அகமதாபாத் டெஸ்டில் நடந்தது வரலாறு! இதுவரை நடக்காத சாதனையை இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள் செய்துள்ளனர்

இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையிலான நான்காவது டெஸ்ட் போட்டி அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர மோடி மைதானத்தில் நடைபெற்று வருகிறது. இந்தப் போட்டியில் இந்தியா முதல் இன்னிங்சில் 571 ரன்கள் குவித்து 91 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றது. இந்த இன்னிங்ஸின் போது இந்திய அணியும் மிகப்பெரிய சாதனையை படைத்துள்ளது.

இதப்பாருங்க> இந்தியா 444 ரன்கள் பின்தங்கியுள்ளது: சுவாரஸ்யமான மூன்றாம் நாள் ஆட்டம், ரோஹித்-கில் மீது அனைவரின் பார்வையும்

இந்த இன்னிங்ஸில், இந்தியா முதல் விக்கெட்டில் இருந்து 6வது விக்கெட் வரை 50 அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட ரன்களை எடுத்தது. இதன்மூலம், இந்திய கிரிக்கெட் வரலாற்றில் முதல்முறையாக ஒரு டெஸ்டில் இந்தியா ஒரு இன்னிங்ஸில் முதல் ஆறு விக்கெட்டுகளுக்கும் 50 ரன்களுக்கு மேல் பார்ட்னர்ஷிப்பை பகிர்ந்து கொண்டது. இந்திய அணி இதுவரை இதுபோன்ற சாதனையை நிகழ்த்தியதில்லை.

இந்த இன்னிங்ஸில் ரோஹித் சர்மா மற்றும் ஷுப்மான் கில் ஆகியோர் முதல் விக்கெட்டுக்கு 74 ரன்கள் சேர்த்தனர். ரோஹித் 35 ரன்களில் ஆட்டமிழந்த பிறகு, கில் மற்றும் சேட்டேஷ்வர் புஜாரா இரண்டாவது விக்கெட்டுக்கு 113 ரன்கள் சேர்த்தனர். இந்த பார்ட்னர்ஷிப்பில் புஜாரா 42 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார்.

இதப்பாருங்க> ரசிகர்களுக்கு விராட் கோலியின் எதிர்பாராத ஆச்சரியம் அகமதாபாத் கூட்டத்தை வெறித்தனமாக அனுப்பியது, வீடியோ வாத்து கொடுக்கிறது

இதையடுத்து, கில் மற்றும் விராட் கோலி மூன்றாவது விக்கெட்டுக்கு 58 ரன்கள் சேர்த்தனர். இதற்கிடையில், கில் 128 ரன்களில் சதத்துடன் ஆட்டமிழந்தபோது பார்ட்னர்ஷிப் முறிந்தது. ஆனால் பின்னர் விராட் மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா நான்காவது விக்கெட்டுக்கு 64 ரன் பார்ட்னர்ஷிப் அமைத்தனர். ஆனால் ஜடேஜா 28 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார்.

இதன்பின்னர் கே.எஸ்.பாரத் மற்றும் விராட் ஜோடி 5வது விக்கெட்டுக்கு 84 ரன்கள் சேர்த்தனர். பரத் 44 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார். இருப்பினும், இதற்குப் பிறகு, விராட்டுக்கு அக்ஷர் வலுவான ஆதரவை வழங்கினார். இந்த ஜோடி இந்தியாவின் இன்னிங்ஸின் அதிகபட்ச பார்ட்னர்ஷிப்பை உருவாக்கியது. விராட் – அக்ஷர் ஜோடி 6-வது விக்கெட்டுக்கு 162 ரன்கள் சேர்த்தது. ஆனால் அக்ஷர் 79 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தபோது இந்த பார்ட்னர்ஷிப் முறிந்தது.

இதப்பாருங்க> நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் பிடியை வலுப்படுத்தி இந்திய அணியின் சிரமத்தை அதிகப்படுத்துகிறது இலங்கை

இதையடுத்து இந்திய இன்னிங்ஸ் உடனடியாக 571 ரன்களில் முடிந்தது. இந்தியாவில் இருந்து, ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் முதுகில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக பேட்டிங் செய்ய வரவில்லை. இந்த இன்னிங்ஸில் விராட் அதிகபட்சமாக 186 ரன்கள் எடுத்தார்.

இந்த இன்னிங்சில் ஆஸ்திரேலிய அணி சார்பில் நாதன் லயன் மற்றும் டோட் மர்பி ஆகியோர் தலா 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர். மேலும் மிட்செல் ஸ்டார்க், மேத்யூ குஹ்னேமன் ஆகியோர் தலா 1 விக்கெட் வீழ்த்தினர்.

இதப்பாருங்க> இந்தியா இன்னிங்ஸ் முன்னிலை!

இந்தப் போட்டியில் ஆஸ்திரேலிய அணி முதல் இன்னிங்சில் 480 ரன்கள் குவித்தது.

ஆஸ்திரேலியா-பாகிஸ்தான் அணி சாதனை படைத்துள்ளது
இதற்கிடையில், ஒரு டெஸ்ட் இன்னிங்ஸில் முதல் 6 விக்கெட்டுகளுக்கு 50 பிளஸ் ரன் பார்ட்னர்ஷிப் என்ற சாதனை இந்தியாவுக்கு முன் ஆஸ்திரேலியா மற்றும் பாகிஸ்தானால் உள்ளது. 1960-ம் ஆண்டு மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கு எதிரான டெஸ்ட் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவும், 2015-ம் ஆண்டு வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் பாகிஸ்தான் இந்த சாதனையும் படைத்தது.

இதப்பாருங்க> போட்டிகளுக்கு இடையே இந்தியாவுக்கு பெரும் அதிர்ச்சி; அணியில் இருந்து ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் வெளியேற்றம்!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *