இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியா விளையாடும் 11ல் பெரிய மாற்றங்கள் இருக்கும், ரோஹித் சர்மா திரும்புவார், இஷான் கிஷான் அணியில் இருந்து வெளியேறுவார்

தற்போது இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையே மூன்று ஒருநாள் போட்டிகள் கொண்ட தொடர் நடைபெற்று வருகிறது. முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியா 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. அதே நேரத்தில் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டி விசாகப்பட்டினம் மைதானத்தில் மார்ச் 19ம் தேதி நடக்கிறது.

இந்த போட்டியில் இந்திய அணியின் வழக்கமான கேப்டன் ரோஹித் சர்மா திரும்புவார். அவர் அணிக்கு திரும்பியவுடன் விளையாடும் லெவன் அணியில் பெரிய மாற்றங்கள் ஏற்படலாம். மோசமான பார்மில் தவிக்கும் வீரர்களுக்கு கேப்டன் ரோஹித் வழி காட்டுவார்.

இதப்பாருங்க> இந்திய அணியில் ஒற்றை வடிவம்! T20யில் சூர்யாவின் வீரம், ஒருநாள் போட்டியில் ராகுலின் ராஜஸ்தான்…

இந்த வீரர் விக்கெட் கீப்பிங் பொறுப்பை பெறுவார்

இந்திய அணியின் சூப்பர் ஸ்டார் பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலி மூன்றாவது இடத்தில் விளையாடுகிறார். கடந்த பத்தாண்டுகளாக இந்திய பேட்டிங் தாக்குதலில் அவர் ஒரு முக்கிய கோலாக இருந்து வருகிறார். இந்திய அணிக்காக பல போட்டிகளில் தனித்து வெற்றி பெற்றுள்ளார். அதே நேரத்தில் சூர்யகுமார் யாதவ் நான்காவது இடத்தில் விளையாடுவதைக் காணலாம். விக்கெட் கீப்பர் பொறுப்பை கேஎல் ராகுலிடம் ஒப்படைக்கலாம். முதல் ஒருநாள் போட்டியில் 75 ரன்கள் குவித்த ராகுல், இந்திய அணியை பல போட்டிகளில் ஒற்றைக் கையால் வென்றார். ஆல்ரவுண்டர் ஹர்திக் பாண்டியா ஆறாவது இடத்தில் விளையாடுவதைக் காணலாம்.

இதப்பாருங்க> ஹர்திக் விராட்டை அவமதித்து, கேப்டனாக மாறி நிறம் மாறுகிறார், வீடியோவில் உண்மையில் என்ன நடந்தது என்று பாருங்கள்

இந்த பந்து வீச்சாளர்கள் வாய்ப்பு பெறலாம்

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் முகமது ஷமி மற்றும் முகமது சிராஜ் ஆகியோர் அபாரமாக பந்து வீசினர். இந்த இரு பந்துவீச்சாளர்களையும் ஆஸ்திரேலிய பேட்ஸ்மேன்களால் தாங்க முடியவில்லை. இருவரும் 3-3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர். இத்தகைய சூழ்நிலையில், இந்த வீரர்கள் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் விளையாடுவது முற்றிலும் உறுதியாகத் தெரிகிறது. மூன்றாவது வேகப்பந்து வீச்சாளராக ஷர்துல் தாக்கூருக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கலாம்.

இதப்பாருங்க> அந்த இருவரும் எங்கள் தோல்வியை நிர்வகித்தார்கள்: ஸ்டீவ் ஸ்மித்

ஸ்பின் தாக்குதல் இப்படி இருக்கலாம்

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் நட்சத்திர ஆல்ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜா அற்புதமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார். பந்து மற்றும் மட்டையால் சிறப்பாக செயல்பட்டார். இவரால் தான் இந்திய அணி வெற்றி பெற முடிந்தது. பந்துவீச்சில் 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். அதே சமயம், துடுப்பாட்டத்தில் 45 ஓட்டங்கள் பங்களித்தது. அவரைத் தவிர குல்தீப் யாதவ் விளையாடும் லெவனில் இடம் பெறலாம்.

இதப்பாருங்க> இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா முதல் ஒருநாள் போட்டியில் பீல்டிங் வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தியதா?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *