இந்திய அணி தோற்றாலும், விடுமுறை வேடிக்கையில் விராட் கோலி-ரோஹித் சர்மா

இந்திய டெஸ்ட் அணி: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), கே.எல்.ராகுல், ஷுப்மான் கில், சேதேஷ்வர் புஜாரா, விராட் கோலி, கே.எஸ்.பாரத் (விக்கெட் கீப்பர்), இஷான் கிஷான் (விக்கெட் கீப்பர்), ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், அக்சர் படேல்.

இதப்பாருங்க> ‘நான் 2வது அல்லது 3வது ஓவரில் துடுப்பெடுத்தாடினேன், ஆனால் ரோஹித் சர்மா என்னை உட்கார வைத்தார்….’: கேள்விப்படாத நிதாஹாஸ் டிராபி கதையை விவரிக்கிறார் தினேஷ் கார்த்திக்

பார்டர்-கவாஸ்கர் இடையேயான டெஸ்ட் தொடர் இறுதிக்கட்டத்தை எட்டியுள்ளது. 4 போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் முதல் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் வெற்றி பெற்ற இந்திய அணி, மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியில் தடுமாறியது. இப்போது அகமதாபாத்தில் நடைபெறும் நான்காவது டெஸ்ட் போட்டி இரு அணிகளுக்கும் முக்கியமானது. இந்த போட்டியில் வெற்றி பெற்றால் இந்திய அணி உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் தொடரின் இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறும். மேலும், கடைசி டெஸ்ட் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியா வெற்றி பெற்றால் தொடரை 2-2 என சமன் செய்யலாம். எனவே மார்ச் 9 முதல் தொடங்கும் இந்த போட்டியை கிரிக்கெட் பிரியர்கள் எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர்.

இந்தூர் டெஸ்ட் போட்டியில் மோசமான தோல்வியை தழுவிய இந்திய அணி வீரர்கள் அடுத்த போட்டிக்கான பயிற்சியில் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளனர். ஆனால் இப்படி வியர்க்கும் வீரர்கள் பட்டியலில் டீம் இந்தியா கேப்டன் ரோகித் சர்மாவும், விராட் கோலியும் இடம் பெறாதது ஆச்சரியமாக உள்ளது.

இதப்பாருங்க> அஹமதாபாத் டெஸ்டுக்கு முன்பாக அந்த அணி பெரிய அடியை சந்தித்தது, இந்த கொடிய பந்துவீச்சாளர் தொடரில் இருந்து வெளியேறினார்..!

மூன்றாவது நாள் முடிவடைந்த 3வது டெஸ்ட் போட்டிக்கு பிறகு இந்திய அணியில் இருந்து விராட் கோலி மற்றும் ரோகித் சர்மா வெளியேறினர். அவரும் விடுமுறை மனநிலையில் இருக்கிறார். ஒருபுறம் ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ஷுப்மன் கில், கே.எஸ்.பாரத், அஷ்வின் உள்ளிட்ட சில வீரர்கள் வலையில் வியர்த்து கொட்டுகின்றனர்.

இதற்கிடையில், டீம் இந்தியாவின் இரண்டு முக்கிய வீரர்கள் விடுப்பு எடுத்தது கேள்விகளை எழுப்பியுள்ளது. ஏனெனில் கடந்த மூன்று டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் இவர்கள் இருவரும் எதிர்பார்த்தபடி செயல்படவில்லை.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் அதிரடி பேட்ஸ்மேன் சூர்யகுமார் யாதவ் தெருவில் கிரிக்கெட் விளையாடும் வீடியோ தற்போது வைரலாகி வருகிறது.

இந்த டெஸ்ட் தொடரின் ஐந்து இன்னிங்ஸ்களில் விராட் கோலி ஒரு அரைசதம் கூட அடிக்கவில்லை. 3 டெஸ்ட் போட்டிகளில் 22.20 என்ற சராசரியில் 111 ரன்கள் எடுத்தார். முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் சதம் அடித்த ரோஹித் சர்மா, எஞ்சிய 4 இன்னிங்ஸ்களிலும் பெரிய ஸ்கோரை சேகரிக்கத் தவறினார்.

இருப்பினும், இந்த இரண்டு நட்சத்திர வீரர்களும் டீம் இந்தியாவுக்கு முக்கியமான போட்டிக்கு முன்பே பயிற்சியில் இருந்து வெளியேறியது ஆச்சரியமாக இருந்தது. இந்திய அணி மார்ச் 7 ஆம் தேதி அகமதாபாத்தில் பயிற்சியைத் தொடங்கவுள்ளது, பின்னர் விராட் கோலி மற்றும் ரோஹித் சர்மா அணியில் இணைவார்களா என்பதை பொறுத்திருந்துதான் பார்க்க வேண்டும்.

இதப்பாருங்க> சொந்தமான சொத்துகள் எத்தனை? அவருக்கு என்ன கல்வித் தகுதி இருக்கிறது என்று தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

இந்திய டெஸ்ட் அணி: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), கே.எல்.ராகுல், ஷுப்மான் கில், சேதேஷ்வர் புஜாரா, விராட் கோலி, கே.எஸ்.பாரத் (விக்கெட் கீப்பர்), இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், அக்சர் படேல், குல்தீப் யாதவ், ரவீந்திர ஜடேஜா, முகமது ஷமி , முகமது சிராஜ், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், சூர்யகுமார் யாதவ், உமேஷ் யாதவ், ஜெய்தேவ் உனத்கட்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *