அறுவைசிகிச்சைக்குப் பிறகு பெரிய அப்டேட், மேட்ச் வின்னர் பும்ரா 6 மாதங்கள் அவுட், உலகக் கோப்பை விளையாடுவது குறித்த கேள்வி

இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையிலான 4 போட்டிகள் கொண்ட பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபியின் கடைசி ஆட்டம் அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியத்தில் மார்ச் 9 வியாழக்கிழமை நடைபெறுகிறது. தற்போது தொடரில் 2-1 என ரோஹித் சர்மா அண்ட் கோ முன்னிலை வகிக்கிறது. உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் 2023 இன் இறுதிப் போட்டிக்கு இந்தியாவுக்கு அகமதாபாத் டெஸ்ட் மிகவும் முக்கியமானதாக இருக்கும். ஆனால் நான்காவது டெஸ்ட் தொடங்கும் முன்பே இந்திய அணிக்கும் அவர்களது ரசிகர்களுக்கும் பெரும் அடி விழுந்துள்ளது. உண்மையில், இந்திய அணியின் நட்சத்திர பந்துவீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ராவை அடுத்த 6 மாதங்களுக்கு கூட களத்தில் காண முடியாது.

இதப்பாருங்க> விராட் கோஹ்லி நான்காவது சோதனையை திட்டமிடுவார், இது சச்சின் டெண்டுல்கர் கூட சேரவில்லை!

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா முதுகில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக நீண்ட நாட்களாக கிரிக்கெட் விளையாடவில்லை என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. அவரது காயம் காரணமாக, அவர் ஆசிய கோப்பை மற்றும் 2022 டி20 உலகக் கோப்பையிலும் பங்கேற்க முடியவில்லை. இந்த எபிசோடில், இப்போது பும்ரா அடுத்த 6 மாதங்களுக்கு கூட களத்தில் இறங்க முடியாது.

இதப்பாருங்க> அகமதாபாத்தில் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்களின் பேருந்தில் ‘ரங் பர்சே…’ ஹோலி பார்ட்டி, கோஹ்லி கீழே விழுந்தார், பாருங்கள்

உண்மையில், பும்ரா தனது முதுகில் ஏற்பட்ட காயத்தில் இருந்து மீள அறுவை சிகிச்சை செய்ய நியூசிலாந்தின் கிறிஸ்ட்சர்ச் நகருக்குச் சென்றிருந்தார். ஜஸ்ஸியின் அறுவை சிகிச்சை வெற்றிகரமாக முடிந்து தற்போது அவர் நலமுடன் இருப்பதாக எங்கிருந்து தெரிய வருகிறது. அவரது அறுவை சிகிச்சையை பிரபல எலும்பியல் அறுவை சிகிச்சை நிபுணர் டாக்டர் ரோவன் ஸ்கவுட்டன் செய்தார் என்று சொல்லுங்கள். ஆனால் ஆதாரங்களின்படி, பும்ரா அடுத்த 6 மாதங்களுக்கு கிரிக்கெட் விளையாட முடியாது என்று கூறப்படுகிறது, இதன் காரணமாக அக்டோபர்-நவம்பரில் நடைபெறவுள்ள ஒருநாள் உலகக் கோப்பை 2023 இல் பும்ரா பங்கேற்பது குறித்து கேள்விகள் எழுப்பப்படுகின்றன.

ஒரு புகழ்பெற்ற சர்வதேச வாழ்க்கையைப் பெற்றுள்ளார்

29 வயதான ஜஸ்பிரித் பும்ரா இதுவரை இந்தியாவுக்காக 30 டெஸ்ட், 72 ஒருநாள் மற்றும் 60 டி20 போட்டிகளில் விளையாடி முறையே 128, 121 மற்றும் 70 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். இது தவிர, ஐபிஎல் பற்றி பேசுகையில், மும்பை இந்தியன்ஸை பிரதிநிதித்துவப்படுத்திய ஜாஸ்ஸி, ஐபிஎல்லில் மொத்தம் 120 போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார், அதில் அவர் 7.39 என்ற பொருளாதாரத்தில் பந்துவீசும்போது 145 விக்கெட்டுகளை எடுத்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> இந்த 5 விக்கெட் கீப்பர்களை இந்திய அணியில் பார்மில் இல்லாத கேஎல் ராகுலுக்கு பதிலாக சேர்க்கலாம்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *