இந்திய அணிக்கு நல்ல செய்தி, அணியில் ‘இந்த’ கிரிக்கெட் வீரர் மீண்டும் வந்துள்ளார்

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரில் இந்திய அணி 1-0 என முன்னிலை வகிக்கிறது. இப்போது இந்த தொடரின் இரண்டாவது போட்டி மார்ச் 19 ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெறவுள்ளது. இந்த போட்டியில் இருந்து இந்திய அணியின் முக்கிய வீரர் ஒருவர் திரும்பவுள்ளார்.

இதப்பாருங்க> அந்த இருவரும் எங்கள் தோல்வியை நிர்வகித்தார்கள்: ஸ்டீவ் ஸ்மித்

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 4 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரை இந்திய அணி 2-1 என்ற கணக்கில் கைப்பற்றியது. இந்த வெற்றியின் மூலம் இந்திய அணி 2-1 என்ற கோல் கணக்கில் தொடர்ந்து நான்காவது முறையாக பார்டர் கவாஸ்கர் கோப்பையை கைப்பற்றியது. இதையடுத்து 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடர் மார்ச் 17ம் தேதி தொடங்கியது. தொடரின் முதல் போட்டி மும்பை வான்கடே மைதானத்தில் நடைபெற்றது. இந்த போட்டியிலும் இந்திய அணி கங்காருக்களுக்கு தண்ணீர் ஊற்றியது.

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக இந்திய அணி 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இந்த வெற்றியின் மூலம் இந்திய கிரிக்கெட் அணி தொடரில் 1-0 என முன்னிலை பெற்றது. எனவே தற்போது இரண்டாவது போட்டிக்கு இரு அணிகளும் தயாராகிவிட்டன. இந்த போட்டிக்காக இரு அணிகளும் தீவிர பயிற்சியில் ஈடுபட்டன. இரண்டாவது போட்டியில் வெற்றி பெற்றால் இந்திய அணி தொடரை வெல்லும் வாய்ப்பு உள்ளது. சவாலை தக்கவைக்க எந்த நிலையிலும் ஆஸ்திரேலியா வெற்றி பெற வேண்டும்.

இதப்பாருங்க> இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா முதல் ஒருநாள் போட்டியில் பீல்டிங் வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தியதா?

இந்த இரண்டாவது போட்டியில், ஒரு பெரிய வீரர் இந்திய அணிக்கு திரும்புகிறார். இதனால் ஆஸ்திரேலியாவில் பயங்கரமான சூழல் நிலவி வருகிறது. இரண்டாவது போட்டியில் இருந்து இந்திய அணியின் கேப்டன் மீண்டும் அணிக்கு திரும்புவார். முதல் போட்டியில் ரோஹித் சர்மாவால் விளையாட முடியவில்லை. எனவே, துணை கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியாவுக்கு கேப்டன் பொறுப்பு வழங்கப்பட்டது, அதை ஹர்திக் வெற்றிகரமாக நிறைவேற்றினார்.

ரோஹித் சர்மா தனது மனைவி ரித்திகா சஜ்தேவின் சகோதரரின் திருமணத்திற்காக முதல் போட்டியில் விளையாடவில்லை. ஒருநாள் தொடருக்கான இந்திய அணியை பிசிசிஐ அறிவித்தபோதுதான் ரோஹித் முதல் ஒருநாள் போட்டியில் விளையாட மாட்டார். ஆனால் இப்போது இரண்டாவது போட்டியில் ரோஹித் திரும்பப் போகிறார். இது இந்திய அணியில் விளையாடும் பதினொருவரை மாற்றும். ரோஹித்தின் மறுபிரவேசத்தால், இஷான் கிஷன் அல்லது ஷுப்மான் கில் விளையாடும் பதினொன்றில் இருந்து வெளியேற வேண்டும். இதனால் ரோஹித்துக்கு யார் அவுட்டாவார் என்பது தெரியவரும்.

இதப்பாருங்க> இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியா விளையாடும் 11ல் பெரிய மாற்றங்கள் இருக்கும், ரோஹித் சர்மா திரும்புவார், இஷான் கிஷான் அணியில் இருந்து வெளியேறுவார்

ஒருநாள் தொடருக்கான இந்திய அணி. ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), சுப்மன் கில், விராட் கோலி, ஸ்ரேயாஸ் ஐயர், சூர்யகுமார் யாதவ், கே.எல். ராகுல், இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), ஹர்திக் பாண்டியா (துணை கேப்டன்), ரவீந்திர ஜடேஜா, குல்தீப் யாதவ், வாஷிங்டன் சுந்தர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், ஷமி, முகமது சிராஜ், உம்ரான் மாலிக், ஷர்துல் தாக்கூர், அக்சர் படேல் மற்றும் ஜெய்தேவ் உனத்கட்.

அணி ஆஸ்திரேலியா | ஸ்டீவன் ஸ்மித் (cr), சீன் அபோட், ஆஷ்டன் அகர், அலெக்ஸ் கேரி, நாதன் எல்லிஸ், கேமரூன் கிரீன், டிராவிஸ் ஹெட், ஜோஷ் ஆங்கிலம், மார்னஸ் லாபுஷாக்னே, மிட்செல் மார்ஷ், கிளென் மேக்ஸ்வெல், மிட்செல் ஸ்டார்க், மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ், டேவிட் வார்னர் மற்றும் ஆடம் ஜாம்பா.

இதப்பாருங்க> அதிகமாக குதிக்க வேண்டாம்’ சிராஜின் சிறப்பு கொண்டாட்டம் குறித்து முகமது ஷமி அறிவுரை வழங்கினார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *