இந்தியா எளிதில் WTC இறுதிப் போட்டியை அடைய முடியும், ஒரு வேலை மட்டுமே செய்யப்பட வேண்டும், எந்தவொரு மோதலையும் கொடுக்க முடியாது

ரோஹித் சர்மா தலைமையிலான அணி இந்தியா தற்போது ஆஸ்திரேலியாவிலிருந்து எல்லை-கவாஸ்கர் கோப்பையை விளையாடுகிறது. 4 போட்டித் தொடரில் இந்திய அணி 2–1 என்ற கணக்கில் முன்னால் உள்ளது. இருப்பினும், இந்தூரில் விளையாடிய மூன்றாவது டெஸ்டில் அவர் 9 விக்கெட்டுகளால் தோற்றார். அப்போதிருந்து, உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் இறுதிப் போட்டியை இந்திய அணி எட்டுவது குறித்து கேள்விகள் எழுப்பப்படுகின்றன. சாம்பியன்ஷிப்பின் புள்ளி அட்டவணை பற்றி பேசுகையில், ஆஸ்திரேலியாவின் அணி முதல் மற்றும் இந்திய அணி இரண்டாவது. கங்காரு அணி இறுதிப் போட்டிக்கு தகுதி பெற்றுள்ளது. இரண்டாவது அணிக்கு இந்தியாவிற்கும் இலங்கைக்கும் இடையே ஒரு போர் உள்ளது.

இதப்பாருங்க> சொந்தமான சொத்துகள் எத்தனை? அவருக்கு என்ன கல்வித் தகுதி இருக்கிறது என்று தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் பற்றி பேசுகையில், ஆஸ்திரேலியாவில் 68.52 மற்றும் இந்தியாவில் 60.29 சதவீத மதிப்பெண்கள் உள்ளன. அதே நேரத்தில், இலங்கையின் அணி 53.33 சதவீத மதிப்பெண்களுடன் மூன்றாம் இடத்தில் உள்ளது. இந்தியாவிற்கும் ஆஸ்திரேலியாவிற்கும் இடையிலான நான்காவது டெஸ்ட் மார்ச் 9 முதல் அகமதாபாத்தில் நடைபெற உள்ளது. இங்கு விளையாடிய கடைசி மூன்று டெஸ்ட் போட்டிகளில் இந்தியா வென்றுள்ளது. அத்தகைய சூழ்நிலையில், ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இந்த போட்டியை அணி இந்தியா வென்றால், அது இறுதிப் போட்டியை எட்டும். இலங்கையின் அணிக்கு அவர்களின் இரு போட்டிகளையும் வென்றதன் மூலம் கூட இந்தியாவுடன் பொருந்த முடியாது.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணி தோற்றாலும், விடுமுறை வேடிக்கையில் விராட் கோலி-ரோஹித் சர்மா

தொடரில் 2 போட்டிகளில் வெல்ல வேண்டாம்
ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான அகமதாபாத் பரிசோதனையை அணி இந்தியா இழந்தாலும், அதன் நம்பிக்கை ஒரு பெரிய அளவில் இருக்கும். இலங்கை நியூசிலாந்தில் கடைசி தொடரை விளையாட வேண்டும். இந்தியாவின் தோல்வியின் பேரில், கிவி அணிக்கு எதிரான தொடர் போட்டிகளையும் இலங்கை வெல்ல வேண்டும். ஒரு போட்டி வரையப்பட்டால் இந்திய அணி இறுதிப் போட்டியை எட்டும். நியூசிலாந்தில் இன்றுவரை ஒரு தொடரில் இலங்கையின் அணியால் ஒருபோதும் 2 சோதனைகளை வெல்ல முடியவில்லை. அதாவது, அவர் அற்புதங்களை செய்ய வேண்டும்.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலி, இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்கள் மஹாகாலேஷ்வர் கோயிலுக்கு செல்வது ஏன் முக்கியத்துவம் வாய்ந்தது

வரலாற்றை தீர்மானித்தல்
உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் இறுதி ஜூன் 7 முதல் இங்கிலாந்தில் நடைபெற உள்ளது. இது சாம்பியன்ஷிப்பின் இரண்டாவது சீசன். இந்திய அணியும் முதல் சீசனின் இறுதிப் போட்டியை எட்டியது, பின்னர் அவர் நியூசிலாந்திடம் தோற்றார். இறுதிப் போட்டியில் இந்தியா அல்லது ஆஸ்திரேலியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா அல்லது இலங்கை மோதினால், வரலாறு செய்யப்படுவது உறுதி. டி 20 வேர்ல்ட் மற்றும் ஒருநாள் கோப்பைக்குப் பிறகு ஒரு அணி உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் பட்டத்தையும் வைத்திருப்பது இதுவே முதல் முறையாகும்.

இதப்பாருங்க> ஒருவர் ஆடவில்லை! இந்தியாவின் தோல்வி குறித்து தினேஷ் கார்த்திக் கருத்து!

பிரேக்கிங் நியூஸ் முதன்முதலில் இந்தி நியூஸ் 18 இந்தி | இன்றைய சமீபத்திய செய்திகள், நேரடி செய்தி புதுப்பிப்பு, மிகவும் நம்பகமான இந்தி செய்தி வலைத்தளமான செய்தி 18 இந்தி |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *