கே.எல்.ராகுலின் இடத்திற்கு இரண்டு போட்டியாளர்கள், ரோஹித் சர்மா ‘இந்த’ வீரரை தேர்வு செய்வார்!

பார்ம் இழந்துள்ள கே.எல்.ராகுல் மூன்றாவது டெஸ்டில் இருந்து விலகுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம். கேஎல் ராகுல் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் மூன்று இன்னிங்ஸ்களில் 35 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்துள்ளார்.

பார்டர் கவாஸ்கர் தொடரில் இரண்டு போட்டிகளில் தோல்வியடைந்துள்ள ஆஸ்திரேலிய அணி மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டிக்கு தயாராகி வருகிறது.மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி இந்தூரில் மார்ச் 1ம் தேதி துவங்குகிறது. மறுபுறம், பார்ம் இழந்துள்ள கே.எல்.ராகுல் மூன்றாவது டெஸ்டில் நீக்கப்படுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம். கேஎல் ராகுல் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் மூன்று இன்னிங்ஸ்களில் 35 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்துள்ளார். அதனால், அவரது துணை கேப்டன் பதவியும் பறிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதப்பாருங்க> இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி எப்போது தொடங்கும்?, எங்கு நடைபெறும்?

மூன்றாவது டெஸ்டில் அவருக்கு வாய்ப்பு கிடைப்பது கடினமாகிவிட்டது.ஆனால் கேப்டன் ரோகித் சர்மா மற்றும் பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் இரண்டாவது டெஸ்டுக்கு பிறகு கேஎல் ராகுலுக்கு ஆதரவு தெரிவித்தனர். எனவே மூன்றாவது டெஸ்டில் வாய்ப்பு கிடைக்க வாய்ப்புள்ளதாகவும் கணிக்கப்படுகிறது. ஆனால், அவரை அணி நிர்வாகம் ஒதுக்கிவிட்டால், ரோஹித் ஷர்மாவுடன் இணைந்து ஷுப்மான் கில் களமிறங்க வாய்ப்புள்ளது. ஆனால் சூர்யகுமார் யாதவுக்கும் வாய்ப்பு கிடைப்பதற்கான வாய்ப்பை நிராகரிக்க முடியாது. கே.எல்.ராகுலுக்கு பதிலாக சூர்யகுமார் யாதவுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்க வாய்ப்புள்ளது. மறுபுறம், சேதேஷ்வர் புஜாரா மற்றும் விராட் கோலி ஆகியோரையும் ஓப்பனுக்கு அனுப்பலாம்.

ஷுப்மான் கில்லுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்க வாய்ப்புள்ளது
ஷுப்மான் கில் தற்போது சிறந்த ஃபார்மில் உள்ளார். கடந்த ஐந்து சர்வதேச போட்டிகளில் இரண்டு சதங்கள் அடித்துள்ளார். ஒருநாள் மற்றும் டி20 போட்டிகளில் தலா ஒரு சதம் அடித்துள்ளார். நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டியில் 208 ரன்கள் எடுத்தார். எனவே விளையாடும் 11ல் ஷுப்மான் கில் வாய்ப்பு பெற அதிக வாய்ப்பு உள்ளது.

இதப்பாருங்க> கேஎல் ராகுலின் துணைத் தலைவராக இந்த இந்திய நட்சத்திரத்தை தேர்வு செய்த ஹர்பஜன் சிங்..!

முதல் டெஸ்ட் போட்டி
முதல் டெஸ்ட் போட்டி பிப்ரவரி 9 முதல் பிப்ரவரி 11 வரை நடைபெற்றது. ஆனால் இந்த போட்டியின் முடிவு மூன்றாவது நாளிலேயே வந்தது. டாஸ் வென்று முதலில் பேட்டிங் செய்த ஆஸ்திரேலியா 177 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது. அதன் பிறகு இந்தியா 400 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட் ஆனது. இரண்டாவது இன்னிங்சில் ஆஸ்திரேலிய அணி 91 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது. இந்தியா இன்னிங்ஸ் மற்றும் 132 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இந்தப் போட்டியில் கேஎல் ராகுல் 20 ரன்கள் எடுத்தார்.

இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியிலும் ஆஸ்திரேலியா டாஸ் வென்று முதலில் பேட்டிங்கை தேர்வு செய்தது. ஆஸ்திரேலியா முதல் இன்னிங்சில் 263 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட் ஆனது. பதிலுக்கு துடுப்பெடுத்தாடிய இந்திய அணி 262 ஓட்டங்களுக்கு ஆல் அவுட் ஆனது. ஆஸ்திரேலியா ஒரு ரன் முன்னிலையுடன் 118 ரன்கள் எடுத்து வெற்றிக்கு 119 ரன்கள் என்ற சவாலை நிர்ணயித்தது. இந்த சவாலை இந்தியா நான்கு விக்கெட்டுகளை இழந்து நிறைவு செய்தது. இந்தப் போட்டியின் முதல் இன்னிங்சில் 17 ரன்களும், இரண்டாவது இன்னிங்சில் 1 ரன் மட்டுமே எடுத்திருந்த நிலையில் கே.எல்.ராகுல் ஆட்டமிழந்தார்.

இதப்பாருங்க> மூன்றாவது தேர்விடில் இந்திய அணிக்கு ‘தேர்வு’; இந்திய அணிக்கு இந்தூர் தேர்வு ஏன் முக்கியமானது?

இந்தூர் டெஸ்டுக்கான இந்தியாவின் சாத்தியமான ஆடும் லெவன்: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), கேஎல் ராகுல்/ஷுப்மான் கில், சேதேஷ்வர் புஜாரா, விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், கேஎஸ் பாரத் (விக்கெட் கீப்பர்), ரவீந்திர ஜடேஜா, ஆர் அஷ்வின், அக்சர் படேல், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ்.

இந்தியா vs ஆஸ்திரேலியா அணி: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), கேஎல் ராகுல், ஷுப்மான் கில், சேதேஷ்வர் புஜாரா, விராட் கோலி, கேஎஸ் பாரத் (விக்கெட் கீப்பர்), இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), ஆர் அஷ்வின், அக்ஷர் படேல், குல்தீப் யாதவ், ரவீந்திர ஜடேஜா, முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், ஸ்ரேயாஸ் ஐயர், சூர்யகுமார் யாதவ், உமேஷ் யாதவ், ஜெய்தேவ் உனத்கட்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *