விராட் கோலி, இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்கள் மஹாகாலேஷ்வர் கோயிலுக்கு செல்வது ஏன் முக்கியத்துவம் வாய்ந்தது

பாரம்பரிய உடை, வேட்டி மற்றும் அங்கவஸ்திரம் அணிந்து, இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் மார்ச் 4 அன்று அதிகாலையில் ‘பஸ்ம ஆரத்தி’யில் கலந்து கொண்டார். சக்தி தம்பதியினர் மகாகாலேஷ்வர் கோவிலில் தெய்வத்தின் ‘ஜலாபிஷேக’த்திலும் பங்கேற்றனர்.

இந்தூரில் இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா இடையேயான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டி முடிந்ததும் விராட் மற்றும் அனுஷ்கா உஜ்ஜைனில் உள்ள கோவிலுக்கு வந்தனர். இரண்டு இன்னிங்ஸிலும் தாயத்து அடிக்கத் தவறிய இந்திய அணி 9 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியைத் தழுவியது.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணிக்கு இதுதான் கடைசி வாய்ப்பு, தவறவிட்டால் டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பில் இருந்து வெளியேறிவிடுவார்கள்!

வலது கை பேட்டர் – சமீபத்தில் ரெட்-பால் வடிவத்தில் ரன்களுக்கு போராடி வருகிறார் – ஹோல்கர் ஸ்டேடியத்தில் நடந்த போட்டியின் இரண்டு இன்னிங்ஸிலும் 22 மற்றும் 13 ரன்கள் எடுத்தார், இது மூன்று நாட்களுக்குள் முடிந்தது. கோஹ்லிக்கு முன், அவரது அணி வீரர் கே.எல்.ராகுல் மற்றும் அவரது புதிதாக திருமணமான மனைவி நடிகர் அதியா ஷெட்டி ஆகியோரும் மகாகலின் வாசலில் வந்து அவரது ஆசிர்வாதம் பெறுகின்றனர்.

ஜனவரியில், பல இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்கள், இந்தூரில் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டிக்கு முன்னதாக, பண்டைய இந்திய நகரத்தில் உள்ள சிவன் கோவிலுக்குச் சென்று, பஸ்ம ஆரத்தியில் கலந்து கொண்டனர். கோவிலில் இருந்து வெளியே வந்த இந்திய வீரர் சூர்யகுமார் யாதவ், செய்தியாளர்களிடம் பேசுகையில், கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் கார் விபத்தில் உயிர் பிழைத்த தனது சகநாட்டவரான ரிஷப் பந்த் விரைவில் குணமடைய பிரார்த்தனை செய்வதாக கூறினார்.

இதப்பாருங்க> ‘நான் 2வது அல்லது 3வது ஓவரில் துடுப்பெடுத்தாடினேன், ஆனால் ரோஹித் சர்மா என்னை உட்கார வைத்தார்….’: கேள்விப்படாத நிதாஹாஸ் டிராபி கதையை விவரிக்கிறார் தினேஷ் கார்த்திக்

ஜனவரி மாதம் இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டிக்காக இந்திய கிரிக்கெட் அணி திருவனந்தபுரத்திற்குச் சென்றபோது இதே போன்ற படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்பட்டது. பல கிரிக்கெட் வீரர்கள் தென் மாநிலத்தில் உள்ள சின்னமான பத்மநாபசுவாமி கோவிலுக்கு அனந்தாவின் ஆசிர்வாதத்தைப் பெறச் சென்றனர்.

கிரிக்கெட் போட்டிக்காக தர்மசாலா சென்றிருந்தபோது, வீரர்கள் தலாய் லாமாவின் ஆசிர்வாதத்தைப் பெறுவதற்காக மெக்லியோட்கஞ்சில் உள்ள புத்த மடாலயத்திற்குச் சென்றனர்.

முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரரும், ஜாம்பவான் கேப்டனுமான எம்.எஸ். தோனி ஜார்க்கண்டில் உள்ள தியோரி கோவிலுக்குச் சென்றதும், தெய்வத்தின் மீதான அவரது பக்தியும் உலகில் இருந்து மறைக்கப்படவில்லை. நாட்டில் அதிகம் பின்பற்றப்படும் விளையாட்டு வீரர்களில் ஒருவர் தனது வாழ்க்கையில் ஒவ்வொரு முக்கியமான பணியையும் தெய்வத்தின் ஆசீர்வாதத்தைப் பெற்ற பிறகு தொடங்குகிறார்.

இதப்பாருங்க> அஹமதாபாத் டெஸ்டுக்கு முன்பாக அந்த அணி பெரிய அடியை சந்தித்தது, இந்த கொடிய பந்துவீச்சாளர் தொடரில் இருந்து வெளியேறினார்..!

கிரிக்கெட் வீரர்கள் இத்தகைய வருகைகள் மூலம் வலுவான செய்தியை அனுப்புகிறார்கள்
கோவிலுக்குச் செல்வது ஒருவரின் தனிப்பட்ட விருப்பமாக இருந்தாலும், நாடு முழுவதும் பரவியுள்ள வழிபாட்டுத் தலங்களுக்கும், யாத்ரீகத் தலங்களுக்கும் தொடர்ந்து சென்று வருவதன் மூலம், கிரிக்கெட் வீரர்கள் நல்லதைச் செய்து வருகின்றனர்.

தங்களுக்கும் தங்கள் அன்புக்குரியவர்களுக்கும் தெய்வீக தலையீடுகளைத் தேடுவதைத் தவிர, விளையாட்டு வீரர்கள் மற்றவர்களைப் போலவே தாங்களும் வெறும் மனிதர்கள் என்ற வலுவான செய்தியை மில்லியன் கணக்கான ரசிகர்களுக்கு அனுப்புகிறார்கள்.

புண்ணியத் தலங்களுக்குச் சென்று தெய்வத்தின் முன் கும்பிடும் விளையாட்டு வீரர்கள் – கிரிக்கெட் பைத்தியம் பிடித்த தேசத்தில் சூப்பர் ஸ்டார் அந்தஸ்து பெற்றவர்கள் – எல்லாம் வல்லவரின் முன் அனைவரும் சமம், தங்களிடம் உள்ளதற்கு நன்றியுடன் இருங்கள் என்ற செய்தியைப் பரப்புகிறார்கள்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் அதிரடி பேட்ஸ்மேன் சூர்யகுமார் யாதவ் தெருவில் கிரிக்கெட் விளையாடும் வீடியோ தற்போது வைரலாகி வருகிறது.

கிரிக்கெட் வீரர்கள் லட்சக்கணக்கான இளைஞர்களுக்கு இளைஞர்களின் சின்னங்களாகவும், முன்மாதிரிகளாகவும் உள்ளனர், மேலும் இதுபோன்ற சைகைகள் மூலம், கோயில்கள் அல்லது வழிபாட்டுத் தலங்களுக்குச் செல்வது பழமைவாத சித்தாந்தத்தைப் பிரதிபலிக்காது என்று அவர்களின் ஜெனரல்-இசட் அல்லது ஆயிரக்கணக்கான ரசிகர்களுக்கு வலுவான செய்தியை அனுப்புகிறார்கள். மாறாக, ஒவ்வொருவரும் அடித்தளமாக இருக்க வேண்டும் மற்றும் அவர்களின் வேர்களுடன் இணைந்திருக்க வேண்டும் என்று அது கற்பிக்கிறது.

விராட் மற்றும் ராகுல் இருவரும் தொழில் ரீதியாக சிறந்த கட்டங்களை கடந்து செல்லாததால், கிரிக்கெட் வீரர்கள் தங்கள் வடிவத்தை மீண்டும் பெற தெய்வீக தலையீட்டை நாடுகின்றனர் என்று சமூக ஊடகங்களில் ரசிகர்கள் கருத்து தெரிவிக்கின்றனர். இருப்பினும், அவர்கள் மிகுந்த பக்தியுடன் கோயிலுக்குச் செல்வதால் இது தவறான கருத்தாக இருக்கலாம்.

இதப்பாருங்க> சொந்தமான சொத்துகள் எத்தனை? அவருக்கு என்ன கல்வித் தகுதி இருக்கிறது என்று தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

நிரம்பிய மற்றும் பிஸியான அட்டவணை காரணமாக கிரிக்கெட் வீரர்கள் மிகவும் பரபரப்பான வாழ்க்கை முறையைக் கொண்டுள்ளனர். ஆனால் அவர்கள் தங்கள் இறுக்கமான கால அட்டவணையில் இருந்து நேரத்தை ஒதுக்கி, மற்ற பக்தர்களைப் போலவே கோயிலுக்குச் செல்வதும், ஒவ்வொருவரும் தங்களுக்கும் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கும் நேரமளிக்க வேண்டும், அவர்கள் நேர்மறையான அதிர்வுகளை ஊட்டக்கூடிய இடங்களுக்குச் செல்ல வேண்டும் என்று ஒரு செய்தியை அனுப்புகிறார்கள்.

ஆன்மீக பேச்சாளர்கள் மற்றும் வாழ்க்கை முறை பயிற்சியாளர்களும் இதுபோன்ற இடங்களுக்குச் செல்வதைப் பற்றி பிரசங்கிக்கிறார்கள், ஏனெனில் அவை மக்களின் உற்சாகத்தை உயர்த்த பெரிதும் உதவுகின்றன.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணி தோற்றாலும், விடுமுறை வேடிக்கையில் விராட் கோலி-ரோஹித் சர்மா

சுற்றுலா மற்றும் கலாச்சாரத்தை மேம்படுத்துதல்
நாட்டின் தானியங்கி பிராண்ட் தூதர்களாக இருப்பதால், கிரிக்கெட் வீரர்கள் இந்திய கலாச்சாரம் மற்றும் பாரம்பரியத்தை ஊக்குவித்து, சுற்றுலாவை மேம்படுத்துவதில் முக்கிய பங்கு வகிக்கின்றனர். இத்தகைய வருகைகள் நேரடியாகவோ அல்லது மறைமுகமாகவோ தங்கள் ரசிகர்களையோ அல்லது பின்தொடர்பவர்களையோ அத்தகைய தளங்களுக்குச் செல்ல ஊக்குவிப்பதால், அரசின் கஜானாவுக்குப் பயனளிக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *