இந்திய அணியின் இந்த பந்துவீச்சாளர் ICC டெஸ்ட் தரவரிசையில் நம்பர் 1 இடத்தைப் பிடித்துள்ளார்

கடைசி டெஸ்ட் பந்துவீச்சு தரவரிசையில், 36 வயதான ஆர் அஷ்வின், இங்கிலாந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜேம்ஸ் ஆண்டர்சனிடம் இருந்து சிறந்த பந்து வீச்சாளர் கிரீடத்தை கைப்பற்றினார். ஆனால் சமீபத்திய தரவரிசையில், இந்த இரண்டு வீரர்களும் 859 புள்ளிகளுடன் நம்பர் 1 பந்துவீச்சாளர்களாக உள்ளனர்

சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ICC) சமீபத்திய டெஸ்ட் பந்துவீச்சு தரவரிசையை வெளியிட்டுள்ளது. இந்த தரவரிசையில், இரு வீரர்களும் கூட்டு நம்பர்-1 பந்துவீச்சாளர்கள். இந்த தரவரிசையில், இந்திய அணியின் ஒரு வீரர் டெஸ்ட் பந்துவீச்சாளராக நம்பர்-1 இடத்திலும், மற்றொரு பந்துவீச்சாளர் இங்கிலாந்து கிரிக்கெட் அணியின் பந்துவீச்சாளரும் உள்ளனர். இந்த இரு பந்துவீச்சாளர்களும் ICC டெஸ்ட் தரவரிசையில் 859 புள்ளிகள் பெற்றுள்ளனர்.

இதப்பாருங்க> அகமதாபாத் டெஸ்டுக்கு முன் டீம் இந்தியாவுக்கு மிகவும் மோசமான செய்தி, இந்த மேட்ச் வின்னிங் வீரர் 6 மாதங்களுக்கு கிரிக்கெட் விளையாட மாட்டார்

கடைசி டெஸ்ட் பந்துவீச்சு தரவரிசையில், 36 வயதான ஆர் அஷ்வின், இங்கிலாந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜேம்ஸ் ஆண்டர்சனிடம் இருந்து சிறந்த பந்து வீச்சாளர் கிரீடத்தை கைப்பற்றினார். ஆனால் சமீபத்திய தரவரிசையில், இந்த இரண்டு வீரர்களும் 859 புள்ளிகளுடன் நம்பர் 1 பந்துவீச்சாளர்களாக உள்ளனர். ஆர் அஸ்வின் தற்போது ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடரில் இந்திய அணியில் இடம்பெற்றுள்ளார்.

இதப்பாருங்க> பும்ராவின் அறுவை சிகிச்சை வெற்றி.. இப்போது விளையாடுவது கடினம்!

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபி தொடரில் எஞ்சியிருக்கும் 1 டெஸ்ட் போட்டியில் இந்தியாவின் சிறப்பான ஆட்டத்தில் ஆர் அஸ்வின் நம்பர் 1 இடத்தை தக்கவைக்க வாய்ப்பு உள்ளது. பந்துவீச்சுடன், ஆல்ரவுண்டர்கள் பட்டியலில் ஆர் அஸ்வின் இரண்டாவது இடத்தில் தொடர்கிறார். பந்துவீச்சாளர்கள் பட்டியலில் ரவீந்திர ஜடேஜா 8வது இடத்தில் நீடிக்கிறார். ஜஸ்பிரித் பும்ரா ஆறாவது இடத்தைப் பிடித்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> அகமதாபாத் தேர்வுக்கு முன்னதாக, மூன்று சாதனைகள் இந்திய அணியை மகிழ்ச்சியில் வைத்திருக்கின்றன

இந்திய அணிக்காக அஸ்வின் இதுவரை 91 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். இந்தப் போட்டிகளில் ஆர் அஸ்வின் மொத்தம் 467 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். டெஸ்ட் போட்டிகளில் இந்தியாவின் வெற்றிகரமான பந்துவீச்சாளர்களில் இவரும் ஒருவர். இந்திய அணிக்காக 113 ஒருநாள் மற்றும் 65 டி20 போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். ஒருநாள் போட்டிகளில் 151 விக்கெட்டுகளையும், டி20 போட்டிகளில் 72 விக்கெட்டுகளையும் வீழ்த்தியுள்ளார்.

இதப்பாருங்க> ரவி சாஸ்திரியின் வார்த்தைகளால் மிகவும் கோபமடைந்த ரோஹித் சர்மா, இது பெரிய விடையம், விஷயத்தை தெரிந்து கொள்ளுங்கள் என்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *