திடீரென நடனம் ஆடும் விராட் கோலி ; கீச்சகத்தில் உலவும் கூச்சல்கள்..!

விராட் கோலி எப்போதுமே களத்தில் சுறுசுறுப்பாக இருப்பார், மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியின் முதல் நாளில், இந்திய நட்சத்திரம் ஸ்லிப் நிலையில் நடனமாடும் வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது.

இந்தூரில் இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியின் முதல் நாள் வியத்தகு காலை வேளையில், பேட்டிங்கைத் தேர்ந்தெடுத்த பிறகு முதல் அமர்வில் புரவலன் ஏழு விக்கெட்டுகளை இழந்தது. ஆஸி. ஸ்பின்னர்கள் இந்திய பேட்டிங் வரிசையில் ஓடி, விராட் கோஹ்லி (22) அதிகபட்ச ரன்களை எடுத்தார், இந்தியா 109 ரன்களுக்கு மடிந்தது. மேத்யூ குஹ்னேமான் தனது முதல் டெஸ்ட் ஐந்து விக்கெட்டுகளை எடுத்தார், அதே நேரத்தில் நாதன் லியானும் மூன்று விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். ஆஸ்திரேலிய சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு சிறப்பான ஆட்டம்.

பார்வையாளர்கள் பேட்டிங் செய்ய வந்தபோது டிராவிஸ் ஹெட்டின் ஆரம்ப விக்கெட்டை இழந்தனர், ஆனால் உஸ்மான் கவாஜா மற்றும் மார்னஸ் லாபுஷாக்னே இருவரும் ஆஸியை சிக்கலில் இருந்து வெளியேற்ற ஒரு முக்கியமான நிலைப்பாட்டை உருவாக்கினர்.

இதப்பாருங்க> ஜஸ்பிரித் பும்ரா திரும்ப பல மாதங்கள் ஆகலாம், IPL-ஆசியா கோப்பையில் விளையாடுவது கடினம்

ஆஸ்திரேலிய இன்னிங்ஸின் ஆரம்ப சில ஓவர்களில் ரவீந்திர ஜடேஜாவின் அடுத்தடுத்த ஓவர்களில் இந்தியா இரண்டு விமர்சனங்களை இழந்தது, பின்னர் உஸ்மான் கவாஜாவுக்கு ஆதரவாக நாட் அவுட் முடிவை மறுபரிசீலனை செய்யத் தவறியது. இருப்பினும், நடுப்பகுதியில் தொடர்ச்சியான குழப்பமான ஓவர்களை இந்தியா தாங்கிக் கொண்டிருந்தபோதும், பக்கத்தின் நட்சத்திர பேட்டர் விராட் கோலி மனநிலையை நடுநிலையில் லேசாக வைத்திருக்க நடனமாடினார்.

பார்க்க:

இதப்பாருங்க> வீட்டில் விராட் இல்லை; இரட்டை நூற்றாண்டைத் தாக்கிய வீர கோஹ்லி.!

இதப்பாருங்க> விலக்கப்படும் கே.எல். ராகுல், முகம்மது ஷாமி; இந்த வீரர்களுக்கு இந்திய அணியின் விளையாடும் வாய்ப்பு..!

முன்னதாக இன்னிங்ஸில், ஆஸ்திரேலிய பேட்டர் மார்னஸ் லப்சுசாக்னே, ஜடேஜா தனது பாதுகாப்பை உடைத்து ஸ்டம்பைத் தகர்க்கும்போது நான்காவது ஓவரிலேயே ஆட்டமிழந்திருக்க முடியும் என்பதால் அவருக்கு ஓய்வு கிடைத்தது. இருப்பினும், பந்து வீச்சு நோ பால் என்று அழைக்கப்பட்டது; ஜடேஜா இன்னிங்ஸில் மிகைப்படுத்தியது இது இரண்டாவது முறையாகும், முதல் ஆட்டத்தின் மூன்றாவது பந்தில்.

போட்டியின் முன்னதாக, ஸ்டாண்ட்-இன் கேப்டன் ஸ்டீவ் ஸ்மித் ஐந்து ஓவர்கள் வேகப் பந்துவீச்சிற்குப் பிறகு சுழலை அறிமுகப்படுத்தினார், மிட்செல் ஸ்டார்க் மற்றும் கேமரூன் கிரீன் இருவரும் இந்த தொடரின் முதல் போட்டியில் விளையாடுவதற்காக விரல் காயங்களிலிருந்து திரும்பினர். ரோஹித் (12) ஸ்டம்பிங்கை குஹ்னேமன் அகற்றினார், மேலும் அவரது அடுத்த ஓவரில், ஷுப்மான் கில்லின் (21) அதிர்ச்சியூட்டும் நாக் ஒரு அற்புதமான சரிவைத் தூண்டியது.

இதப்பாருங்க> பிரத்யேக தேர்வு மைதானங்கள் குறித்து விராட் கோலி, இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா கருத்து வேறுபாடு

நாதன் லியான் (3-35) பின்னர் கட்சியில் சேர்ந்தார், சேட்டேஷ்வர் புஜாரா மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா ஆகியோரை அடுத்தடுத்த ஓவர்களில் வெளியேற்றினார், வெறித்தனமான தொடக்க நேரத்திற்குப் பிறகு இந்தியா 45-5 என்று சரிந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *