போட்டிகளுக்கு இடையே இந்தியாவுக்கு பெரும் அதிர்ச்சி; அணியில் இருந்து ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் வெளியேற்றம்!

மார்ச் 17ம் தேதி தொடங்கும் ஒருநாள் தொடரில் ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் விளையாடுவது சந்தேகம் என்று கூறப்படுகிறது. இது தவிர ஐபிஎல் போட்டியிலும் விலகுவதற்கான அறிகுறிகள் தென்படுகின்றன.

இதப்பாருங்க> ரசிகர்களுக்கு விராட் கோலியின் எதிர்பாராத ஆச்சரியம் அகமதாபாத் கூட்டத்தை வெறித்தனமாக அனுப்பியது, வீடியோ வாத்து கொடுக்கிறது

அகமதாபாத் டெஸ்டின் 5-வது நாள் ஆட்டம் தொடங்கியுள்ளது, ஆஸ்திரேலியா இந்தியா Vs ஆஸ்திரேலியாவின் 2-வது இன்னிங்ஸில் இரவு காவலர் மேத்யூ குஹ்னேமேன் தனது விக்கெட்டை இழந்தார். இதன் மூலம் இந்தியாவுக்கு முதல் வெற்றி கிடைத்தது. இந்நிலையில், இந்திய அணியின் மிடில் ஆர்டர் பேட்ஸ்மேன் ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் (ஸ்ரேயாஸ் ஐயர்) காயம் காரணமாக டெஸ்ட் போட்டி முழுவதுமே வெளியேறி விட்டார் என்ற அதிர்ச்சி தகவல் வெளியாகியுள்ளது. உண்மையில், இந்த டெஸ்ட் போட்டியின் மூன்றாவது நாளில் ஐயருக்கு முதுகு வலி ஏற்பட்டது. எனவே ஸ்கேன் பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டார். அதன்பிறகு, அணி மருத்துவரின் கண்காணிப்பில் ஐயர் இருப்பதாக பிசிசிஐ தெரிவித்துள்ளது. காயம் காரணமாக அய்யர் முதல் இன்னிங்சில் பேட்டிங் செய்யவில்லை. இப்போது போட்டியிலேயே ஐயர் விலகியது இந்தியாவுக்கு சற்று பின்னடைவை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

ஆனால், தற்போதைய நிலவரத்தை பார்க்கும் போது ஐயர் இல்லாததால் இந்திய அணிக்கு எந்த நஷ்டமும் ஏற்படாது என்றே தோன்றுகிறது. இன்று அகமதாபாத் டெஸ்டின் கடைசி நாள் என்பதால், இந்தியா இரண்டாவது இன்னிங்ஸ் விளையாடினாலும், ஐயர் இல்லாததால், அணிக்கு எந்த இழப்பும் ஏற்பட வாய்ப்பில்லை. ஏனெனில் அந்த அணிக்கு பேட்டிங் ஆழம் அதிகம்.

இதப்பாருங்க> நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் பிடியை வலுப்படுத்தி இந்திய அணியின் சிரமத்தை அதிகப்படுத்துகிறது இலங்கை

ஐயர் முன்பு காயம் அடைந்துள்ளார்
உண்மையில், ஐயர் காயங்களுக்கு புதியவர் அல்ல. இலங்கைக்கு எதிரான தொடரிலும் அவருக்கு இதே காயம் ஏற்பட்டது. பின்னர் அவர் ஒரு மாதம் என்சிஏவில் சிகிச்சை பெற்றார். இதனால் பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபியின் முதல் டெஸ்டில் கூட ஐயரால் விளையாட முடியவில்லை. அதன் பிறகு, இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டிக்கு ஐயர் தேர்வு செய்யப்பட்டார். ஆனால் 2 போட்டிகளில் விளையாடிய ஐயர் மீண்டும் காயம் அடைந்தார்

ஒருநாள் தொடர், ஐபிஎல்லில் இருந்தும் வெளியேறுமா?
தற்போது காயமடைந்துள்ள ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், அகமதாபாத் டெஸ்டில் இருந்து அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியேறினார். ஆனால் மார்ச் 17ம் தேதி தொடங்கும் ஒருநாள் தொடரில் அவர் விளையாடுவது சந்தேகம் என்று கூறப்படுகிறது. இதுதவிர ஐபிஎல் தொடரில் இருந்து வெளியேறுவதற்கான அறிகுறிகளையும் ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் காட்டி வருகிறார்.

இதப்பாருங்க> நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் பிடியை வலுப்படுத்தி இந்திய அணியின் சிரமத்தை அதிகப்படுத்துகிறது இலங்கை

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *