இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா முதல் ஒருநாள் போட்டியில் பீல்டிங் வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தியதா?

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் இந்திய அணி 61 பந்துகள் மற்றும் 5 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று தொடரில் 1-0 என முன்னிலை பெற்றது.

மும்பையில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதல் ஒரு நாள் போட்டியில் (IND vs AUS 1st ODI) இந்திய அணி வெற்றி பெற்றது. 61 பந்துகள் மற்றும் 5 விக்கெட்டுகள் கைவசம் இருந்த நிலையில், இந்திய அணி வெற்றி பெற்று தொடரில் 1-0 என முன்னிலை பெற்றது. முகமது சிராஜ் மற்றும் முகமது ஷமி ஆகியோர் தலா மூன்று விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி வெற்றிக்கு அடித்தளம் அமைத்தனர். எனினும், இப்போட்டியில் இந்திய அணியின் பீல்டிங்கும் கண்ணைக் கவரும் வகையில் அமைந்தது.

இதப்பாருங்க> முதல் ஒருநாள் போட்டியில் ராகுல்-ஜடேஜாவின் இன்னிங்ஸால் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றுள்ளது

ஆஸ்திரேலியாவின் துடுப்பாட்டத்தில் மார்னஸ் லாபுசாக்னே மற்றும் ஸ்டீவ் ஸ்மித் ஆகியோர் முக்கியத் தூண்கள். இந்தியாவின் ரவீந்திர ஜடேஜா (ரவீந்திர ஜடேஜா) மற்றும் கே.எல். ராகுல் (கே.எல். ராகுல்) ஆகியோர் இந்த இரண்டு அவுஜி நட்சத்திரங்களையும் மீண்டும் டிரஸ்ஸிங் அறைக்கு கொண்டு வர இரண்டு கண்களைக் கவரும் கேட்ச்களை எடுத்தனர். குல்தீப் யாதவ், ஜடேஜா லாபுஸ்சென்னை ஷார்ட் தேர்ட் மேனில், அவரது வலதுபுறம் பாய்ந்தார். மீண்டும் கீப்பிங் செய்த ராகுலும் தனது வலது பக்கம் தாவி ஸ்டீவ் ஸ்மித்தின் மட்டையைத் தொட்ட பந்தைக் கைப்பற்றினார். மட்டுப்படுத்தப்பட்ட ஓவர்கள் கிரிக்கெட்டில் பீல்டிங் எப்போதுமே மிக முக்கியமானது. இந்த இரண்டு நட்சத்திரங்களையும் சில ரன்களில் திருப்பி அனுப்ப முடிந்ததே அவுஜி அணி வெறும் 188 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்ததற்கு மிகப்பெரிய காரணங்களில் ஒன்றாக கருதலாம்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியில் ஒற்றை வடிவம்! T20யில் சூர்யாவின் வீரம், ஒருநாள் போட்டியில் ராகுலின் ராஜஸ்தான்…

இதப்பாருங்க> ஹர்திக் விராட்டை அவமதித்து, கேப்டனாக மாறி நிறம் மாறுகிறார், வீடியோவில் உண்மையில் என்ன நடந்தது என்று பாருங்கள்

இலக்கு 189 ரன்கள் மட்டுமே. ஆனால் ஒரு நேரத்தில் இந்திய அணி 16 ரன்கள் எடுக்க 3 விக்கெட்டுகளை இழந்து இருந்தது. அங்கிருந்து இந்திய அணி இப்படி வெற்றி பெறும் என்று பலரும் எதிர்பார்க்கவில்லை. ஆனால் கேஎல் ராகுல் வேறுவிதமாக நினைத்தார். டெஸ்ட் தொடரில் தோல்வியடைந்தார். அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் மோசமான காலகட்டத்தை கடந்து செல்கிறார். சுற்றிலும் விமர்சிக்கப்படுகிறது. ஆனால் இதற்கிடையில், இந்த வலது கை கர்நாடக பேட்ஸ்மேன் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் மேட்ச் வின்னிங் அரை சதம் விளாசினார். இந்திய அணி 61 பந்துகள் மீதமிருந்த நிலையில் வெற்றி பெற்றது. இதன் மூலம் தொடர்ச்சியாக 8 ஒருநாள் போட்டிகளில் இந்தியா வெற்றி பெற்றது.

இதப்பாருங்க> அந்த இருவரும் எங்கள் தோல்வியை நிர்வகித்தார்கள்: ஸ்டீவ் ஸ்மித்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *