இந்திய அணியில் ஒற்றை வடிவம்! T20யில் சூர்யாவின் வீரம், ஒருநாள் போட்டியில் ராகுலின் ராஜஸ்தான்…

கே.எல்.ராகுல் தற்போது ஒருநாள் போட்டியில் மட்டுமே விளையாடி வருகிறார். T20 மற்றும் டெஸ்ட் போட்டிகளில் இருந்து அவர் டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டுள்ளார். இந்திய அணியின் அனைத்து வடிவங்களிலும் கேஎல் ராகுல் துணை கேப்டனாக இருந்த காலம் இருந்தது. பல சந்தர்ப்பங்களில், ரோஹித் ஷமா இல்லாத இந்திய அணியையும் அவர் வழிநடத்தியுள்ளார்.

இதப்பாருங்க> ஐபிஎல் போட்டியிலும் WTC இறுதிப் போட்டிக்கான ஏற்பாடுகள் தொடரும் என இந்திய கேப்டன் ரோஹித் தெரிவித்துள்ளார்

சூர்யகுமார் யாதவ் இன்னும் டெஸ்டில் நிலையான இடத்தைப் பெறவில்லை. ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் காயம் காரணமாக அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டு நாக்பூர் டெஸ்டில் விளையாடினார். ஆனால் அவருக்கு டெஸ்ட் போட்டிகளில் அடுத்தடுத்து வாய்ப்புகள் கிடைப்பது சாத்தியமில்லை.

ஷ்ரேயாஸ் அய்யர் முழுமையாக குணமடைந்து உடல் தகுதியுடன் இருந்தால், ஒருநாள் போட்டிகளில் சூர்யகுமார் யாதவை விட அவரை விளையாடுவதற்கு அதிக முன்னுரிமை கொடுக்கப்பட வேண்டும். ஏனெனில் ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் ஒருநாள் போட்டிகளில் சூப்பர் சக்ஸஸ் ஆனார். அதனால் சூர்யா T20 ஸ்பெஷலிஸ்டாகவே இருக்கிறார்.

இதப்பாருங்க> சிறுத்தை போல் பாய்ந்த ஜடேஜாவை பிடிக்க கலவரம்! காணொளியை பாருங்கள்…

2022 T20 உலகக் கோப்பை வரை டீம் இந்தியாவுக்காக மூன்று வடிவங்களிலும் விளையாடிய சில வீரர்களில் கே.எல்.ராகுலும் ஒருவர். இருப்பினும், T20 மற்றும் டெஸ்டில் தொடர்ச்சியாக தோல்வியடைந்த கேஎல் ராகுல் தனது இடத்தை இழந்தார்.

ஷுப்மான் கில்லின் பரபரப்பான ஆட்டத்தால் கே.எல்.ராகுலுக்கு இந்த இரண்டு பார்மட்களிலும் ரீ-என்ட்ரி கொடுப்பது கடினம். ஆனால் ஒருநாள் போட்டியில் ராகுல் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறார். ஆஸி.க்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் கே.எல்.ராகுல் 75 ரன்கள் எடுத்து வெற்றி.

இதப்பாருங்க> சிராஜ்-ஷமிக்கு முன்னால் பணிந்த ஆஸ்திரேலியா! இந்திய அணிக்கு வெற்றிக்கு 189 ரன்கள் சவால்

டெஸ்ட் மற்றும் T20 போட்டிகளில் தோல்வியடைந்தாலும், ஒருநாள் போட்டிகளில் கே.எல்.ராகுலின் இடத்திற்கு எந்த அச்சுறுத்தலும் இல்லை. ஏனெனில் ஒருநாள் போட்டிகளில் ஐந்தாவது இடத்தில் 17 இன்னிங்ஸ்களில் களமிறங்கிய கே.எல்.ராகுல் 7 அரை சதங்களும் ஒரு சதமும் அடித்துள்ளார். இந்திய அணிக்கு மிடில் ஆர்டரில் ராகுல் போன்ற வீரர் தேவை.

இவர்களைத் தவிர, டெஸ்ட் போட்டிகளில் மட்டுமே விளையாடும் சத்தேஷ்வர் புஜாரா, ஹனுமா விஹாரி ஆகியோரையும் ஒற்றை வடிவ வீரர்கள் என்று சொல்லலாம். ஆனால் விஹாரி எப்போதாவதுதான் அணியில் வந்து செல்கிறார். அஷ்வினா அவ்வப்போது வெள்ளைப் பந்தில் விளையாடி டெஸ்டில் ஜாம்பவானாகத் தொடர்கிறார்.

இதப்பாருங்க> முதல் ஒருநாள் போட்டியில் ராகுல்-ஜடேஜாவின் இன்னிங்ஸால் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றுள்ளது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *