ஒன்றல்ல, இரண்டல்ல… மூன்று தவறான முடிவுகள்; நிதின் மேனனின் மோசமான நடுவர் அமர்வு தொடர்கிறது, சமூக ஊடகங்களில் ட்ரோல்கள்

இந்தூர் டெஸ்டில் மோசமான முடிவுகளை எடுத்ததற்காக நடுவர் நிதின் மேனனை ரசிகர்கள் குறிவைத்துள்ளனர். சமூக வலைதளங்களில் நெட்டிசன்கள் தங்கள் கோபத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர்.

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா இடையே இந்தூரில் நடைபெற்று வரும் மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில் நடுவராக இருந்த விவகாரம் தற்போது விவாதத்திற்கு உள்ளாகியுள்ளது. இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில், மேனன் ஒன்றல்ல, இரண்டல்ல, மூன்று தவறான முடிவுகளை எடுத்தார். இந்தூர் டெஸ்டில் மோசமான முடிவுகளை எடுத்ததற்காக நடுவர் நிதின் மேனனை ரசிகர்கள் குறிவைத்துள்ளனர். சமூக வலைதளங்களில் நெட்டிசன்கள் தங்கள் கோபத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர். இந்தூரில் நடைபெற்று வரும் பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபியின் மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில் நடுவர் நிதின் மேனன் தவறான முடிவை எடுத்தார். மேனனின் தவறான முடிவுகள் தொடர்ந்தன. இதனால் தற்போது கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் கடும் கோபத்தில் உள்ளனர்.

நிதின் மேனனின் மூன்று தவறான முடிவுகள்
இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையே இந்தூரில் நடைபெற்று வரும் மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியின் முதல் இன்னிங்சில் நிதின் மேனன் மூன்று தவறான முடிவுகளை எடுத்தார். இந்திய கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மாவை இரண்டு முறை ஆட்டமிழக்காமல் அறிவித்தார். பின்னர் அவர் ரவீந்திர ஜடேஜாவை எல்பிடபிள்யூ அறிவித்தார், ஆனால் அவர் டிஆர்எஸ் மூலம் காப்பாற்றப்பட்டார். இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் விராட் கோலியை வெளியேற்றிய நிதின் மேனனும் சர்ச்சையில் சிக்கினார்.

இதப்பாருங்க> ‘இரண்டு இன்னிங்ஸிலும் நான் பார்த்தேன், ஜடேஜா… உங்களால் அப்படிச் செய்ய முடியாது’: ரோஹித் சர்மாவின் ‘அறிவற்ற’ யுக்திக்கு எதிராக ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிராக மஞ்ச்ரேகர் கோபம்

கிரிக்கெட் ரசிகர்களின் கோபம்
இந்தூர் டெஸ்டில் மோசமான முடிவுகளை எடுத்ததற்காக நடுவர் நிதின் மேனன் ரசிகர்களால் வசைபாடப்பட்டார். நடுவர் நிதின் மேனனை ரசிகர்கள் சமூக வலைதளங்களில் ட்ரோல் செய்ய ஆரம்பித்துள்ளனர். முன்னதாக, டெல்லியில் இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில், நடுவர் நிதின் மேனன் இந்தியாவின் முதல் இன்னிங்ஸில் டீம் இந்தியா பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலியை எல்பிடபிள்யூ ஆக சர்ச்சைக்குரிய முறையில் அறிவித்தார், அதன் பிறகு அவர் மிகவும் விமர்சிக்கப்பட்டார்.

நடுவர் நிதின் மேனனை சமூக வலைதளங்களில் ட்ரோல் செய்தார்

இதப்பாருங்க> ஒரு முட்டாள் மகிழ்ச்சியில் ஒரு கண், இந்தத் தவறை இந்தத் தொடரில் பலமுறை செய்திருக்கிறார்..!

https://viral48post.com/wp-admin/media-upload.php?post_id=4689&type=image&TB_iframe=1

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *