கேஎல் ராகுலின் துணைத் தலைவராக இந்த இந்திய நட்சத்திரத்தை தேர்வு செய்த ஹர்பஜன் சிங்..!

இந்திய அணியின் துணை கேப்டன் பதவியில் இருந்து கேஎல் ராகுல் சமீபத்தில் நீக்கப்பட்டார்.
டெஸ்ட் மற்றும் ஒருநாள் போட்டிகளில் ரோஹித்தின் துணைக்கு ஹர்பஜன் சிங் தனது விருப்பமான தேர்வைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் மோசமான பார்ம் காரணமாக, இந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரர் கேஎல் ராகுல் சமீபத்தில் துணை கேப்டன் பதவியில் இருந்து நீக்கப்பட்டார். இப்போது, மூத்த சுழற்பந்து வீச்சாளர் ஹர்பஜன் சிங், ராகுலுக்குப் பதிலாக ரோஹித் ஷர்மாவின் புதிய துணை ஆட்டக்காரராக ஆவதற்கு அனைத்து தகுதிகளும் இருப்பதாக அவர் நினைக்கும் ஒரு வீரரை பெயரிட்டுள்ளார்.

இதப்பாருங்க> இந்தியாவுக்காக 300 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்து பந்து வீச்சாளர்; புகழ்ந்த தினேஷ் கார்த்திக்..!

ஹர்பஜன் தனது யூடியூப் சேனலில் இந்தியாவின் புதிய துணை கேப்டனாக யார் இருக்க வேண்டும் என்பதைப் பற்றி பேசுகையில், ரவீந்திர ஜடேஜா அந்த பாத்திரத்திற்கு மிகவும் பொருத்தமானவர் என்று கூறினார். 42 வயதான முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் ஜடேஜாவின் பேட்டிங் மற்றும் பந்து இரண்டிலும் அவரை நம்பர் ஆக்குகிறார் என்று கூறினார். பதவிக்கு 1 போட்டியாளர்.

“இந்தியாவுக்கு துணை கேப்டன் இல்லை. உங்கள் அடுத்த துணை கேப்டன் யார்? நீங்கள் இந்தியாவிலோ அல்லது வெளிநாட்டிலோ விளையாடினாலும், லெவன் அணியில் கேப்டன் அல்லது துணை கேப்டனாக இருக்கும் ஒரு வீரர் திட்டவட்டமான தொடக்க வீரராக இருக்க வேண்டும் என்று நான் நம்புகிறேன்,” என்று ஹர்பஜன் கூறினார்.

“ரவீந்திர ஜடேஜா அப்படிப்பட்ட ஒரு வீரர் என்று நான் நினைக்கிறேன். இப்போது துணை கேப்டன் பதவி ஜடேஜாவுக்கு வழங்கப்பட வேண்டும், ஏனெனில் அது அவருக்கு கூடுதல் பொறுப்பைக் கொடுக்கும். அவர் நன்றாக விளையாடி வருகிறார். மூத்த வீரரான அவர் நீண்ட காலம் விளையாடியுள்ளார். அவர் பேட்டிங் மற்றும் பந்துவீச்சில் தனது திறமையின் உச்சத்தில் இருக்கிறார்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இதப்பாருங்க> கேப்டன் ரோஹித் க்ளீன் ஸ்வீப் திட்டத்தை வகுத்தார், கேஎஸ் பாரத் மூன்றாவது டெஸ்டில் இருந்து வெளியேறுவார்..!

ஹர்பஜன் மேலும் ஜடேஜாவை உலகின் சிறந்த ஆல்-ரவுண்டர் என்று பாராட்டினார், மேலும் அவர் ஒருநாள் போட்டிகளில் ரோஹித்தின் துணை வீரராக ஆவதற்கும் சாத்தியம் இருப்பதாக கூறினார்.

“ரவீந்திர ஜடேஜாவை விட சிறந்த ஆல்ரவுண்டர் உலகில் யாரும் இல்லை என்று நான் நினைக்கிறேன். பென் ஸ்டோக்ஸ் அந்த லீக்கில் இருக்கிறார், அவரும் ஒரு பெரிய போட்டி வீரர். அவரது ஆட்டத்தை பார்த்தால், அவரது பேட்டிங் க்ளிக் என்று நினைக்கிறேன். ஒவ்வொரு போட்டியிலும் அவர் கோல் அடிப்பார் போல் தெரிகிறது. அவருக்கு டெஸ்டில் துணை கேப்டன் பதவி கிடைக்க வேண்டும். ஒருநாள் போட்டிகளில் அவர் அதைப் பெறலாம். இது எனது எண்ணம்,” என்று மூத்த பஞ்சாப் கிரிக்கெட் வீரர் மேலும் கூறினார்.

காயம் காரணமாக கடந்த ஐந்து மாதங்களாக ஜடேஜா விளையாடாமல் இருந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இருப்பினும், 34 வயதான ஆல்-ரவுண்டர் சர்வதேச அரங்கில் வலுவான மறுபிரவேசம் செய்தார் மற்றும் தற்போது நடைபெற்று வரும் பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபி (பிஜிடி) 2023 இன் முதல் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளில் இந்தியாவின் வெற்றியில் குறிப்பிடத்தக்க பங்கைக் கொண்டிருந்தார். அவர் தொடர்ந்து ‘பிளேயர் ஆஃப் இரண்டு போட்டிகளிலும் அவரது சிறப்பான செயல்பாட்டிற்காக மேட்ச்’ விருதுகள்.

இதப்பாருங்க> இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி எப்போது தொடங்கும்?, எங்கு நடைபெறும்?

நான்கு போட்டிகள் கொண்ட பிஜிடி 2023 இன் மூன்றாவது டெஸ்டில் இந்தியா ஆஸ்திரேலியாவை எதிர்கொள்ளும் போது ஜடேஜா இப்போது புதன்கிழமை (மார்ச் 1) களத்திற்குத் திரும்புவார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *