ஏழாவது வயதில் கண்ட கனவு, 28ல் நிறைவேறியது! இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் யார் கிடைத்தது?

சஞ்சு சாம்சனின் கனவு நனவாகியது. ஏழாவது வயதில் அம்மா அப்பாவிடம் என்ன சொன்னாரோ அது கடைசியில் நடந்தது. சஞ்சூர் தனது 28வது வயதில் ரஜினிகாந்தை சந்தித்தார். 21 ஆண்டுகள் கடந்துவிட்டன.

ஏழாவது வயதில், சஞ்சு தன் அம்மா, அப்பாவிடம், “ஒரு நாள் ரஜினி சார் வீட்டுக்குப் போய் அவரைச் சந்திக்கப் போகிறேன்” என்று சொன்னார். அது உண்மை. 21 வருடங்களுக்குப் பிறகு ரஜினி வீட்டுக்குச் சென்றார் சஞ்சு. இவ்வாறு விக்கெட் கீப்பர் ட்வீட் செய்து கூறியுள்ளார். நடிகர் ரஜினிகாந்துடன் இருக்கும் புகைப்படத்தை சஞ்சு வெளியிட்டுள்ளார். மேலும், “ஏழாவது வயதில் ரஜினிகாந்தின் ரசிகனாகிவிட்டேன். ஒரு நாள் ரஜினி சார் வீட்டுக்குப் போவேன் என்று அம்மா, அப்பாவிடம் சொல்வேன். 21 வருடங்களுக்கு பிறகு அந்த நாள் வந்துள்ளது. ரஜினி சார் என்னை அழைத்தார்.

இதப்பாருங்க> ரோஹித் ஷர்மாவுக்கு முன் ‘எந்த’ இந்திய கேப்டன்கள் ஐசிசி கோப்பை இறுதிப் போட்டியில் விளையாடியுள்ளனர், முழுமையான பட்டியலைப் பார்க்கவும்

சஞ்சுவின் ரசிகர் ஒருவர் வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார். சஞ்சு ரஜினி வீட்டிற்கு சென்றிருப்பது அங்கு தெரிகிறது. ரஜினியின் மனைவியும் இருக்கிறார். தான் ரஜினியின் ரசிகன் என்று சஞ்சு முன்பு கூறியிருந்தார். 2016-ம் ஆண்டு ரஜினிகாந்த் படத்தை நண்பர்களுடன் பார்த்துக்கொண்டிருந்தபோது அந்த படத்தை சஞ்சு வெளியிட்டார்.

இந்திய அணியில் சஞ்சுவுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை. ஐபிஎல் தொடரில் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணியின் கேப்டனாக உள்ளார். ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஒருநாள் அணியில் இந்திய விக்கெட் கீப்பருக்கு வாய்ப்பு கிடைக்குமா என்று ரசிகர்கள் உற்று நோக்குவார்கள். ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் காயம் காரணமாக வெளியேறியதால், அவருக்குப் பதிலாக யாரையாவது வாரியம் எடுக்கலாம். அந்த இடத்தில் சஞ்சுவுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இதப்பாருங்க> ஐபிஎல் போட்டியிலும் WTC இறுதிப் போட்டிக்கான ஏற்பாடுகள் தொடரும் என இந்திய கேப்டன் ரோஹித் தெரிவித்துள்ளார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *