இந்தியா இன்னிங்ஸ் முன்னிலை!

தற்போதைய பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபி டெஸ்ட் கிரிக்கெட் தொடரில் ஒரு போட்டி நான்காவது நாளுக்குள் நுழைந்திருப்பது இதுவே முதல்முறை, மேலும் மூன்றில் ஏதேனும் முடிவு வெளிவர வாய்ப்பு உள்ளது. தற்போதைய நிலவரத்தை கருத்தில் கொண்டு போட்டி கிட்டத்தட்ட டிராவாகும் வாய்ப்பு அதிகம் உள்ளது. நான்காவது நாளில் இந்திய அணி துணிச்சலாக விளையாடி இன்னிங்சில் முன்னிலை பெற வேண்டும் என்று கணக்கிட்டது. விராட் கோலியின் சதத்தை எதிர்பார்த்து கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் காத்திருக்கின்றனர்.

தற்போது நடைபெற்று வரும் பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபி டெஸ்ட் கிரிக்கெட் தொடரில் முதல்முறையாக பால்கனியில் போட்டி நடைபெற்றதால், இங்குள்ள நரேந்திர மோடி மைதானத்தில் பேட்டர்ஸ் ஆதிக்கம் செலுத்தி வருகிறது. பேட்டிங் வீரர்களின் சொர்க்கம் போல விளங்கும் மொட்டேரா ஆடுகளத்தில் இந்திய அணிக்காக நான்காவது நாளான இன்று தொடர்ந்து களமிறங்கும் நட்சத்திர வீரர் விராட் கோலி சதத்தை எதிர்பார்த்து காத்திருக்கிறார். டிசம்பர் 2019 முதல் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் சத வறட்சியை எதிர்கொண்டுள்ள விராட், இந்த வறட்சியை முறியடிக்க ஒரு சிறந்த வாய்ப்பு உள்ளது. ஆட்டத்தின் மூன்றாவது நாளில் அரைசதம் அடித்து கிரீஸில் உறுதியாக இருந்தார்.

இதப்பாருங்க> இந்தியா 444 ரன்கள் பின்தங்கியுள்ளது: சுவாரஸ்யமான மூன்றாம் நாள் ஆட்டம், ரோஹித்-கில் மீது அனைவரின் பார்வையும்

உஸ்மான் கவாஜா மற்றும் கேமரூன் கிரீன் ஆகியோரின் சதங்களின் பலத்தில் ஆஸ்திரேலியா முதல் இன்னிங்சில் 480 ரன்கள் குவித்தது. இதையடுத்து, 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 300 ரன்களுக்கு மேல் எடுத்த இந்திய அணி, முதல் இன்னிங்சில் 50 ரன்கள் முன்னிலை பெற வேண்டும் என்ற முனைப்பில் உள்ளது. மூன்று நாட்கள் பயன்படுத்தப்படும் ஆடுகளம், நான்காவது மற்றும் ஐந்தாவது நாளில் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு உதவ வாய்ப்புள்ளது. எனவே, இங்கே பேட்டிங் செய்யும்போது நீங்கள் கவனம் செலுத்துவதை இழந்தால், உங்களுக்கு ஆபத்து.

இதப்பாருங்க> ரசிகர்களுக்கு விராட் கோலியின் எதிர்பாராத ஆச்சரியம் அகமதாபாத் கூட்டத்தை வெறித்தனமாக அனுப்பியது, வீடியோ வாத்து கொடுக்கிறது

ஆட்டத்தின் மூன்றாவது நாளில், இளம் தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஷுப்மான் கில் இந்தியாவுக்காக அசத்தலான சதம் அடித்தார், அதே நேரத்தில் அனுபவமிக்க பேட்ஸ்மேன் சேட்டேஷ்வர் புஜாரா 42 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் ஒரு விக்கெட் இழப்பில் அரை சதம் விளாசினார். முன்னதாக, 35 ரன்கள் எடுத்து பெரிய இன்னிங்ஸ் ஆட அறிவுறுத்திய கேப்டன் ரோகித் சர்மா, ஷார்ட் கவர் பீல்டரிடம் தனது கவனத்தை இழந்தது போல் எளிதான கேட்ச் எடுத்தார்.

இதப்பாருங்க> நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் பிடியை வலுப்படுத்தி இந்திய அணியின் சிரமத்தை அதிகப்படுத்துகிறது இலங்கை

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *