அந்த கசப்பான சம்பவத்தால் நான் ஒரு மாதம் அழுதேன்..!

2013-ல் நடந்த கசப்பான சம்பவத்துக்குப் பிறகு ஒரு மாதம் கண்ணீர் விட்டு அழுதார் இஷாந்த் சர்மா. அவர் அழுது கொண்டிருந்த போது எம்எஸ் தோனி மற்றும் ஷிகர் தவான் ஆறுதல் கூறியதாக டெல்லி பந்துவீச்சாளர் கூறினார்.

இஷாந்த் சர்மா.. (இஷாந்த் சர்மா) இந்திய அணியின் அனுபவம் வாய்ந்த வேகப்பந்து வீச்சாளர்.! சிறந்த பந்து வீச்சாளர்! இந்திய அணிக்காக 100க்கும் மேற்பட்ட டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடி பல பேட்ஸ்மேன்களை தூங்க வைத்தவர் இஷாந்த் சர்மா. அப்படிப்பட்ட உலகத்தரம் வாய்ந்த பந்து வீச்சாளர் பல மாதங்களாக கண்ணீர் விட்டிருப்பார் போலும். கடினமான நாட்களை நினைவு கூர்ந்த வேகி, தன்னை ஆதரித்தவர்களை நினைவு கூர்ந்தார்.

இதப்பாருங்க> நான் தேர்வுக்குக்கு தேர்வு செய்யப்படவில்லை; ரஞ்சி விளையாடுவதால் என்ன பயன்? என்றார் தவான்,,!

சமீபத்தில் ஒரு பேட்டியில், தனது கிரிக்கெட் வாழ்க்கையில் ஏற்பட்ட பல பின்னடைவுகள் பற்றி பேசியுள்ளார். கடினமான நாட்களில் தனக்கு உதவியவர்களையும் நினைவு கூர்ந்தார். அது 2013 ஆம் ஆண்டு. மொஹாலியில் உள்ள பிசிஏ மைதானத்தில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டி. அந்த ஆண்டையும் அந்த போட்டியையும் என்னால் மறக்கவே முடியாது. ஏனெனில் இது எனது கேரியரில் மிக மோசமான நடிப்பு.

அன்று, ஆஸி.யின் ஆல்-ரவுண்டர் ஜேம்ஸ் பாட்டின்சன் எனது பந்துவீச்சில் 4 சிக்ஸர்களுடன் 30 ரன்கள் எடுத்தார். ஆனால் இதை என்னால் ஜீரணிக்க முடியவில்லை. எனது அணியின் தோல்விக்கு நானும் பொறுப்பு. அந்த போட்டிக்குப் பிறகு நான் ஒரு மாதம் அழுதேன். என் மனைவிக்கு போன் செய்து ஒரு மாதமாக இதை சொல்லி கண்ணீர் விட்டேன். நான் டிரஸ்ஸிங் ரூமில் இருந்தபோது தோனியும், ஷிகர் தவானும் வந்து எனக்கு ஆறுதல் கூறினர். நீங்கள் ஒரு சிறந்த பந்து வீச்சாளர். ஒரு போட்டியில் மோசமாக செயல்பட்டதால் தைரியம் உங்களின் திறமையை குறைத்துவிடாது என அவர் கூறிய சம்பவம் குறித்து விளக்கம் அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதப்பாருங்க> ரோஹித், கோஹ்லி ரன்களை எடுத்தால்; ICC பட்டத்தை வெல்லவில்லை என இந்திய கிரேட் விமர்சனம்..!

2021ல் கடைசி டெஸ்டில் விளையாடிய வேகப்பந்து வீச்சாளர்!

மூத்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் கடைசியாக 2021 இல் இந்தியாவுக்காக தோன்றினார். நியூசிலாந்துக்கு எதிரான சொந்த மண்ணில் இஷாந்த் விளையாடினார். அதன் பிறகு சொந்த மண்ணில் நடந்த இலங்கை தொடருக்கு இஷாந்த் தேர்வு செய்யப்படவில்லை. இப்போது ஆஸி., டெஸ்ட் தொடருக்கும் கோக் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. 2016ல் இந்தியாவுக்காக கடைசியாக ஒருநாள் போட்டியில் விளையாடினார். கடைசியாக 2013ல் டி20 போட்டியில் விளையாடியது.

இஷாந்த் அணியில் இடம் இழந்தாரா?

தற்போது இஷாந்த் சர்மா டெஸ்ட் அணியில் இடம்பிடித்துள்ளார். அற்புதமாகச் செயல்படும் இளம் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்காக மூத்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் கவனிக்கப்படுகிறார். ஆனால் டெல்லி பந்துவீச்சாளர் மீண்டும் அணிக்கு திரும்புவார் என்று எதிர்பார்க்கிறார். இஷாந்தின் இடத்தில் வாய்ப்பு பெற்ற முகமது சிராஜ், டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் தூள் கிளப்பி தனது இடத்தைப் பிடித்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> இந்தூர் தேர்வு இந்தியாவிற்கு முக்கியமானது, WTC இறுதிப் போட்டிக்கான அநுமதிச் சீட்டு மூலம் நம்பர் 1 ஆக முடியும்..!

விடைபெறுவீர்களா இஷாந்த்?

2007-ம் ஆண்டு பரம எதிரியான பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான டெஸ்ட் போட்டியில் அறிமுகமான இஷாந்த் சர்மா, இதுவரை 105 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடி 311 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர்களில் இஷாந்த் சர்மாவை விட முன்னாள் கேப்டன் கபில்தேவ் (131 டெஸ்டில் 434 விக்கெட்) மட்டுமே முன்னிலையில் உள்ளார். தற்போதைய டெஸ்ட் அணியில் இடம்பிடித்துள்ள 34 வயதான மூத்த வேகப்பந்து வீச்சாளர், விரைவில் அனைத்து வகையான கிரிக்கெட்டுக்கும் விடைபெற வாய்ப்புள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *