தேர்வு கிரிக்கெட்டில் கோஹ்லி-ராகுலை விட இந்த பந்துவீச்சாளர் சிறந்தவர்..!

இந்திய அணி தற்போது ஆஸி.க்கு எதிரான பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபி தொடரில் பிஸியாக உள்ளது. ஆனால் இந்த தொடரில் ஆல்ரவுண்டர்கள் மற்றும் பந்து வீச்சாளர்கள் மட்டுமே ஜொலிப்பதால் பேட்ஸ்மேன்கள் அதிக சத்தம் போடவில்லை.

விராட் கோலியை இந்திய அணியின் பேட்டிங் முதுகெலும்பு என்று சொல்லலாம். சச்சின் டெண்டுல்கர், ராகுல் டிராவிட், சவுரவ் கங்குலி, விவிஎஸ் லட்சுமண் போன்ற ஜாம்பவான்கள் கிரிக்கெட்டிலிருந்து ஓய்வு பெற்ற பிறகு, இந்தியாவின் பேட்டிங் பலவீனமடையும் என்று அனைவரும் நினைத்தனர்.

இதப்பாருங்க> ரோஹித், கோஹ்லி ரன்களை எடுத்தால்; ICC பட்டத்தை வெல்லவில்லை என இந்திய கிரேட் விமர்சனம்..!

ஆனால் கோஹ்லியின் வருகையால் மற்றொரு சச்சின் இந்திய அணிக்காக விளையாடுகிறார் என்ற எண்ணம் ஏற்பட்டது. தொடர் சதங்கள் கோஹ்லியை கிரிக்கெட் உலகின் தலைசிறந்த வீரர்களில் ஒருவராக மாற்றியுள்ளது.

கிட்டத்தட்ட நான்கு ஆண்டுகள் (2015 முதல் 2019 வரை), கோஹ்லி தனது உச்சகட்ட பார்மில் இருந்தார். களம் இறங்கினால் சதம் நிச்சயம் என்பது போல் அவரது பேட்டிங் இருந்தது. ஆனால் 2019க்கு பிறகு கோஹ்லியின் ரன் ஓட்டம் குறைந்தது.

ஆனால் கடந்த ஆண்டு நடந்த ஆசிய கோப்பைக்கு பிறகு கோஹ்லி மீண்டும் ஃபார்முக்கு திரும்பியுள்ளார். ஆனால் அது ஒருநாள் மற்றும் டி20க்கு மட்டுமே. கோஹ்லியால் முன்பு போல் டெஸ்டில் பிரமாண்ட இன்னிங்ஸ் ஆட முடியவில்லை.

இதப்பாருங்க> இந்தூர் தேர்வு இந்தியாவிற்கு முக்கியமானது, WTC இறுதிப் போட்டிக்கான அநுமதிச் சீட்டு மூலம் நம்பர் 1 ஆக முடியும்..!

மற்றொரு வீரர் கே.எல்.ராகுலின் நிலைமை மோசமடைந்துள்ளது. கோஹ்லி ஒருநாள் மற்றும் டி20 போட்டிகள் இரண்டிலும் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறார். இருப்பினும், மூன்று மாடல்களிலும் ராகுல் மோசமாக செயல்படுகிறார். இது இந்திய அணியின் கவலையை அதிகரித்துள்ளது.

இருவரின் ஒரு வருட டெஸ்ட் புள்ளிவிவரங்களை எடுத்துக் கொண்டால், அவர்கள் உண்மையில் சிறந்த பேட்ஸ்மேன்களா என்பது சந்தேகம்தான். கடந்த ஆண்டு டெஸ்டில் கோஹ்லி சராசரியாக 21.2 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார்.

ராகுலைப் பொறுத்தவரை, அவர் ஒரு வருடத்திற்கு டெஸ்ட் அணியில் வெறும் 13.6 சராசரியில் ரன்கள் எடுத்துள்ளார். ஆனால் இந்திய அணியின் சராசரி பந்துவீச்சாளர் இந்த இருவரையும் விட அதிகம்.

இதப்பாருங்க> அந்த கசப்பான சம்பவத்தால் நான் ஒரு மாதம் அழுதேன்..!

ஆம், கடந்த ஆண்டு முகமது ஷமியின் சராசரி இருவரையும் விட அதிகமாக இருந்தது. கடந்த ஆண்டு டெஸ்டில் ஷமி சராசரியாக 21.8 ரன்கள் எடுத்திருந்தார். எனவே, இந்த இரு நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன்களை விட ஓவர் பந்துவீச்சாளர்களின் சராசரி அதிகமாக இருப்பது ஆச்சரியமாக உள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *