திரும்பிய கம்மின்ஸ், மீதமுள்ள 2 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடமாட்டார். தாயின் உடல்நிலை மோசமடைந்ததால் அவர் தனது தாயுடன் தங்க விரும்புவதாக கூறப்படுகிறது.

கம்மின்ஸ் இல்லாத நிலையில், ஆஸ்திரேலிய அணியின் கேப்டன் பொறுப்பை ஸ்டீவ் ஸ்மித் ஏற்பார். முழங்கை பிரச்சனை காரணமாக ஏற்கனவே டெஸ்ட் தொடரில் இருந்து டேவிட் வார்னர் நீக்கப்பட்டுள்ளார். அவருடன் ஹேசில்வுட்டும் டெஸ்ட் தொடரில் இருந்து வெளியேறினார். மேத்யூ ரென்ஷாவும் காயம் காரணமாக ஆஸ்திரேலியா திரும்பியுள்ளார். ஆஷ்டன் அகரும் கிடைக்கவில்லை.

இதப்பாருங்க> கேப்டன் ரோஹித் க்ளீன் ஸ்வீப் திட்டத்தை வகுத்தார், கேஎஸ் பாரத் மூன்றாவது டெஸ்டில் இருந்து வெளியேறுவார்..!

இந்திய டெஸ்ட் அணி: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), கே.எல்.ராகுல், ஷுப்மான் கில், சேதேஷ்வர் புஜாரா, விராட் கோலி, கே.எஸ்.பாரத் (விக்கெட் கீப்பர்), இஷான் கிஷான் (விக்கெட் கீப்பர்), ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், அக்சர் படேல், குல்தீப் யாதவ், ரவீந்திர ஜடேஜா, முகமது ஷமி , முகமது சிராஜ், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், சூர்யகுமார் யாதவ், உமேஷ் யாதவ், ஜெய்தேவ் உனத்கட்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *