அகமதாபாத் டெஸ்டுக்கு முன் டீம் இந்தியாவுக்கு மிகவும் மோசமான செய்தி, இந்த மேட்ச் வின்னிங் வீரர் 6 மாதங்களுக்கு கிரிக்கெட் விளையாட மாட்டார்

உண்மையில், நியூசிலாந்தின் கிறிஸ்ட்சர்ச் நகரில் ஜஸ்பிரித் பும்ரா முதுகில் அறுவை சிகிச்சை செய்துள்ளார். அறுவை சிகிச்சை வெற்றிகரமாக நடந்ததாகவும், ஜஸ்பிரித் பும்ரா நலமுடன் இருப்பதாகவும் நியூசிலாந்தில் இருந்து செய்திகள் வருகின்றன. ஜஸ்பிரித் பும்ராவின் முதுகு அறுவை சிகிச்சையை கிறைஸ்ட்சர்ச்சில் உள்ள ஃபோர்ட் எலும்பியல் மருத்துவமனையின் புகழ்பெற்ற எலும்பியல் அறுவை சிகிச்சை நிபுணரான டாக்டர் ரோவன் ஷௌட்டன் செய்தார். ஜஸ்பிரித் பும்ரா 6 மாதங்களுக்கு கிரிக்கெட் விளையாட மாட்டார் என்று வட்டாரங்கள் மூலம் தெரிய வந்துள்ளது. ஜஸ்பிரித் பும்ரா குணமடைய இன்னும் 6 மாதங்கள் ஆகும். அதே நேரத்தில், இந்த ஆண்டு இறுதியில் நடைபெறவுள்ள ஐசிசி ஒருநாள் உலகக் கோப்பை 2023 வரை ஜஸ்பிரித் பும்ரா குணமடைவது கடினம் என்று நம்பப்படுகிறது.

இதப்பாருங்க> விராட் கோஹ்லி நான்காவது சோதனையை திட்டமிடுவார், இது சச்சின் டெண்டுல்கர் கூட சேரவில்லை!

இந்த மேட்ச் வின்னிங் பிளேயர் 6 மாதங்களுக்கு கிரிக்கெட் விளையாட மாட்டார்

ஜஸ்பிரித் பும்ரா காயம் காரணமாக கடந்த ஆண்டு செப்டம்பர் மாதம் முதல் கிரிக்கெட் மைதானத்தில் இருந்து விலகி இருந்தார். ஜஸ்பிரித் பும்ரா முதுகு அறுவை சிகிச்சைக்குப் பிறகு குணமடைய குறைந்தது 6 மாதங்கள் ஆகும். 2023 உலகக் கோப்பை இந்த ஆண்டு அக்டோபர்-நவம்பர் மாதங்களில் இந்தியாவில் நடத்தப்பட உள்ளது. இத்தகைய சூழ்நிலையில், ஜஸ்பிரித் பும்ரா 2023 உலகக் கோப்பைக்கு முழு உடற்தகுதி பெறுவது கடினம். அதே நேரத்தில், பும்ரா ஆகஸ்ட் வரை வலைகளில் பங்கேற்க முடியும் என்று பரிந்துரைக்கப்பட்ட 6 மாத காலத்திலிருந்து மதிப்பிடலாம். 2023ஆம் ஆண்டுக்கான ஆசியக் கோப்பை செப்டம்பரில் தொடங்கவுள்ள நிலையில், எந்த சூழ்நிலையிலும் அவரால் போட்டியில் பங்கேற்க முடியாது.

இதப்பாருங்க> அகமதாபாத்தில் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்களின் பேருந்தில் ‘ரங் பர்சே…’ ஹோலி பார்ட்டி, கோஹ்லி கீழே விழுந்தார், பாருங்கள்

ஆசிய கோப்பையில் விளையாட முடியாது

எவ்வாறாயினும், மருத்துவமனை அதிகாரி ஒருவர் கருத்து தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார், ஜஸ்பிரித் தொடர்பான ஏதேனும் கேள்விகள் இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியத்திற்கு (பிசிசிஐ) அனுப்பப்படும் என்று கூறினார். முன்னாள் நியூசிலாந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஷேன் பாண்ட், இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) பும்ரா விளையாடும் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியின் பந்துவீச்சு பயிற்சியாளராக இருக்கும் டாக்டர் ஷௌட்டனின் பெயரை பிசிசிஐக்கு பரிந்துரைத்ததாக நம்பப்படுகிறது. இருப்பினும், தற்போதைய சிகிச்சையை தான் பரிந்துரைத்ததாக பாண்ட் கூற மறுக்கிறார். பிசிசிஐ இன்னும் ஒரு அறிக்கையை வெளியிடவில்லை, ஆனால் மீட்புக்கு அதிகபட்சம் 24 வாரங்கள் ஆகும் என்றும், ஆகஸ்ட் மாதத்திற்குள் வேகப்பந்து வீச்சாளர் வலைகளைத் தாக்கும் நிலையில் இருக்க வேண்டும் என்றும் வாரியத்தின் வட்டாரங்கள் கூறுகின்றன.

இதப்பாருங்க> இந்த 5 விக்கெட் கீப்பர்களை இந்திய அணியில் பார்மில் இல்லாத கேஎல் ராகுலுக்கு பதிலாக சேர்க்கலாம்

செப்டம்பரில் நடைபெறவுள்ள ஆசிய கோப்பையில் அவரால் விளையாட முடியாமல் போகலாம், ஆனால் பும்ரா உலகக் கோப்பைக்கு முழுமையாக தயாராகலாம் என்ற நம்பிக்கை நிலவுகிறது.இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையிலான 4 போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் நான்காவது டெஸ்ட் போட்டி அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர மோடி மைதானத்தில் நாளை காலை 9:30 மணிக்கு தொடங்குகிறது. இந்நிலையில், இந்திய அணிக்கு மோசமான செய்தி ஒன்று வெளியாகி உள்ளது. உண்மையில், இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் மேட்ச் வின்னிங் வீரர் 6 மாதங்களுக்கு கிரிக்கெட் விளையாட முடியாது. இது இந்திய அணிக்கு மிகப்பெரிய அடியாகும். உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் 2023 இன் இறுதிப் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக ஜூன் 7 ஆம் தேதி ஓவல் மைதானத்தில் இந்தியா விளையாடலாம். இது தவிர, 2023 ஆசிய கோப்பையிலும் இந்திய அணி விளையாட உள்ளது. இந்நிலையில், இந்த மேட்ச் வின்னர் வீரர் 6 மாதங்கள் கிரிக்கெட்டில் இருந்து விலகி இருப்பது மிகவும் மோசமான செய்தி.

இதப்பாருங்க> அறுவைசிகிச்சைக்குப் பிறகு பெரிய அப்டேட், மேட்ச் வின்னர் பும்ரா 6 மாதங்கள் அவுட், உலகக் கோப்பை விளையாடுவது குறித்த கேள்வி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *