இப்போது அகமதாபாத் டெஸ்டின் முடிவு என்னவாக இருந்தாலும், உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் இறுதிப் போட்டிக்கு இந்திய அணி முன்னேறியது

உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் இந்திய கிரிக்கெட் அணி இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேறியுள்ளது. அதே சமயம், இந்த சாம்பியன்ஷிப் தொடரின் இறுதிப் போட்டிக்கு ஆஸ்திரேலியா ஏற்கனவே இடம்பிடித்துள்ளது. அதாவது, இறுதிப் போட்டி ஆஸ்திரேலியா மற்றும் இந்தியா. இந்தியா எப்படி இறுதிச்சுற்றுக்கு முன்னேறியது என்பது சுவாரஸ்யமானது. உண்மையில், நியூசிலாந்தில் நடைபெற்று வரும் டெஸ்ட் போட்டியில் இலங்கை அணியை தோற்கடித்தது. இதையடுத்து இந்தியாவின் இறுதிப் போட்டிக்கான பாதை எளிதாகிவிட்டது.

இதப்பாருங்க> போட்டிகளுக்கு இடையே இந்தியாவுக்கு பெரும் அதிர்ச்சி; அணியில் இருந்து ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் வெளியேற்றம்!

டெஸ்ட் போட்டியின் ஐந்தாவது நாளில் நியூசிலாந்து அணி இலக்கை எளிதாக எட்டியது. நியூசிலாந்திற்கு எதிரான இரண்டு போட்டிகளிலும் இலங்கை அணி இறுதிப் போட்டிக்கு வருவதற்கு வெற்றி பெற்றிருக்க வேண்டும், ஆனால் இலங்கை அணி அவ்வாறு செய்ய முடியாமல் முதல் போட்டியில் தோல்வியடைந்தது.

இதப்பாருங்க> அகமதாபாத் டெஸ்டில் நடந்தது வரலாறு! இதுவரை நடக்காத சாதனையை இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள் செய்துள்ளனர்

நியூசிலாந்து அணி திங்கள்கிழமை இரண்டு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் இலங்கையை வீழ்த்தியது. நியூசிலாந்து பேட்ஸ்மேன்களின் விக்கெட்டுகளை இலங்கை பந்துவீச்சாளர்கள் வீழ்த்தியபோதும் கேன் வில்லியம்சன் இறுதிவரை நிலைத்து நின்று ஆட்டத்தை வென்று அணியை வென்றது போட்டி சுவாரஸ்யமாக மாறியது.

தற்போது 2 போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் நியூசிலாந்து 1-0 என முன்னிலை பெற்றுள்ளது. இதற்கிடையில், இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையிலான அகமதாபாத் டெஸ்ட் போட்டியின் ஐந்தாம் நாள் ஆட்டம் நடைபெற்று வருவது குறிப்பிடத்தக்கது. டீம் இந்தியா அகமதாபாத் டெஸ்டில் வெற்றி பெற்றால், அது தானே இறுதிப் போட்டிக்கு வரும், ஆனால் அகமதாபாத் டெஸ்டில் டிரா அல்லது தோல்வியடைந்தாலும், டீம் இந்தியா இறுதிப் போட்டியில் விளையாடும்.

இதப்பாருங்க> ங்கிலாந்தின் ஓவலில் ஆஸ்திரேலியாவுடன் போட்டியிடும் இந்திய அணி தொடர்ச்சியாக இரண்டாவது முறையாக WTC இன் இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேறியது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *