எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, முதல் நாளில் ரோஹித் சர்மா மற்றும் அணியின் பந்துவீச்சாளர்கள் என்ன செய்ய விரும்பினர்: சுனில் கவாஸ்கர்

இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையிலான நான்காவது டெஸ்ட் போட்டி அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர மோடி மைதானத்தில் தொடங்கியது. நான்காவது டெஸ்ட் போட்டியின் முதல் நாள் ஆட்டநேர முடிவில் ஆஸ்திரேலியா முதல் நாள் ஆட்டநேர முடிவில் 4 விக்கெட்டுகளை இழந்து 255 ரன்கள் எடுத்துள்ளது. நான்காவது டெஸ்டில் இந்திய அணியின் பந்துவீச்சாளர்கள் சிறப்பாக செயல்படத் தவறினர், இதன் காரணமாக கங்காரு அணி தொடக்கம் முதலே புரவலர்களுக்கு அழுத்தம் கொடுத்தது.

இதப்பாருங்க> ரவி சாஸ்திரியின் வார்த்தைகளால் மிகவும் கோபமடைந்த ரோஹித் சர்மா, இது பெரிய விடையம், விஷயத்தை தெரிந்து கொள்ளுங்கள் என்றார்.

முதல் நாளில் இந்திய பந்துவீச்சாளர்கள் புதிய பந்தில் சிறப்பாக செயல்பட முடியாமல் போனது குறித்து முன்னாள் பேட்ஸ்மேன் சுனில் கவாஸ்கரும் அதிருப்தி அடைந்தார். அவரைப் பொறுத்தவரை, ரோஹித் சர்மா தனது அணியில் இருந்து எதிர்பார்த்தபடி வீரர்கள் பந்து வீசவில்லை.

ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸிடம் சுனில் கவாஸ்கர் கூறுகையில், ‘டிரஸ்ஸிங் ரூமில் வீரர்களுக்கு இடையே உரையாடல் நடந்திருக்க வேண்டும். இந்த உரையாடல் நடந்திருக்க வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன், ஏனென்றால் கடைசி மணிநேரத்தில் குழு அவர்களின் முயற்சியால் மிகவும் ஏமாற்றமடைந்திருக்க வேண்டும். இரண்டாவது புதிய பந்திற்குப் பிறகு, அணி நிறைய ரன்களைக் கொள்ளையடித்தது மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவை ஆதிக்கம் செலுத்த அனுமதித்தது. பந்து வீச்சாளர்கள் புதிய பந்தில் கடினமாக உழைத்திருக்கலாம் ஆனால் அது நடக்கவில்லை.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் இந்த பந்துவீச்சாளர் ICC டெஸ்ட் தரவரிசையில் நம்பர் 1 இடத்தைப் பிடித்துள்ளார்

கவாஸ்கர் மேலும் கூறுகையில், ‘முதல் நாள் மிகவும் சூடாக இருந்தது, இது குறித்து எந்த கேள்வியும் எழுப்ப முடியாது. வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் இங்கே நிறைய சிரமப்பட்டிருக்க வேண்டும். ஆனால் உங்களிடம் புதிய பந்து உள்ளது, நீங்கள் இந்தியாவுக்காக விளையாடுகிறீர்கள் என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். என்னைப் பொறுத்தவரை, முதல் நாள் ஆட்டம் முடிந்து அணியினர் டிரஸ்ஸிங் ரூமுக்கு வந்திருக்கும் போது, ​​இப்போது இரண்டாவது நாள் நன்றாக மைதானத்திற்குத் திரும்ப வேண்டும் என்று தங்களுக்குள் பேசிக்கொண்டிருக்க வேண்டும்.

முதல் நாளில் உஸ்மான் கவாஜா சதம் அடித்தார்
முதல் நாள் ஆட்டம் குறித்து பேசுகையில், டாஸ் வென்ற ஆஸ்திரேலியா முதலில் பேட்டிங் செய்ய முடிவு செய்தது. அந்த அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் உஸ்மான் கவாஜா 251 பந்துகளில் 15 பவுண்டரிகளுடன் 104* ரன்கள் குவித்தார். அவரைத் தவிர கேமரூன் கிரீன் முதல் நாள் ஆட்ட நேர முடிவில் 49* ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.

இதப்பாருங்க> நான்காவது டெஸ்டில் ஷ்ரேயாஸ் ஐயரின் பந்துவீச்சு ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தது.

இவர்கள் இருவரைத் தவிர, டிராவிஸ் ஹெட் 44 பந்துகளில் 7 பவுண்டரிகள் உதவியுடன் 32 ரன்கள் குவித்தார். மார்னஸ் லாபுஷேன் பெரிய இன்னிங்ஸ் ஆடத் தவறி 3 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்த நிலையில் பெவிலியன் திரும்பினார். கேப்டன் ஸ்டீவ் ஸ்மித் 38 ரன்கள் குவித்தார். இந்திய அணி சார்பில் முதல் நாள் ஆட்ட நேர முடிவில் முகமது ஷமி 17 ஓவர்களில் 65 ரன்களுக்கு 2 விக்கெட்டுகளையும், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா ஆகியோர் தலா ஒரு விக்கெட்டையும் கைப்பற்றினர். இந்த டெஸ்டில் இந்தியா வெற்றி பெறுவது மிகவும் முக்கியம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *