‘விராட் கோலியின் கிளாஸ் வீரரை நம்ப முடியவில்லை…’: முன்னாள் இந்திய கேப்டனின் வெளியேற்றத்திற்கு மார்க் வாவின் திடுக்கிடும் எதிர்வினை..!

ஆஸ்திரேலியாவின் முன்னாள் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் மார்க் வா மற்றும் பிராட் ஹாடின் ஆகியோர் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இந்திய கிரேட் விராட் கோலியின் உலர் ரன்னை புரிந்துகொள்ள முயன்றனர்.

இதப்பாருங்க> ஒரு முட்டாள் மகிழ்ச்சியில் ஒரு கண், இந்தத் தவறை இந்தத் தொடரில் பலமுறை செய்திருக்கிறார்..!

விராட் கோலி தற்போது 1195 நாட்கள் மற்றும் 41 இன்னிங்ஸ்களில் ஒரு டெஸ்ட் சதம் கூட அடித்துள்ளார். 2019 நவம்பரில் கொல்கத்தாவில் நடந்த பிங்க் பந்து டெஸ்டில் வங்கதேசத்துக்கு எதிராக அவர் கடைசியாக சதம் அடித்தார். அதன்பிறகு, அவர் சிவப்பு-பந்து கிரிக்கெட்டில் சராசரி 25.70 மற்றும் அதிகபட்ச ஸ்கோர் 79 மட்டுமே. இந்த வடிவத்தில் அவரது நீண்ட உலர் பேட்ச்தான் அவரது சராசரி. நவம்பர் 2019 வரை 55 க்கு அருகில் இருந்தது, இப்போது 48.12 ஆக சரிந்துள்ளது. இத்தகைய கூர்மையான வீழ்ச்சி கோஹ்லியின் அந்தஸ்துள்ள ஒருவருக்கு இயல்பற்றது, முன்னோடியில்லாதது மற்றும் எதிர்பாராதது. ஆனால் இந்த எண்கள் பிடிக்காத ஒன்று உள்ளது. கடந்த மூன்று ஆண்டுகளாக கோஹ்லி இடைநிலையில் தங்கியிருந்த பெரும்பாலான நேரங்களில் எவ்வளவு வசதியாக இருந்தார் என்பதை அவர்கள் உங்களுக்குச் சொல்லவில்லை. அது எப்படி ஒரே ஒரு தவறை எடுத்தது என்பதை அவர்கள் உங்களுக்குச் சொல்லவில்லை, சில சமயங்களில் விவாதத்திற்குரிய நடுவர் அழைப்பு அல்லது அவரது இன்னிங்ஸை முடிக்க ஒரு முழுமையான பீச்.

கடந்த சில வருடங்களில் கோஹ்லியின் எண்ணிக்கையைப் பார்த்து அவர் ஃபார்மில் இல்லை என்று சொல்வது எளிது, ஆனால் அவரது பேட்டிங்கில் தொழில்நுட்பக் கோளாறுகளைக் கண்டறிவது மிகவும் கடினம். ஆம், அவர் இன்னும் ஆஃப் ஸ்டம்புக்கு வெளியே பந்துகளை நன்றாகக் குத்துகிறார், மேலும் விரல் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எளிதில் பாதிக்கப்படக்கூடியவராகத் தோன்றுகிறார், ஆனால் கோஹ்லியின் பேட்டிங்கில் உண்மையில் எந்தத் தவறும் இல்லை, இது இவ்வளவு நீண்ட காலமாக அவர் பெரிய ஸ்கோரை எடுக்காததை நியாயப்படுத்த முடியும். நேரம்.

இந்தியாவின் இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் இந்தூரில் உள்ள கடினமான ஆடுகளத்தில் அவர் மீண்டும் ஒருமுறை நன்றாகத் தோற்றமளித்தார், ஆனால் மீண்டும் 12 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார். மேத்யூ குஹ்னிமேனுக்கு எதிராக ஒரே ஒரு தவறு மட்டுமே எடுத்தது. பந்தை ஆன்-சைடில் விக்கெட்டின் சதுரத்தில் அடிப்பதை இலக்காகக் கொள்ளாமல் அவர் நேராக விளையாடியிருக்க வேண்டும்.

ஃபாக்ஸ் கிரிக்கெட்டில் ஆஸ்திரேலிய அணியின் முன்னாள் வீரர் மார்க் வாக் கூறுகையில், “அவரது வகுப்பைச் சேர்ந்த ஒரு வீரர் சதம் இல்லாமல் இவ்வளவு காலம் சென்றுள்ளார் என்பதை என்னால் நம்ப முடியவில்லை.

“அவர் சமீபத்தில் நல்ல தொடர்பில் இருக்கிறார், அவர் ஒரு நாள் கிரிக்கெட்டில் நன்றாக பேட்டிங் செய்தார். இது டெஸ்ட் மேட்ச் கிரிக்கெட் அல்ல என்பது எனக்குத் தெரியும், ஆனால் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் அவரது கடைசி மூன்று இன்னிங்ஸ்களில் அவர் உண்மையில் நன்றாக விளையாடுகிறார் என்பதற்கான அறிகுறிகள் இருந்தன.

“அவர் பந்தை நடுநிலையாக்குகிறார், அவர் பந்தை நன்றாகப் பார்க்கிறார், மேலும் அவரது பாதுகாப்பு வலுவாக உள்ளது. அவர் ஒற்றைப்படை பிழையை செய்கிறார், அது அவருக்கு விலை உயர்ந்தது. அவருக்கு அதிர்ஷ்டம் அதிகம் இல்லை. அவர் ஒரு தவறு செய்கிறார், அவர் வெளியேறினார்.

இதப்பாருங்க> ‘இரண்டு இன்னிங்ஸிலும் நான் பார்த்தேன், ஜடேஜா… உங்களால் அப்படிச் செய்ய முடியாது’: ரோஹித் சர்மாவின் ‘அறிவற்ற’ யுக்திக்கு எதிராக ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிராக மஞ்ச்ரேகர் கோபம்

“அவர் ஒரு உலகத் தரம் வாய்ந்த வீரர், அவருக்கு சதம் நெருங்கிவிட்டதாக உணர்கிறேன். அவர் அழுத்தத்தை உணர்கிறார், அதில் எந்த சந்தேகமும் இல்லை … அவர் நடுவில் வெளியே செல்லும்போது அவர் கொஞ்சம் பதற்றமாக இருப்பதாக உணர்கிறேன்.

வா தொடர்ந்தார்: “அவர் உண்மையில் மிகவும் கடினமான கைகளால் விளையாடுகிறார், அவர் பந்தில் பேட்டிங் செய்வதை உணர விரும்புகிறார். முதல் இன்னிங்ஸில் அந்த ஆட்டமிழப்பை அவர் மிகவும் சதுரமாக விளையாடினார், அவர் அதை மிட் ஆன் வரை விளையாடியிருந்தால், அவர் சரியாக இருந்திருப்பார், ஆனால் அவர் அதை தனது முன் பக்கத்தை சுற்றி விளையாடினார்.

“அவர் தனது முன் பாதத்தை விதைக்க முனைகிறார், இது தொழில்நுட்ப ரீதியாக இந்தியாவில் செய்வது பெரிய விஷயம் அல்ல. ஓரிரு இன்னிங்ஸ்களில் அவர் மீண்டும் கிரீஸில் விளையாடுவதை நாங்கள் பார்த்திருக்கிறோம், இது மெதுவாக ஆடுகளங்களுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது. வெளிப்படையான பலவீனம் எதுவும் இல்லை, ஆனால் அவர் ஒரு தவறு செய்வது போல் தெரிகிறது, அவர் போய்விட்டார்.

இதப்பாருங்க> ஒன்றல்ல, இரண்டல்ல… மூன்று தவறான முடிவுகள்; நிதின் மேனனின் மோசமான நடுவர் அமர்வு தொடர்கிறது, சமூக ஊடகங்களில் ட்ரோல்கள்

“அந்த முதல் இன்னிங்ஸில் விராட் கோலி சிறப்பாக இருந்தார், அவர் கட்டுப்பாட்டுடன் இருந்தார்” என்று முன்னாள் ஆஸ்திரேலிய விக்கெட் கீப்பர் பிராட் ஹாடின் ஃபாக்ஸ் கிரிக்கெட்டில் கூறினார். பின்னர் ஒரு தவறு இருந்தது, அவர் தனது முன் திண்டு சுற்றி விளையாடினார். நீண்ட நேரம் பேட் செய்வது இந்த மேற்பரப்பில் கிடைத்த அதிர்ஷ்டம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *