அகமதாபாத் டெஸ்டில் ஆஸ்திரேலிய இன்னிங்ஸ் 480 ரன்களுக்கு குறைக்கப்பட்டது, இந்தியாவும் சிறப்பான தொடக்கத்தை பெற்றது

ஆஸ்திரேலிய அணியின் முதல் இன்னிங்ஸ் 480 ரன்களுக்கு மட்டுப்படுத்தப்பட்ட அகமதாபாத் டெஸ்ட் போட்டியின் இரண்டாம் நாள் ஆட்ட நேர முடிவில் இந்தியாவும் விக்கெட் இழப்பின்றி 36 ரன்கள் எடுத்திருந்தது.

இதப்பாருங்க> ரவி சாஸ்திரியின் வார்த்தைகளால் மிகவும் கோபமடைந்த ரோஹித் சர்மா, இது பெரிய விடையம், விஷயத்தை தெரிந்து கொள்ளுங்கள் என்றார்.

இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையிலான அகமதாபாத் டெஸ்ட் போட்டியின் இரண்டாம் நாள் ஆட்டம் முடிவடையும் போது, ​​இந்திய அணி தனது முதல் இன்னிங்சில் விக்கெட் இழப்பின்றி 36 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. முன்னதாக, ஆஸ்திரேலிய அணியின் முதல் இன்னிங்ஸ் 480 ரன்களுக்கு குறைக்கப்பட்டது, இதில் உஸ்மான் கவாஜா 180 ரன்கள் எடுத்தார், அதே நேரத்தில் கேமரூன் கிரீன் 114 ரன்கள் எடுத்தார். இந்திய அணி சார்பில் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் பந்துவீச்சில் சிறப்பாக செயல்பட்டு 6 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியின் இந்த பந்துவீச்சாளர் ICC டெஸ்ட் தரவரிசையில் நம்பர் 1 இடத்தைப் பிடித்துள்ளார்

முதல் அமர்வில் கவாஜாவும் கிரீனும் ரன் சேர்த்தனர்

இரண்டாம் நாள் முதல் செஷனின் ஆட்டம் தொடங்கியதும் இந்திய அணியின் பந்துவீச்சாளர்கள் சற்று சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்துவார்கள் என அனைவரும் எதிர்பார்த்தனர்.ஆனால் உஸ்மான் கவாஜா, கேமரூன் கிரீன் ஜோடி விக்கெட்டுகளை வீழ்த்த வாய்ப்பளிக்கவில்லை. முதல் செஷன் முடிவில் அந்த அணியின் ஸ்கோர் 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 347 ரன்களை எட்டியது.

இதப்பாருங்க> நான்காவது டெஸ்டில் ஷ்ரேயாஸ் ஐயரின் பந்துவீச்சு ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தது.

இரண்டாவது அமர்வில் கிரீன் சதம் அடித்தார் ஆனால் ஆஸ்திரேலியா 3 விக்கெட்டுகளை இழந்தது

மதிய உணவுக்குப் பிறகு ஆட்டத்தின் இரண்டாவது அமர்வு தொடங்கியவுடன், ஆஸ்திரேலிய ஆல்-ரவுண்டர் வீரர் கேமரூன் கிரீன், டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் தனது முதல் சதத்தைப் பூர்த்தி செய்வதில் அதிகம் தாமதிக்கவில்லை. இதன்பிறகு, கிரீன் 114 ரன்களில் தனிப்பட்ட ஸ்கோரில் விளையாடிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​அஷ்வின் லெக் சைடு நோக்கிச் செல்லும் பந்தை ஆடும் முயற்சியில், விக்கெட் கீப்பரிடம் தன் கேட்சை ஒப்படைத்தார்.

இதப்பாருங்க> எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, முதல் நாளில் ரோஹித் சர்மா மற்றும் அணியின் பந்துவீச்சாளர்கள் என்ன செய்ய விரும்பினர்: சுனில் கவாஸ்கர்

378 என்ற ஸ்கோரில் ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு 5வது அடி கிடைத்தது.இதையடுத்து பேட்டிங்கிற்கு வந்த அலெக்ஸ் கேரியும் கணக்கு திறக்காமல் அஷ்வினுக்கு பலியாகினார். அதே சமயம் 387 ரன்கள் எடுத்த நிலையில் கங்காரு அணிக்கு மிட்செல் ஸ்டார்க் வடிவில் 7வது அடி கிடைத்தது. தேநீர் நேரத்தில் ஆட்டம் நிறுத்தப்பட்டபோது, ​​அதற்குள் ஆஸ்திரேலிய அணி தனது முதல் இன்னிங்சில் 7 விக்கெட் இழப்புக்கு 409 ரன்கள் எடுத்திருந்தது.

மர்பி மற்றும் லியான் 450 ரன்களை கடந்தனர், அஸ்வின் 6 விக்கெட்டுகளை பூர்த்தி செய்தனர்

இதப்பாருங்க> கோஹ்லி பெருங்களிப்புடன் பாரதத்தை சுட்டிக்காட்டுகிறார்; விக்கெட் கீப்பரின் த்ரோ ஆஸ்திரேலியாவின் தொடக்க ஆட்டக்காரரைத் தாக்கிய பிறகு ரோஹித் மற்றும் கவாஜா காவியமான எதிர்வினையை வழங்கினர்

அன்றைய கடைசி அமர்வில், இந்திய பந்துவீச்சாளர்கள் விரைவில் ஆஸ்திரேலிய இன்னிங்ஸை முடிப்பார்கள் என்று அனைவரும் எதிர்பார்த்தனர், மேலும் 180 ரன்கள் எடுத்து உஸ்மான் கவாஜா பெவிலியன் திரும்பியதும் ஆரம்பம் ஒத்திருந்தது. ஆனால் இங்கிருந்து, நாதன் லயன் மற்றும் டோட் மர்பி இடையே 9வது விக்கெட்டுக்கு 70 ரன்கள் பார்ட்னர்ஷிப் காணப்பட்டது, இது ஆஸ்திரேலியாவின் ஸ்கோரை 450 ரன்களைக் கடக்க உதவியது. கங்காரு அணியின் முதல் இன்னிங்ஸ் 480 ரன்களுக்கு குறைக்கப்பட்ட நிலையில், 41 ரன்களில் ஆட்டமிழந்த டோட் மர்பி அஷ்வினுக்கு பலியாக, ஆஸ்திரேலிய அணி 479 ரன்களுக்கு 9வது அடியைப் பெற்றது.

இதப்பாருங்க> விராட் கோலி தனது ‘வாழ்க்கையை மாற்றும்’ தருணம் குறித்து திறந்தார், இது இந்திய கேப்டன்சி அல்ல

இந்திய அணி சார்பில் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் 6 விக்கெட்டுகளையும், முகமது ஷமி 2 விக்கெட்டுகளையும், ரவீந்திர ஜடேஜா மற்றும் அக்சர் படேல் 1-1 விக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினர். இரண்டாம் நாள் ஆட்ட நேர முடிவில் இந்திய அணி தனது முதல் இன்னிங்சில் விக்கெட் இழப்பின்றி 36 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. கேப்டன் ரோகித் ஷர்மா 17, ஷுப்மான் கில் 18 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தனர்.

இதப்பாருங்க> அகமதாபாத் டெஸ்டில் அஸ்வினின் ‘விராட் சாதனை’, இந்திய கிரிக்கெட் வரலாற்றில் பதிவான பெயர்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *