ஹர்திக் விராட்டை அவமதித்து, கேப்டனாக மாறி நிறம் மாறுகிறார், வீடியோவில் உண்மையில் என்ன நடந்தது என்று பாருங்கள்

ரோகித் சர்மா இல்லாத முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணியின் கேப்டனாக ஹர்திக் பாண்டியா இருந்தார். அவர் அணியை வழிநடத்தும் போது விராட் கோலியை அவமானப்படுத்தியது தற்போது வெளிச்சத்திற்கு வந்துள்ளது. ஹர்திக்கின் வீடியோ தற்போது வைரலாகி வருகிறது. இந்த வீடியோவில், ஹர்திக் மற்றும் ரோஹித்துக்கு இடையே உண்மையில் என்ன நடக்கிறது என்பது தெளிவாகத் தெரிகிறது.

கேப்டனான பிறகு ஒரு வீரர் எப்படி நிறத்தை மாற்ற முடியும் என்பதற்கு முதல் ஒருநாள் போட்டியிலேயே சிறந்த உதாரணம் கிடைத்தது. ஏனெனில் ரோஹித் சர்மா இல்லாத நேரத்தில் ஹர்திக் இந்தியாவை வழிநடத்தி வந்தார். ஆனால் கேப்டன் பதவிக்கு பிறகு கோஹ்லியை அவமானப்படுத்தினார். இந்த வீடியோ தற்போது வைரலாக பரவி வருகிறது.

இதப்பாருங்க> சிராஜ்-ஷமிக்கு முன்னால் பணிந்த ஆஸ்திரேலியா! இந்திய அணிக்கு வெற்றிக்கு 189 ரன்கள் சவால்

போட்டியின் 21வது ஓவரில் இது நடந்தது. இந்த நேரத்தில் இந்தியாவின் குல்தீப் யாதவ் பந்துவீசிக்கொண்டிருந்தார். அப்போது ஹர்திக் பாண்டியா பீல்டிங் குறித்து முடிவு எடுப்பதாகத் தெரிகிறது. விராட் கோலி ஹர்திக்குடன் நெருக்கமாக இருந்தார் மற்றும் ஹர்திக்கிற்கு அறிவுரை கூறினார். ஆனால் ஹர்திக் விராட்டை பார்க்கவில்லை. ஹர்திக் இந்த முறை தனது முடிவில் நின்றார், மேலும் சில கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் அவர் கோஹ்லி போன்ற அனுபவமிக்க வீரரை அவமதித்ததாக கருதுகின்றனர். ஏனெனில் அணியின் கேப்டனாக யாராக இருந்தாலும், அணியில் இருக்கும் அனுபவமிக்க வீரர்கள் அறிவுரை கூறினாலும், அதை கேப்டன் கேட்பார். இந்த அறிவுரையை கேட்டு என்ன செய்வது என்பது கேப்டன் தான் முடிவு செய்ய வேண்டும். ஆனால் அணியில் உள்ள அனுபவ வீரர்களின் அறிவுரைகளை கேப்டன் கேட்க வேண்டும் என்று கூறப்படுகிறது. ஆனால் ஹர்திக் இந்த முறை விராட்டை கண்ணால் பார்த்து அவமானப்படுத்தியது தெரிந்தது.

இதப்பாருங்க> முதல் ஒருநாள் போட்டியில் ராகுல்-ஜடேஜாவின் இன்னிங்ஸால் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றுள்ளது

முன்னதாக விராட் மற்றும் ஹர்திக் இடையே வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது. இலங்கைக்கு எதிரான போட்டியின் போது ஹர்திக் மற்றும் விராட் பேட்டிங் செய்து கொண்டிருந்தனர். அப்போது கோஹ்லி ஸ்டிரைக்கில் இருந்தார், அப்போது விராட்டுக்கு இரண்டு ரன்கள் தேவைப்பட்டது. விராட் முதல் ரன்னை கடினமாக எடுத்தார், அவர் இரண்டாவது ரன் எடுக்க ஓடிக்கொண்டிருந்தார். ஆனால் இந்த முறை மற்றொரு ரன் எடுக்க ஹர்திக் மறுத்துவிட்டார். ஆனால் அதற்குள் கோஹ்லி பாதி ஆடுகளத்தை எட்டியிருந்தார். அப்போது ஹர்திக் மீது கோஹ்லி கடும் கோபத்தில் இருந்தார். அதன்பிறகு ஹர்திக்கும், கோஹ்லியும் இணைந்தபோது அவர்களுக்குள் எந்த சண்டையும் இல்லை என்பது தெரிந்தது. ஆனால் இப்போது கேப்டனாக ஆன பிறகு ஹர்திக் கோஹ்லி சொல்வதைக் கேட்கவில்லை என்பது தெரிந்தது.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியில் ஒற்றை வடிவம்! T20யில் சூர்யாவின் வீரம், ஒருநாள் போட்டியில் ராகுலின் ராஜஸ்தான்…

2 thoughts on “ஹர்திக் விராட்டை அவமதித்து, கேப்டனாக மாறி நிறம் மாறுகிறார், வீடியோவில் உண்மையில் என்ன நடந்தது என்று பாருங்கள்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *