ரவி சாஸ்திரியின் வார்த்தைகளால் மிகவும் கோபமடைந்த ரோஹித் சர்மா, இது பெரிய விடையம், விஷயத்தை தெரிந்து கொள்ளுங்கள் என்றார்.

இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையிலான நான்காவது டெஸ்ட் போட்டி அகமதாபாத்தில் வியாழக்கிழமை தொடங்குகிறது. இந்நிலையில், முன்னாள் தலைமை பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரியின் வார்த்தைகளை கேப்டன் ரோகித் சர்மா முட்டாள்தனம் என்று கூறியுள்ளார். முழு கதை என்ன தெரியுமா?

இந்திய அணியின் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா அடிக்கடி வெளிப்படையாக பேசுவார். அகமதாபாத் டெஸ்ட் போட்டிக்கு முன்பாகவே சில ஊடகங்கள் முன் இப்படிக் கூறியிருக்கிறார். இந்திய கேப்டன் ரவி சாஸ்திரி ஒரு அறிக்கையை ‘அபத்தமானது’ என்று அழைத்தார், அதில் சாஸ்திரி டீம் இந்தியாவை மிகவும் நம்பிக்கையுடன் கூறினார். அவுஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இந்தூர் டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணி அதீத நம்பிக்கையால் தோல்வியடைந்ததாக ரவி சாஸ்திரி தெரிவித்துள்ளார். நான்காவது மற்றும் கடைசி டெஸ்ட் போட்டிக்கு முன்னதாக, ரோஹித் கூறுகையில், ‘உண்மையாக, நீங்கள் இரண்டு போட்டிகளில் வெற்றி பெற்றால், வெளியில் உள்ளவர்கள் நாங்கள் அதீத நம்பிக்கையுடன் இருப்பதாக உணர்கிறோம். இது முற்றிலும் அர்த்தமற்றது, ஏனென்றால் நீங்கள் நான்கு போட்டிகளில் சிறந்ததைச் செய்ய விரும்புகிறீர்கள்.

இதப்பாருங்க> அறுவைசிகிச்சைக்குப் பிறகு பெரிய அப்டேட், மேட்ச் வின்னர் பும்ரா 6 மாதங்கள் அவுட், உலகக் கோப்பை விளையாடுவது குறித்த கேள்வி

ரவி சாஸ்திரி 6 ஆண்டுகள் இந்திய அணியின் தலைமை பயிற்சியாளராக இருந்தபோதும், அணியின் இந்த யோசனை குறித்து கருத்து தெரிவித்தார். மூன்றாவது டெஸ்டில் ஆஸ்திரேலியாவின் கைகளில் இந்தியா ஒன்பது விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்ததற்கு பதிலளித்த அவர், இந்திய அணி சற்று துணிச்சலுடனும், அதீத நம்பிக்கையுடனும் இருந்தது, அங்கு அவர்கள் வெற்றி பெறுவது உறுதி என்று கூறினார்.

இதப்பாருங்க> அகமதாபாத் டெஸ்டுக்கு முன் டீம் இந்தியாவுக்கு மிகவும் மோசமான செய்தி, இந்த மேட்ச் வின்னிங் வீரர் 6 மாதங்களுக்கு கிரிக்கெட் விளையாட மாட்டார்

கேப்டன் ரோஹித் கடந்த 18 மாதங்களாக தனது அமைதியையும், அமைதியையும், கண்ணியத்தையும் பேணி வருகிறார். “இரண்டு போட்டிகளில் வென்ற பிறகு நீங்கள் நிறுத்த விரும்பவில்லை,” என்று அவர் கூறினார். இது மிகவும் எளிமையானது. “வெளிப்படையாக இவர்கள் அனைவரும் அதீத நம்பிக்கையைப் பற்றி பேசும்போது, ​​குறிப்பாக அவர்கள் டிரஸ்ஸிங் ரூமில் இல்லாதபோது, ​​டிரஸ்ஸிங் ரூமில் என்ன மாதிரியான விவாதங்கள் நடக்கின்றன என்பது அவர்களுக்குத் தெரியாது.”

இதப்பாருங்க> பும்ராவின் அறுவை சிகிச்சை வெற்றி.. இப்போது விளையாடுவது கடினம்!

கட்சியின் முக்கிய வியூகவாதியாக இருந்த ஒருவருக்கு ரோஹித்தின் பதில். “ஒவ்வொரு போட்டியிலும் நாங்கள் எங்களால் சிறந்ததைச் செய்ய விரும்புகிறோம், அது அதீத நம்பிக்கை அல்லது வேறு யாரேனும் இருந்தால், அது எங்களுக்கு ஒரு பொருட்டல்ல” என்று இந்திய கேப்டன் கூறினார். ரோஹித் கூறுகையில், ‘ரவி தானே இந்த டிரஸ்ஸிங் ரூமில் ஒரு பகுதியாக இருந்துள்ளார், நாங்கள் விளையாடும்போது எப்படிப்பட்ட மனநிலையில் இருக்கிறோம் என்பது அவருக்குத் தெரியும். இது அதீத நம்பிக்கையைப் பற்றியது அல்ல, மாறாக இரக்கமற்றது. இரக்கமற்ற வார்த்தை என்பது ஒவ்வொரு கிரிக்கெட் வீரரின் மனதில் தோன்றும் மற்றும் வெளிநாட்டு சுற்றுப்பயணத்தின் போது எதிரணிக்கு ஒரு சிறிய வாய்ப்பையும் கொடுக்காமல் தொடர்புடையது. வெளியூர் பயணம் செய்யும் போது நாங்களும் அப்படித்தான் உணர்கிறோம்.

இதப்பாருங்க> அகமதாபாத் தேர்வுக்கு முன்னதாக, மூன்று சாதனைகள் இந்திய அணியை மகிழ்ச்சியில் வைத்திருக்கின்றன

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *