முதல் ஒருநாள் போட்டியில் ராகுல்-ஜடேஜாவின் இன்னிங்ஸால் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றுள்ளது

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா இடையேயான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணி 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் ஆஸ்திரேலியாவை வீழ்த்தியது.

இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையே நடைபெற்று வரும் ஒருநாள் தொடரின் முதல் போட்டியில் (Ind vs Aus ODI) இந்தியா 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இந்த வெற்றியின் மூலம் 3 போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் இந்தியா 1-0 என முன்னிலை பெற்றுள்ளது. ஆஸ்திரேலியா 189 என்ற சுமாரான சவாலை அமைத்த பிறகு, இந்தியாவின் முதல் 4 பேட்ஸ்மேன்கள் மலிவாக திரும்பினர். கேஎல் ராகுல் மற்றும் ரவீந்திர ஜடேஜா ஆகியோரின் ஆட்டமிழக்காத 108 ரன் பார்ட்னர்ஷிப் இந்தியாவை வெற்றிக்கு அழைத்துச் சென்றது.

இதப்பாருங்க> ஏழாவது வயதில் கண்ட கனவு, 28ல் நிறைவேறியது! இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் யார் கிடைத்தது?

ஆஸ்திரேலியா 189 ரன்களுக்கு மிதமான சவாலை வைத்த பிறகு, இந்தியாவின் முதல் 3 பேட்ஸ்மேன்கள் மலிவாக ஆட்டமிழந்தனர். 4 விக்கெட்டுக்கு 39 ரன்களில், கேஎல் ராகுல் மற்றும் ஹர்திக் பாண்டியா ஆகியோர் சிறிய ஆனால் முக்கியமான பார்ட்னர்ஷிப்பை உருவாக்கி இந்தியாவின் இன்னிங்ஸை மீட்டெடுக்க முயன்றனர். ஆனால், பாண்டியா 25 ரன்களில் ஆட்டமிழக்க, இந்திய அணி 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 83 ரன்களில் சுருண்டது. இம்முறை ராகுலும், ரவீந்திர ஜடேஜாவும் இணைந்து 6வது விக்கெட்டுக்கு 108 ரன்கள் சேர்த்தனர். இந்த முறை, ராகுல் தனது 13வது அரைசதத்தை 75 ரன்களில் ஆட்டமிழக்காமல் கொண்டாடினார். மேலும், ஜடேஜாவும் 45 ரன்கள் எடுத்து அவருக்கு உறுதுணையாக இருந்தார்.

இதப்பாருங்க> சிறுத்தை போல் பாய்ந்த ஜடேஜாவை பிடிக்க கலவரம்! காணொளியை பாருங்கள்…

இதற்கிடையில், மும்பை வான்கடே மைதானத்தில் டாஸ் வென்ற ஆஸ்திரேலியா முதலில் பேட்டிங் செய்ய முடிவு செய்தது. பின்னர் 35.4 ஓவரில் 188 ரன்கள் எடுத்தார். இம்முறை மிட்செல் மார்ஷ் 81 ஓட்டங்களைப் பெற்றார். இருப்பினும், இந்திய பந்துவீச்சை எதிர்த்து எந்த ஒரு பேட்ஸ்மேன்களும் தாக்குப்பிடிக்க முடியவில்லை. மேலும், இம்முறை ஷமி, சிராஜ் ஆகியோர் தலா 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர். எனவே, ஜடேஜா 2 விக்கெட்டும், ஹர்திக் பாண்டியா, குல்தீப் யாதவ் தலா 1 விக்கெட்டும் வீழ்த்தினர்.

இதப்பாருங்க> சிராஜ்-ஷமிக்கு முன்னால் பணிந்த ஆஸ்திரேலியா! இந்திய அணிக்கு வெற்றிக்கு 189 ரன்கள் சவால்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *